ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 8 – สอบปากคลำ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 20, 2016, 05:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จัดการให้หนำใจไปเลย เรื่องของพรุ่งนี้ก็ว่ากันพรุ่งนี้
237 (54.9%)
เก็บแรงเอาไว้ก่อน ไม่งั้นพรุ่งนี้อาจจะเสียคะแนนต่อหน้าโบกี้ได้ ถ้าหากหนอนน้อยหมดแรงไม่สู้มือ
195 (45.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 432

zannaty

xxio2010

ขอบคุณครับ โหวดแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ 

sixdevil7

พระเอกเราเจอตัวเลือกแบบนี้คิดหนักเลยงานนี้.....ขอบคุณครับ ::ChuChu::

koper2sunfad

ohoil

cd13579

อดเปรี้ยวไว้กินหนาวครับ เปิดซิงแล้วเอาไรอีก
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gritkin

สำหรับผม ไม่ทำดีกว่าครับ ยังไงก็สงสัยเเน่ๆถ้าทำไป เเละอาจจะสืบถึงตัวได้ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ผมเลือกไม่ทำครับ เเค่ลูบคลำพอ

kizzies

ขอบคุณครับ จัดหนักเดี๋ยวหมดแรงนะครับ

ppyyaa

มีให้โหวต บวก ไอเดียแว่นชอบครับ

akine

::Pull::เก็บแรงซิเก็บแรงอิอิ ขอบคุณครับ

youang

ขอบคุณคับ ^^ จัดเต็มไปเลยคับ อิอิ ^^ ยังหนุ่มยังแน่น ฟื้นตัวไว อิอิ ^^

morekung

::YehYeh::เก็บน้ำไว้จัดวันพรุ่งนี้ ชอบแนวนี้ ตื่นเต้นได้ลุ้นทุกตอนเลย 

hanabombam

จัดหนักแป้งไปเลย พอกลับบ้านกินของบำรุงแล้วนอน ตื่นมาฟิตปั๋ง มีแรงเอาโบกี๋แน่ๆ

eka1325

อยากได้แว่นแบบนี้บ้างจัง คงดีมาก ขอบคุณครับ สนุกมาก ไม่มีที่ติเลย

80241624

เอาไว้กินรอบหน้าครับอย่ารีปร้อนแล้วเรื่องแตกในนี่แก้ปัญหาด้วยครับเด๋วท้องอิอิ