ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

forza

ขอบคุณครับ ขออ่านก่อน

FC จิ๋วเลยใช่ไหมเนี่ย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ง่ะ แต่ถ้าตอบแค่นี้ เค้าคงไม่กลับมาแล้วหล่ะ  ::Crying::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

suiius

ผู้แต่งชื่อนี้ รับประกันความสนุก

จริงอ่ะ ยอกันเล่นรึป่าว

ของพัดลมไ่ม่รุ้  แต่จิ๋ว รับอ่ะ   ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

arsenyo

อ่านจบแล้วครับ ชอบๆ พระเอกแมนมาก

ถ้าไม่แมนก็อดแอ้มสาวสิครับ  ::Grimace::

คนละแมน ละพี่  ::Pull:: ::Pull::

ball20

ขอบคุณครับ

::Crying::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า    ::Sweat::

benzuker

ขอตามอ่านด้วยนะครับ เปิดมาเรื่องนี้จะลุ้นเหมือนเรื่องก่อนๆมั้ยนะ

ลุ้นแบบไหนละครับ แหม แบบว่าอดลุ้นแล้วละม้าง

อ่านไปลุ้นไป จนจบเรื่องไง  ::WooWoo:: ::WooWoo::

Nithiwit Sakfun

เรื่องใหม่มาแล้ว ขออ่านก่อนละกัน

ไม่เคยอ่านมาก่อน จะชอบไหมเนี่ย

::Ajark:: ::Ajark:: มันผิดปรกติตรงไหนเนี่ย  ::Pull::

negazero

เข้ามาอ่านนะ เดี๋ยวจะโหวตให้หลังอ่านจบ

ไม่เอาโหวต จะเอาความรู้สึกอ่ะ ::WooWoo::

ช่วยกันอ้อน  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::
ค่อยยังชั่ว  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

strikef.

ขอบคุณครับ ขอลองอ่านดูก่อนนะครับแล้วจะมาแก้ไขข้อความอีกที ^_^

อ่านแล้วเหมือนความฝัน คนดียังคงมีอยู่ ถึงจะไม่มีอำนาจอะไรมากมาย แต่ก็ยังตั้งใจที่จะทำดี ^_^

ปล.วุฒิเก่งไปนิดนึงครับ แต่ดีแล้วเพราะไม่ชอบให้คนดีถูกทำร้าย 555

เอ๊ เอ๊ เอ๊ เก่งยังไงหว๋า ::Sweat::

อยากบอกว่า ห้ามดูถูกแอดมินเด็ดขาด  อาชีพนี้ เกินคาด  มาหลายหนละ  ::Snap::

bloodstorm

ขอบคุณครับ เรื่องไหม่ๆๆ ขออ่านหน่อยนะครับบ ติดตามๆๆ

อ้าว มาติดตามเหมือนกัน เมื่อไรจะบอก  ::Pull::

::Crying::  ่อ่ะ ๆ  อยากทำไรทำไป.... ::Waiting::

parabellum

ขอเบิ่งก่อนแล้วค่อยว่ากัน

เบิ่งแล้วไม่เห็นกลับมาตอบเลย ::Cheeky::

::Waiting::  น่า เดี๋ยวรถเมล์ฟรีก็มา  รออีกหน่อยนะ

tanavong

อ่าน 2 ย่อหน้าแรก เหมือนเป็นเรื่องราวของสังคมปัจจุบัน ซึ่งเราอาจจะพบเจอได้ทุกเมื่อเลยครับ

อ่านจบและให้คะแนนแล้วครับ
ถ้าเป็นเรื่องสั้นก็ถือว่าโอเคพอควร ดึงให้เข้ากับอารมณ์ร่วมได้เลยครับ
แต่ถ้าเป็นเรื่องยาวก็คงต้องคอยดูเป็นตอนๆไปครับ

เรื่องสั้น ตัดจบแล้ว  ::HoHo::

สองบรรทัดที่ว่า หมายถึงที่ซ่อนไว้จนเห็นนิดหน่อยหรือเปล่าคะ
ถ้าใช่ก็ คงต้องบอกว่า ไม่เสมอไปหรอกค่ะ  เพราะเท่าที่ชีวิตจิ๋วเจอ
เขาไม่หักห้ามใจกันหรอก พอถึงเวลานั้นจริง ๆ ไม่มีมาห้ามกันได้ทันหรอกค่ะ

แต่ถ้าหมายถึงตอนคอมฯ เสียหล่ะก็  มังเป็นงี้เยอะเจงๆ

facebeer

::YehYeh:: ·โหย แค่นี้ยังตื่นเต้น เต้น เต้น เลยครับ5555

เอ๊ มันเต้นตรงไหน เพลงยังไม่มาเลย ::DookDig::

แหม๋ ก็ต่อมตื่นเต้นคนเรามันเท่ากันซะที่ไหนละคะคุณขา  ::Pull:: ::Pull::

max555

เรื่องใหม่มาแล้ววววว ขอบคุณครับ

เห้อ พวกเห่อของใหม่ ::Cheeky::

ตาพัดลมนี่ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Goaway:: ::Goaway::

biggiggog

งานนี้ถ้าเป็นเสื้อก็ติดกระดุมยันคอเลยนะเนี่ย
เกหมดหน้าตัก ยังไงก็ขอดู
ขอบคุณมากๆครับ

สงสัยจะเจ๊งแล้วละม้าง เงียบไปเลย ::Oops::
คุ้มค่ากับการลงทุนหน่อย
แต่อยากเอาอีก เลยเม้มไว้นิดนึง

ถนอม FC เราหน่อยสิคะคุณพี่ขาาาาาา  ::Pull:: ::Pull::
เขาอยากเอาอีก ก็แหกต่อสิค๊าาา เอ้ย โพสต่อสิค๊าาาาา ::Shy::

sparrow_ap

แค่ชื่อเรื่องก็อยากให้สามดาวและ แต่ต้องอ่านก่อน อิอิ ::Ahoo::
ไม่ผิดหวังแน่นอนถ้าเป็นฝีมือคุณจิ๋ว  ::Yes!::

::Waiting:: แล้วเค้าล่ะ  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

อ่าวววน่าาาา..... ยังไงเราก็ลงเรือลำเดียวกันแล้ว....ชมจิ๋ว  ::Confident:: ก็เหมือนชมจิ๋วนั่นแหละนะ ::Evil:: ::Evil::