ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆ ชาว xonly

เริ่มโดย Vinsmoke, สิงหาคม 16, 2016, 11:17:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 19, 2016, 10:14:12 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 19, 2016, 06:53:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 18, 2016, 10:41:02 หลังเที่ยง
::DookDig::
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 18, 2016, 07:04:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 17, 2016, 03:32:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 17, 2016, 03:16:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 17, 2016, 12:00:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: narongchai07 เมื่อ สิงหาคม 16, 2016, 11:35:54 หลังเที่ยง
ไม่รู้จะให้คำปรึกษา อย่างไงเลย ไม่มีประสบการณ์ ท่าจะบอกแฟนตรง ไม่น่ารอด   หรือไม่ก้ลอง เอาหนังแนวนี้ เปิดใฟ้แฟนดูบ้างก็ได้  หรือเริ่ม สลับกับคนรู้จักร ก้ได้ มั้ง
ผมกับแฟนไม่เคยดูหนังโป๊ด้วยกันเลย ตอนที่เขาเจอหนังในเครื่องผม เขาลบซะเกลี้ยงไม่คิดจะเปิดดูด้วยซ้ำ แถบด่าอีกต่างหากว่ากับเขาคนเดียวไม่พอหรอ ว่าแต่ท่านเคยดูหนังโป๊กับแฟนไหมครับ ถ้าเคยท่านทำอย่างไรหรอครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
ผมว่าแฟนทั่นvinsmoke ความต้องการทางเพศต่ำนะ หรือไม่งั้นก็ซีเรียสเกินไป เลยทำให้หมดอารมณ์
ผมว่าน่าจะลองมาดูหนังกับแฟนมั่งก็ดีนะ
ส่วนตัวผมก็ชอบดูหนังเอ็กซ์กับแฟนเหมือนกัน ตอนเผลอ เอ้ยยามว่าง ก็ดีนะ แต่นานๆไปมันเฉยๆอ่ะ ::Dizzy::
ท่านฮิปทำยังไง ถึงทำให้แฟนดูหนังโป๊ด้วยกันกับท่านฮิป แนะนำผมหน่อยครับ ::Thankyou::
เอ่อ...ไม่รู้ซินะ ลองตะล่อมๆดูก่อนจะมีอะไรกันซิ
แสดงว่าวิธีนี้ท่านฮิปใช่กับแฟนแล้วได้ผล

ขอบคุณครับ
ภรรเมียผมไม่ค่อยปฎิเสธ จะดูก็ดูกันไป  ::Reader::
เมียท่านฮิปดีจริงๆ ว่าแต่เมียท่านฮิปหล่อไหม ::Reader::
เย้ย....ผมไม่ใช่สายเหลืองงงง!!!

johnyred59

ขอแจมด้วยคนครับ ตัวผมเองก็มีรสนิยมอยากลองแลกคู่เหมือนกับคุณเหมือนกัน เพียงแค่คิดเท่านั้น
ถึงแม้จะมีเอ่ยปากบอกให้เมียรู้ก็ตาม เค้าก็เฉยๆเพราะเนื่องจากเราทั้งคู่คบหากับมาจนลูกอายุ33ปีแล้ว
เรียกว่ารู้ทางกันดี ผมว่าถ้าคุณเบื่อมีเซ็กส์แบบเดิมก็ลองคุยกันดีๆแล้วลองเปลี่ยนสถานที่หรือใช้จิตนาการ
เอาก็ไม่เลวนัก แต่ขอแนะนำว่าอย่าไปทดลองหรือทำในสิ่งที่คู่คุณไม่เห็นด้วยเด็ดขาด เพราะมันจะติดในใจเธอไปตลอดชีวิต ผู้หญิงบางคนไม่ชอบเปลี่ยบผัวเปลี่ยนเมีย ขืนทำไปสิ่งที่ตามมามันอาจเลวร้ายจนนึกไม่ถึงเลยครับ

birdkung

ไม่แนะนำให้พาแฟนไปนะครับ แนะนำให้ลองจินตนาการว่าได้ทำแบบนั้นหรือหาทางออกอื่นน่าจะดีกว่านะครับ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Vinsmoke

อ้างจาก: areja เมื่อ สิงหาคม 19, 2016, 11:36:39 หลังเที่ยง
ไม่แนะนำให้พาแฟนไปทำอะไรแบบนี้ เธออาจเป็นแม่ของลูกในอนาคต คงอธิบายไม่ได้วันหนึ่ง
ลูกเธอรู้เธอเป็นอย่างไรในอดีต ถ้าคุณมีความชอบแนะนำให้ไปกับเพื่อนคุณไปเล่นแฟนเพื่อนคุณ
ที่ชอบแบบนี้หรือคนที่มีรสนิยมคล้อยตามในทิศทางเดียวกัน เพราะเมื่อใดคุณบอกแฟนคุณเมื่อใด
มี 2 ทาง  ::ChuChu::
1. แฟนปฏิเสธแล้วจะพยายามตีจากคุณแน่คงไม่มีผู้หญิงคนไหนอยากมั่วโดนจนไม่รู้น้ำใครถ้าไม่ประชดชีวิต
2. แฟนคุณคล้อยตามแล้ววันหนึ่งเขาจะจากคุณไปเช่นกัน เพราะคุณยังเบื่อ สิ่งซ้ำเดิมทำไม่เธอจะไม่เบื่อ
  หนอนจิ๋วซ้ำเก่า

