ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.4 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 20, 2016, 09:15:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ก่อนอื่นเลยต้องขอโทษจริงๆที่หายไปเกือบเดือนและแปลค้างไว้นานมาก เพราะทั้งเปิดเทอมและก็เกมที่ดองไว้มันสูบเวลาผมไปเยอะจริงๆ  ::Thankyou::

กลับมาแล้วกับตอนที่ 4 ของมหากาพย์ซีรีส์ฮาเร็มที่คนแปลดองแล้วดองอีก(เค้าขอโต๊ด  ::Crying::) ตอนนี้ก็กลับมาทางฝั่งทีมคุโรฮะกันบ้างหลังจากตอนที่แล้วปล่อยให้ทีมชิรามิเนะเก็บแต้มนำโด่งไปแล้ว
สุดท้ายแล้วฮาเร็มนี้จะจบลงยังไง ฝ่ายขาวหรือฝ่ายคล้ำจะชนะไปหรือจะรวมพลังกันปราบคุณผู้ดูแลหอของเราให้อยู่หมัดก็ต้องมาตามลุ้นกันอีก 5 ตอนนู่นแน่ะ ถถถ+

ปล.ผมสัญญาว่ารอบนี้จะพยายามกลับมาแปลให้ถี่กว่าเดิม ถึงแม้ตั้งแต่สิ้นเดือนนี้เกมใน PS4 จะพากันออกมาบานเลยก็เหอะ  ::Sobad::

#TeamKUROHA

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคนเองจ้ะ  ::Falling::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

anfield09

พัดลม

::Oops::

ช่วงนี้ก็ติดแรค มีเวลาแปล กะ คลีนแค่ 30 นาที ก่อนตาปิด  ::DayDream::

เล่นเป็นคู่ด้วย ::Shy::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

MΞLODY

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 09:53:41 หลังเที่ยง
::Oops::

ช่วงนี้ก็ติดแรค มีเวลาแปล กะ คลีนแค่ 30 นาที ก่อนตาปิด  ::DayDream::

เล่นเป็นคู่ด้วย ::Shy::

ส่วนผมนี่แค่เดินทางกลับจาก ม. ก็ไม่มีแรงเหลือแล่ว ไหนจะเกม จะ VN อีกบานเลย  ::Dozy::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kaname

ฟ้อนมันดูแปลกๆนะ หรือว่าเราไม่ค้นตาเองหว่า

แปลสนุกดี จ้า ^^

MΞLODY

อ้างจาก: kaname เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 09:58:23 หลังเที่ยง
ฟ้อนมันดูแปลกๆนะ หรือว่าเราไม่ค้นตาเองหว่า

แปลสนุกดี จ้า ^^

ผมพยายามใช้ฟอนต์ที่ยังไม่มีคนแปลเจ้าอื่นใช้กันน่ะฮะ ก็เลยออกมาเป็นแบบนี้นั่นแล  ::DookDig::

Second Edition

cking

pirawut

treenai

ขอบคุณครับ

อิจฉา อยากมีฮาเร็มมั่ง

bull-shit