ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาน้องสะใภ้ COPY

เริ่มโดย tamanสี่, สิงหาคม 23, 2016, 11:26:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

ผมชื่อใหญ่ครับอายุ29ปีมีน้องชายคนนึงอายุ25ปีผมยังโสดแต่น้องชายมีเมียแล้วสวยซะด้วยหน้าเหมือนแขกเป็นคนตรังครับชื่อนา น้องสะใภ้อายุ17ครับกำลังน่าเอา***ยัดหอยเลย?.???. มีอยู่วันหนึ่งผมอยู่บ้านส่วนน้องชายมันไปทำงานผมเดินออกมาจะไปอาบน้ำสายตาแว้บไปเห็นน้องสะใส้กำลังยืนล้างจานอยู่ในครัว?. โอ้โห***เอ้ยสาว17เพิ่งอาบน้ำเสร็จหมาดๆผ้าถุงที่นุ่งกระโจมอกเปียกน้ำแนบเนื้อเห็นตูดน้องสะใภ้กลมกลึงอวบอัดไอ้หนูของผมมันลุกขึ้นชี้ไปที่น้องสะใภ้ทันทีเลยครับ ???.ทีนี้ความคิดชั่วๆที่สะสมมานานก็ระเบิดสิครับไหนๆก็ไหนๆขอเอาน้องสะใภ้ซักทีเหอะ?.. อันที่จริงน้องเค้าก็คงมีใจให้ผมอยู่บ้างเหมือนกันเพราะผมเองจริงๆแล้วหล่อเท่กว่าน้
องชายเยอะ?ฮิฮิ ?..?.. หลังจากตัดสินเด็ดขาดว่าจะ***หนูนาแน่แล้ววันนี้ผมเลยถอดผ้าขาวม้าออกซะเลยแล้วค่อยๆ
เดินย่องไปเงียบๆข้างหลังหนูนา แล้วจัดแจงแนบ***ขนาด6x5นิ้วครึ่งไปตามร่องก้นของน้องสะใภ้ แค่นั้นล่ะครับเธอร้อง
     "อุ๊ย?..พี่ใหญ่จะทำอะไรนาค่ะ" ผมก็ตอบไปว่า
     "?ก็จะ***หอยหนูนาไงค่ะ?.ขอพี่น่ะค่ะคนดี"?.ส่วนสองมือผมไม่อยู่เฉยมือนึงขย้ำนมอีกมือนึงก็ล้วงหอยบี้เม็ด?ไม่หยุด???.
     "อู้ย..ย..ย..ซี้ด.ด..ด?พี่ใหญ่ขาอย่าค่ะ?.อย่าทำอย่างนี้?..นาเสียวค่ะ?..ซี้ด..ด..ด.." ???.ผมเงยหน้าขึ้นมา และประกบปากผมลงบนริมฝีปากของหนูนา เธอหลับตาพริ้ม พร้อมกับแลกลิ้นกับผมอย่างเมามัน มือผมก็ค่อย ๆ ลูบไล้ปลดกระโจมอกออกไปจากร่างของน้องสะใภ้??โอ้โห??.นมเป็นนมหอยเป็นหอยเลยครับผมจึงก้มลงไปเพื่อลงลิ้น โอ้มันช่างสวยได้รูปจริง ๆ ผมทั้งลาก ทั้งเลีย ทั้งดูด ทั้งเม้ม เสืยงน้องสะใภ้ครางฮืออออ อื้อออออ และซู๊ดปากอยู่ตลอดเวลา ผมค่อย ๆ เลื่อนมือมายังเบื้องล่างเลื้อยลงสู่เนิน ซึ่งบัดนี้นาแปลงน้อยเปียกชุ่มช่ำไปด้วยน้ำ มันทำให้ใจผมกระเจิดกระเจงเกินกว่าที่ผมจะชำแหละนิ้วผ่านลงไป คิดว่าอยากจะลงลิ้นบนนาแปลงนี้เสียก่อนผมเลยหอมลงไปที่ขาอ่อนด้านใน น้องสะใภ้สะดุ้งนิดนึ่ง และหายใจแรงขึ้น มือหนูนาเริ่มจับที่หัวผม ผมหอมขึ้นไปเรื่อยๆ จนมา ถึงข้างร่องเสียวมีขนปกคลุมอย่างเป็นระเบียบ ผมยังใช้ปากและลิ้นอยู่ตรงข้างร่องเสียวของหนูนา โดยยังไม่แตะต้อง ร่องเสียวนั้น จนน้องสะใภ้หายใจแรงขึ้นกว่าเดิมและสั่น โดยมือยังจับหัวผมขยี่ผมจิกผมสลับกันไป โอ้ว....