เชื่อเถอะ หาที่ระบายทางอื่นอย่าเอ่ยปากเรื่องนี้ คนคิดได้ร้อยแปดแต่สิ่งที่ทำนั้นแหละจะวัดความเป็น มนุษย์
อยากผสมพันธ์ุแนวนี้ไม่ยากหาซื้อเด็กขายร่องเสียวเยอะแยะจะเปลี่ยนกี่แบบกี่รูปลักษณ์หาได้ดาลดื่น..
..แต่ไม่ใช่กับคนที่บอกว่ารัก..เพราะคนรักกันเขาจะไม่ทำกันอย่างนี้..
( ความเห็นด้านผู้หญิงส่วนตัวนะ ไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้หรือ สมาชิกท่านอื่นที่แนะอย่างใด ฟรีคิด
เพราะผลมันเกิดแก่ผู้กระทำนั้นเอง
)
ขอบคุณครับคุณแว่นสำหรับคำแนะนำที่ดี หลังจากที่อ่านคำแนะนำของคุณแว่นกับพูดคุยกับสมาชิกหญิงท่านหนึ่งในเว็บนี้ ผมตัดสินใจแล้วครับว่าจะไม่ทำครับ

ว่าแต่คุณแว่นสบายดีไหมครับ หลังๆ ไม่ค่อยได้คุยกับคุณแว่นเลย

Vinsmoke

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 12:23:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 17, 2016, 12:01:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ สิงหาคม 17, 2016, 09:41:03 ก่อนเที่ยง
ถ้าไม่ให้ความร่วมมือ ก็คงได้แต่จิ้น

ลองกระซิบเป็นเรื่องเล่า ให้เค้าเล่าตอนโดนแฟนคนแรกจิ้มสิครับ
พอกล้อมแกล้มไปได้  ::Oops::
ขอบคุณครับท่านพัดลม เคยลองแบบที่ท่านแนะนำแล้วแต่เขาไม่อยากเล่าครับ เขาบอกว่าจะสนใจทำไมกับเรื่องอดีตของเขาครับ
ว่าแต่ท่านพัดลมเคยลองให้ คุณจิ้ว เล่าเรื่องแบบนี้ให้ฟังไหมครับ ถ้าเคยแล้วท่านกล่อมอย่างไรให้เล่าครับ

คือว่า เพิ่งเห็นกระทู้นี้  และเห็นคำตอบนี้ เลยเพิ่งมาตอบนะคะ
แต่ว่าคำตอบที่สามารถตอบท่านได้อยู่ใน pm ส่วน ณ หน้าบอร์ดนี้ ขอแค่บอกว่า
รสนิยม และการยอมรับในเรื่องเพศของผู้หญิง ไม่เหมือนกันเลย

แล้วบางเรื่อง จิ๋วกับพัดลม ก็เพิ่งรู้ตัวว่า .....ชอบแบบนี้ 5555
(อยู่มาสิบกว่าปี เพิ่งจะเก็ท  เสียดาย เวลาชะมัด....5555 ::Ahh::)

ฉะนั้นขอสรุปสั้น ๆ ว่า อยู่ทีการเรียนรู้ ปรับตัวเข้าหากันค่ะ เอิ๊ก ๆ ::Shy::

แต่ถ้าเรียนรู้แล้ว รู้ว่าไม่ใช่ อย่าพยายามเปลี่ยนอีกฝ่ายให้เป็นอย่างที่ท่านต้องการ  มันส่งผลเสียมากกว่าผลดีค่ะ

ปล.คู่เราไม่เคยสวิงแบบที่ท่าน จขท  ถามเลยสักครั้งเดียวนะคะ  ต่างคนต่างหวงค่ะคุยแล้ว  เราหารสชาติแปลกใหม่ด้วยวิธีอื่นแทน
ขอบคุณคุณจิ้วมากครับ รู้สึกอิจฉาคุณจิ้วและคุณพัดลม ผมอยากให้คู่ผมเป็นแบบนี้บางจัง

Vinsmoke

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 09:21:34 ก่อนเที่ยง
เย้ย....ผมไม่ใช่สายเหลืองงงง!!!
ไอเราก็นึกว่าสายเหลืองเห็นชอบชวนไปสายนี้ตลอด ::Oops::

