ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

nat2oo7

Wannadit Iempan

ชิอเข้าไปอ่านซักนิดก่อนนะ.  อ่านแล้ว ดุเดือดขนาดนี้สมกับที่ซ่อน ชวนให้ติดตาม

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

หวังว่าคงไม่ทำให้ท่านผิดหวังนะคะ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Phoowadol

อื้อหือ!?  เปิดมาซะสั้นเลยคราวนี้. นี่คงเป็นฝีมือท่านพัดลม จอมซ่อนแห่งบอร์ดเสียวXonly8 แน่ๆเลย555. แต่ยังดีที่พอจับประเด่นได้ว่าน่าจะเป็นเรื่องราว รักสามเส้าเราสามคน ระหว่างนายจ้าง ลูกน้องและเพื่อนร่วมงาน โดยวุฒ แอบรักวิว ที่เป็นแฟนของเจ้านาย จนสุดท้ายได้ งาบเสียบเสียว น้องวิวจนได้. จนวิวติดใจในรสรัก แอบกินรับหลังแฟนตัวจริง จนถูกจับได้  ออกแนว   Ntr. ประมาณนี้ (มั้ง). สุดท้ายน่าจะได้สวิงด้วย เดาเอา อิอิ
  หลังจากอ่านจบต้องขอบอกว่าที่เดาๆมาเกือบจะคนละเรื่องไปเลย กับจินตนาการของผม แต่ยังดีที่ยังพอเดาถูกบ้าง นิดๆหน่อยๆ เรื่องความสัมพันธ์ ของวิวกับวุฒิ
เป็นเพราะไรต์พัดลมได้วางหมากให้รีดได้เดากันนะแหละเลยเดากันไปตามแต่ที่รีดอยากให้เป็น. แต่สุดท้ายเรื่องเฉลยออกมาแล้ว ดูไปแล้วชีวิตของน้องวิว. นี่น่าสงสารเนอะ ต้องเป็นแม่เลี้ยเดี่ยว แถมมาเจอบอสหื่นใส่อีก. โชคดีนะที่รอดพ้นเงื้อมมือพี่โชคมาได้ จากการเข้ามาขัดจังหวะของวุฒิ แล้วก็ดำเนินตามสูตรเรื่องรัก นางเอกเสร็จสมกับพระเอกจนถึงขั้นติดใจเรียกร้องผัวขาๆ เมียเสียว ....อิอิ และสุดท้ายตัดจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง. เข้าใจว่าวุฒเป็นคนส่งรูปภาพที่โชค(พี่เขย) รวมถึงเป็นบอสด้วย
กำลังเริงสวาทกับลูกน้องสาวในษัท(ไม่ใช่วิว) ไปขู่ ถ้าหากไม่เลิกตอแย กับสาววิว. ละก็ เรื่องนี้ถึงหูพี่สุรีย์  เมียของพี่โชคแน่
ออกโรงปกป้องสาวคนรักขนาดนี้ให้คะแนนเต็มสิบเลยครับ พี่วุฒิ ชอบครับชอบ
อิโรติคดราม่า +โรแมนติตนิดๆ ต้องไลค์ครับงานนี้
    ส่วนการโหวตเรื่องนี้ ชอบครับ ให้ 4 เลยละกันครับไรต์  ให้4ก่อนเผื่อเรี่องหน้าเด็ดกว่านี้ จะให้5 นะครับ. ขอบคุณครับ ท่านพัดลมจิ๋ว

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ผู้หญิง ผู้ชาย มาจากดาวคนละดวงไงคะ

แต่ก็ดีใจนะ ไม่รังเกียจดาวดวงเล็ก ๆ นี้  ::WooWoo::

และขอบคุณอย่างยิ่งค่ะ ที่ตามอ่านงานขนาดนี้   ::Thankyou::
รู้สึกเป็นสุข เป็นสุข จริงๆ  เหมือนเรื่องงี่เง่าที่เจอวันนี้ สิว ๆ ไปเลย

Komsan Tanunchai Olympus

เริ่มแรกก้อมาฉาก เอากันซะแล้ว 55 มาแนวไหนกันนะ

jibxonly

มาไงเนี่ยซ่อนเกลี้ยงเลย อยากอ่านต่อครับ

anutit9119

เริ่มต้นมาก็น่าสนใจมากครับ รอติดตามเนื้อเรื่องคงจะสนุกน่าดู ขอบคุณครับ

pj762856

ปล่อยน้อยอย่างนี้  เมนต์ไม่เป็นเลย

LeLa

สั้นๆห้วนๆ ไปไม่เป็นเลบ ขอเมนท์ก่อนนะครับ

kuchaikuchai

แค่จ่าหัวเรื่อง ก็ชวนให้น่าตามอ่านแล้ว

diamond1

ท่านผู้แต่งจะมาแนวไหนเนี่ย ต้องการให้ผู้อ่านลุ้นอีกแล้วครับ  ::Thankyou::