ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

peat

eka1325

ดีจริง เลยหนุ่ม ได้สองสาวนี้ไม่ขอมีใครเพิ่มอีกแล้ว

zannaty

อิจฉาจังเฟ้ยย  ไปสองต่อสองจัดเต็มดีกว่า

harzard

contractor

ไปแบบสามคนแล้วแอบแวบหากิ๊กมันก็คงตืนเต้นดีแต่ว่าน่าจะสร้างความหวานกับโบกี่ก่อนแบบสองต่อสองจะได้เติมเต็มความรู้สึกของโบกี่ด้วยไรงี้อะครับฟินๆผลงานเทพ ass เด็จดวงทุกเรื่องจริงๆขอคารวะครับ

shadowart17

tnttnt

JJJJJJJJJ

ไปสามคน สิครับ แต่นึก ก้อเสียวแล้ว

Thank a lot  ::HeyHey::

Demons_tee

ไปแค่สองดีกว่า เดี๋ยวผิดสังเกตุ

lordofthetwo

โหวตให้พาไปด้วยครับ มาถึงขนาดนี้แล้วมันต้องมีแซนวิซกันบ้าง

ขอบคุณครับ

attosang

ลุ้นตลอดเลยนะครับท่านเอส ตอนหน้าเหมาสองเลยครับ

x-gen

พาไปด้วยสิครับ เพื่อนสนิทแฟนเป็นกิ๊ก เผลอ ได้จัดพร้อมกัน สุดยอดดด
ปล.ขอบคุณสำหรับตอนนี้คับ

pinmonkey

อย่างนี้ต้องสองสาวหนึ่งหนุ่มครับ ควงสองเลยครับ

bounced

สนุกอ่ะครับ ยิ่งอ่านยิ่งติด อยากลุ้นให้ได้กินแซนด์วิชจัง

zamakarn