Vinsmoke

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 01:35:02 หลังเที่ยง
ขอแจมด้วยคนครับ ตัวผมเองก็มีรสนิยมอยากลองแลกคู่เหมือนกับคุณเหมือนกัน เพียงแค่คิดเท่านั้น
ถึงแม้จะมีเอ่ยปากบอกให้เมียรู้ก็ตาม เค้าก็เฉยๆเพราะเนื่องจากเราทั้งคู่คบหากับมาจนลูกอายุ33ปีแล้ว
เรียกว่ารู้ทางกันดี ผมว่าถ้าคุณเบื่อมีเซ็กส์แบบเดิมก็ลองคุยกันดีๆแล้วลองเปลี่ยนสถานที่หรือใช้จิตนาการ
เอาก็ไม่เลวนัก แต่ขอแนะนำว่าอย่าไปทดลองหรือทำในสิ่งที่คู่คุณไม่เห็นด้วยเด็ดขาด เพราะมันจะติดในใจเธอไปตลอดชีวิต ผู้หญิงบางคนไม่ชอบเปลี่ยบผัวเปลี่ยนเมีย ขืนทำไปสิ่งที่ตามมามันอาจเลวร้ายจนนึกไม่ถึงเลยครับ
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำที่ดีครับ

Vinsmoke

อ้างจาก: birdkung เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 05:15:39 หลังเที่ยง
ไม่แนะนำให้พาแฟนไปนะครับ แนะนำให้ลองจินตนาการว่าได้ทำแบบนั้นหรือหาทางออกอื่นน่าจะดีกว่านะครับ
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำที่ดี

areja

อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 07:07:43 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับคุณแว่นสำหรับคำแนะนำที่ดี หลังจากที่อ่านคำแนะนำของคุณแว่นกับพูดคุยกับสมาชิกหญิงท่านหนึ่งในเว็บนี้ ผมตัดสินใจแล้วครับว่าจะไม่ทำครับ

ว่าแต่คุณแว่นสบายดีไหมครับ หลังๆ ไม่ค่อยได้คุยกับคุณแว่นเลย

ดีแล้วคะ เพราะนั้นคนที่เรารักนะ สิ่งชอบวันหนึ่งอาจเปลี่ยนไปแต่สิ่งที่จะเกิดนั้นไม่อาจลบจากอดีตได้ตลอดไปชั่วชีวิต
ถ้าจะลองๆหาเพื่อนที่มีแนวนี้แล้วเราขอไปแจมกับเขาหรือพาใครที่เป็นอาจเพื่อนหญิง ที่มีรสนิยมทางนี้ไปหาคู่ลองดู
แต่กับคนรักหรือแฟนตัวเองอย่าลอง เดี๋ยวจะเสียใจแน่ๆ..

สบายดีมีป่วยไปครั้งในช่วงหลายปี แต่ก็หายหล่ะ แต่ช่วงนี้ติดธุระหลานย้ายมหาลัยฯ เลยห่างหายและ จะแว๊ปๆในบอร์ดเป็นช่วงๆ
แค่นี้ก่อนทำอะไรแค่คิดนร้า รักมันไม่ได้สร้างด้วยเวลาวันเดียวและมันไม่ได้สร้างจากคนๆเดียวคะ..
( จะถามหรือจะทำนี่ รอแบบเรื่องราว คุณ johnyred59 แนะ คือ รอมีลูกโตและอยู่กันเกิน 10 ปีก่อน
ค่อยแกล้งถามที่เล่นที่จริง เพราะเวลานั้นอาจต้องการสีสันในการกระตุนการกับมามีเพศสัมพันธ์กัน ก็ได้
)

Vinsmoke

อ้างจาก: areja เมื่อ สิงหาคม 25, 2016, 10:00:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: vinsmoke เมื่อ สิงหาคม 20, 2016, 07:07:43 หลังเที่ยง

ดีแล้วคะ เพราะนั้นคนที่เรารักนะ สิ่งชอบวันหนึ่งอาจเปลี่ยนไปแต่สิ่งที่จะเกิดนั้นไม่อาจลบจากอดีตได้ตลอดไปชั่วชีวิต
ถ้าจะลองๆหาเพื่อนที่มีแนวนี้แล้วเราขอไปแจมกับเขาหรือพาใครที่เป็นอาจเพื่อนหญิง ที่มีรสนิยมทางนี้ไปหาคู่ลองดู
แต่กับคนรักหรือแฟนตัวเองอย่าลอง เดี๋ยวจะเสียใจแน่ๆ..

สบายดีมีป่วยไปครั้งในช่วงหลายปี แต่ก็หายหล่ะ แต่ช่วงนี้ติดธุระหลานย้ายมหาลัยฯ เลยห่างหายและ จะแว๊ปๆในบอร์ดเป็นช่วงๆ
แค่นี้ก่อนทำอะไรแค่คิดนร้า รักมันไม่ได้สร้างด้วยเวลาวันเดียวและมันไม่ได้สร้างจากคนๆเดียวคะ..
( จะถามหรือจะทำนี่ รอแบบเรื่องราว คุณ johnyred59 แนะ คือ รอมีลูกโตและอยู่กันเกิน 10 ปีก่อน
ค่อยแกล้งถามที่เล่นที่จริง เพราะเวลานั้นอาจต้องการสีสันในการกระตุนการกับมามีเพศสัมพันธ์กัน ก็ได้
)
ขอบคุณครับคุณแว่น