ซี้ดพี่จ๋า..า?.หนูนาเสียวค่ะ??.เสียวหอยจังเลยค่ะพี่ใหญ่ขา?อู้ย..ย?..อือ?.อ??ผมเห็นน้องสะใภ้ขมิบแคมเข้าหากันทำ ให้มีน้ำเออออกมา พอกลีบแคมทั้งสองปิดกันสนิดจะมีน้ำอยู่ระหว่างกลีบยาวเต็มร่อง ผมอยากเลียใจแถบขาดแต่ก็ยังอดใจไว้?.. ???..ผมถามเธอว่า
       " พี่ขอ***หอยหนูนาได้มั้ยค่ะ" เธอตอบว่า
       "?.ซี้ด..ด?......จะทำอะไร.......ก็.....รีบทำไปเถอะจ๊ะ พี่.............หนูไม่ไหวจริงๆ แล้ว" ???? ผมจึงเอาลิ้นไปแตะที่ปุ่มกะสันของน้องสะใภ้ เธอสดุ้งสุดตัวพร้อมเอาขาหนีบหัวผมแน่น และเอามือดันหัวผม หน้าและ จมูกผมฝังลงไปในร่องเสียวที่มีน้ำหล่อเลี้ยงอยู่เต็มไปหมด ผมจึงเริ่มเลียไปตามแคมทั้งสองข้าง น้องสะใภ้ผมกระตุกถี่ขึ้น ผมห่อลิ้นแล้วแยงเข้าไปในรูเสียว ควานลิ้นไปไปตามผนังของรูเสียวของน้องเค้าจนรอบ แล้วเริ่มแยงเข้าออกเร็วๆ ทำเอาน้องเค้าเกร็งตัว โอ้ว........พี่ พี่จ๋า.....หนูนา?จะ...จะถึงอยู่แล้ว......พี่ใหญ่จ๋า ลิ้นพี่ดีเหลือเกิน??โอ้ย?.ซี้ด..ด?ด?..หนูนาแตกแล้วจ๊ะ แล้วขาน้องเค้าก็หนีบหัวผมจนแน่น มือน้องสะใภ้จับหัวผมทำให้หน้าผมแนบกับร่องเสียวของน้องเค้า ผมกลืนกิน น้ำของน้องสะใภ้เข้าไปจนหมด เป็นรสชาติที่ทำให้ผมมีอารมณ์ทวีคูณ ผมเลียทำความสะอาดทุกซอกของแคม ล้วงลิ้น เข้าไปในรูเสียวควานไปรอบผนังด้านใน จนน้ำน้องเค้าหมด ขาน้องเค้าเริ่มคลายลง มือเริ่มคลายลง ผมจึงจับแกนอนลงเพื่อกลับหัวกลับหางเป็นท่า 69 เราต่างคนต่างลงลิ้นกันอย่างเมามันส์ จากนั้นผมลุกขึ้นกลับหัวขึ้นมานอนทับแก เพื่อแลกลิ้นกัน มือซ้ายป่ายอยู่บนนมน้องเค้า มือขวาจับองคชาติจ่อปากถ้ำ วนเวียน ลากขึ้นลากลง น้องสะใภ้ครางเสียงอื้อ ๆๆๆ อยู่ในลำคอ สะโพกก็โยกตามตลอด มือสองข้างจับก้นผมกดลง เพื่อจะให้มันล่วงล้ำเข้าสู่ภายใน ผมก็ยังลากขึ้นลากลง ยาวบ้างสั้นบ้าง แกล้งกระแทกเข้าไปแล้วดึงออก จนแกทนไม่ไหวถอนปากออกจากปากผม พร้อมพูดด้วยเสียงกระเซ่า เร้าร้อน
