ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad-Cen-JP] อันดับ AV ที่รอคอย(ของผมเอง) 7เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 25, 2016, 07:34:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องแรก TKI-007 แสดงโดย Saotome Yui ที่ผมชอบ แต่เรื่องนี้กำหนดออกตั้งแต่เดือนสอง
2016-02-10 แต่ก็ไม่รู้ด้วยเหตุใดถึงได้ดองยาวจนเพิ่งออกเมื่อไม่กี่วันนี้เลยจัดHDให้ซะเลย

MIRD-163 ทีมงานแม่บ้านแบบนี้คงไม่ได้ทำงานทำการกันแล้ว สาวๆที่แสดงสวยทุกคน

อีกเรื่องที่ชอบส่วนตัวกับ Shiina Sora สาวผมสั้นน่ารักยิ้มสวย มาในแนวโดนทรมานได้ใจผมเอง

Atomi Shuri มาเดินโชวและเยิบกันในแบบเอ้าดอ

SNIS-195 เนื้อเรื่องสนุกนางเอกน่ารัก ที่พาเธอไปเปิดตัวในที่ต่างๆ

จากนี้แถมครับแต่ก็สนุกทุกเรื่องนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kyu lego

ขอบคุณครับ ผมขอจัด Shiina Sora ก่อนเรื่องแรก สะดุดตาที่สุด ::Glad::

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

blurbird

ขอบคุณครับ  ไม่รู้จะโหลดเรื่องไหนก่อนเลยนะเนี่ย

แบบว่า เน็ตกาก

HypN♥s

BabyFace