ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kabashima Akira] Roshutsu Hentai Manual (นี่เค้าทำอะไรกัน?) Mr.anakin

เริ่มโดย Plotta Plotter, สิงหาคม 25, 2016, 05:21:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Plotta Plotter

ผลงานเรื่องแรก พอดีชอบแนวนี้ เลยลองแปลดูครับ ฝากติดตามด้วยนะครับ

[url=https://postimg.org/image/iid6gc0q7/]
image upload without registration

พัดลม

อ้าว หน้าโบนัสไม่แปลด้วยรึครับ  ::HeyHey::

ดีใจด้วยครับที่มีนักแปลมาเพิ่มอีกคนนึง ::HoHo::

จะได้มีเวลาอู้เพิ่มเหมือน kater  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ สิงหาคม 25, 2016, 06:13:20 หลังเที่ยง
อ้าว หน้าโบนัสไม่แปลด้วยรึครับ  ::HeyHey::

ดีใจด้วยครับที่มีนักแปลมาเพิ่มอีกคนนึง ::HoHo::

จะได้มีเวลาอู้เพิ่มเหมือน kater  ::Oops::
หน้าแถมครับๆ 55 เป็นตอนต่อเดี๋ยวมาแปลต่อนะครับ

พัดลม

แนะนำให้สมัครสมาชิกเวปโพสรูปไว้นะครับ จะได้ทำเป็นอัลบัมจัดเก็บได้
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

aumbangpra

HypN♥s

น่าจะแปลให้จบตอนหนึ่งไปเลยนะ...

แต่ไม่เป็นไร อนุโลม (ช่วงนี้อนุโลมบ่อยแฮะ)... เพราะถือว่าเป็นมือใหม่หัดแปล

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 25, 2016, 07:00:22 หลังเที่ยง
น่าจะแปลให้จบตอนหนึ่งไปเลยนะ...

แต่ไม่เป็นไร อนุโลม (ช่วงนี้อนุโลมบ่อยแฮะ)... เพราะถือว่าเป็นมือใหม่หัดแปล
ขอโทษทีครับ อันนี้เหมือนมันเกริ่นเรื่อง เลยแปลแปะไว้ก่อนอะครับ พอดี แปลครั้งแรก ผมไม่รู้ว่าเค้าโพสกันยังไง 555
ไว้จะมาต่อให้นะครับ มีประมาณ5ตอน

darkofangelzero

เอิ่ม นี้มันเเนวyuriทั้งเรื่องรึเปล่า? ดูจากตัวอย่างน่ะ

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ สิงหาคม 25, 2016, 08:16:47 หลังเที่ยง
เอิ่ม นี้มันเเนวyuriทั้งเรื่องรึเปล่า? ดูจากตัวอย่างน่ะ
รอดูนะครับ มีหลายแนวครับ มีผู้ชายด้วยครับ 555

xonly-1092

tokkatoramma

::WowWow::ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้เลยครับ แจ่มแจ๋วไปเลยครับ ::Glad::