       "?พี่ใหญ่อย่าทรมาณหนูนาเลย ใส่เข้ามาเถอะ เอาเข้ามาเถอะ"?.. ผมจึงค่อย ๆ จับประคองให้ตรงกับช่องทาง แล้วค่อย ๆ กดลง มันค่อย ๆ แทรกผ่านเข้าไป ทีละน้อย ทีละน้อย น้องเค้าหลับตาอย่างมีความสุข อูยย...... ฮือ........ อืม........ผมกดลงไปจนมิดแล้วแช่ไว้อึดใจหนึ่งจึงเริ่มโยก จากช้า ๆ กดแน่น ๆ โยก คว้าน คลึง บดบี้ น้องเค้าหายใจแรงมาก ปากก็พร่ำตลอดเวลา หนูมีความสุขจังเลย กระแทกแรง ๆ หน่อย โอย อูอ.... อูยยยยยย เร็วหน่อยพี่จ๋า หนูจะไม่ไหวอีกแล้ว พร้อมเร่งเครื่องส่งเข้าไปสุด ๆ น้องสะใภ้กอดผมแน่น ยกขาขึ้นเกาะเอวผมไว้แน่นจนทำให้ผมทำแทบไม่ถนัด แต่ผมก็พยายามเดินเครื่องเต็มที่เพื่อส่งน้องเค้าขึ้นสวรรค์ให้ได้ ผมทำจนน้องเค้าผ่อนคลายทุกอย่างลง น้องสะใภ้ผมเสร็จไปอีกหนึ่งครั้ง ผมจึงจับขาน้องเค้าพาดข้ามเพื่อให้อยู่ในท่านอนคว่ำโดยที่ไม่ให้ของผมหลุดออกจากของน้องเค้า พอคว่ำน้องเค้าชันเข่าขึ้นเพื่อจะคุกเข่า ผมกระซิบข้างหูแกว่า ไม่ต้องค่ะนอนอย่างนี้ก่อน ผมให้แกนอนคว่ำอยู่อย่างนั้น แล้วผมก็เริ่มขยับต่อ ท่านี้ทำให้ผมสามารถกระแทกโดนก้นน้องเค้าได้อย่างเต็มที่ สะโพกแกจะกระเด้งรับการกระแทกของผมตลอดเวลา ทำให้ได้ความรู้สึกที่ดีมาก ผมทำสักพักแกก็เสร็จ แกบอกว่าท่านี้แกได้ความรู้สึกดีจริง ๆ จึงเสร็จเร็ว ผมจึงจับแกชันเข่าขึ้นผมเริ่มโยกใส่ เดินเครื่องอย่างเนิบ ๆ สักพักผมดึงออกมา ?ขอเปลี่ยนท่า ผมนอนลงดึงเธอมานั่งคร่อม เธอตามมือ มาแต่โดยดี แล้วผมก็จับเอวน้องเค้ายกขึ้นลง ดูเธอเรียนรู้เร็ว เธอขยับเอง ในที่สุดน้องเค้ากระตุกตอดในรูอีก ผมดูอาการเธอบีบรัด แน่นมาก คงใกล้จะเสร็จถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเลยโอบเธอให้หยุด แต่ก้นเธอยังร่อนอยู่ ผมเสียวมาก น้องสะใภ้เองเองก็ร้องไม่หยุด ผมอยากเสียวนานๆ เลยล็อกเธอและบอกไม่ให้ขยับ แต่ช่วยอะไรไม่ได้แล้ว ของเราทั้งคู่มันกระตุกตอดไปมา โดยที่เราไม่ สามารถห้ามได้ ผมเสียวมากน้องเค้าก็ร้อง ผมจับเธอดูดปากอย่างสะใจ ผมว่ายังไงคงยั้งไม่อยู่แน่ เพราะของผมมันก็ กระตุก ของเธอก็ตอดรัดแน่นมาก ผมจึงกระแทกซ้ำ น้องสะใภ้เกร็งมือกอดผมแน่น น้ำเราออกพร้อมกัน ผมปล่อยน้ำในรูเสียวเธอ น้ำผมออกเยอะมาก น้องเค้าจิกหลังผมเป็นรอยหลายรอย เรามีความสุขกันมาก??.

Tualatin

ชีวิตเราลิขิตเอง

xonly-1092

sixdevil7

สุดยอดน้องสะใภละงานนี้....ขอบคุณครับ

hanabombam

สมใจอยากแล้วละสิ แบบนี้มันต้องซ้ำอีกหลายๆรอบนะ ถ้าให้ความร่วมมือแบบนี้อ่ะ

strikef.

ssktp

Pom5072

ohmega

สาวรุ่น + เมียน้อง สุดยอดปรารถนาของท่านชาย 5555

johnywalker

na5556

กระชับฉับไวดีมากครับ ขอบคุณ

bounced

สั้นๆแต่ได้ใจความ ขอบคุณครับ

samsung014

สั้นไปหน่อยเสียดายจังครับ

Mr.akekarin

sthanya