ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

(จิ๋ว)

เปิดม่านซีรี่ย์  "Admin ที่รัก - Version 1.0" ##by พัดลมจิ๋ว

สวัสดีค่ะ ท่านผู้อ่านที่น่ารัก
ขออภัยอย่างแรงที่จิ๋วหาย(หัว) ไปนาน....มว๊าาาาาากกกก
กลับมาแก้ตัวด้วยการ  เปิดซีรี่ย์ ที่ตั้งโจทย์ให้ตัวเอง
เขียนเรื่องที่ แหกแนวอีกแล้ว ซีรี่ย์ของจิ๋ว กับพัดลม
แตกต่างจากชาวบ้านตรงไหน อันนี้ก็มิอาจเฉลยได้
ได้แต่ขอให้ท่านลองเปิดใจรับชมดู  หวังว่าท่านผู้อ่านจะชอบกัน
ครั้งนี้จิ๋วเลยอยากขอท่านสักเล็กน้อย นอกจากการตอบพูดคุย
ทักทายแล้ว  อยากให้ท่านช่วยกดให้คะแนนนิดนึงค่ะ
จิ๋วจะได้รู้ว่า ท่านชอบ Admin Version ไหนกัน
เชิญทัศนาได้ตามสะดวกนะคะ

และขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการให้คะแนนนะคะ จุ๊บๆ  ::JubuJubu::

ปล. อย่าว่าจิ๋วโหดเลยนะคะ....เพราะพัดลมต่างหาก ที่เป็นคนซ่อน.... ::Crying::

อ่านเรื่องก่อนโหวตนะครับ ยังไม่ได้อ่านไม่ต้องโหวต
อ่านจบแล้วกลับมาแก้ไขโพสที่ตัวเองตอบให้ด้วยนะครับ
-+-+-+-+-+-+--+-+-+-+-+-+-+--+-+-+-+-+-+-+-+-+---+--+-+-+-+-+-+-+-+-

สองสัปดาห์ก่อนหน้านี้........

"อย่าค่ะ อย่าทำวิวเลย วิวขอร้องนะคะ"

"วุฒิ...คุณดีกับฉันเหลือเกิน แต่อย่าเลยนะ
ฉันไม่อยากให้คุณต้องอยู่ในสถานะชู้"

................................................................

เช้าวันต่อมา....

บนโต๊ะ  มีซองน้ำตาลวางอยู่ 
"นี่เป็นข้อตกลง ระหว่างคุณกับผม

วิภาดา...เธอเป็นผู้หญิงของผม อย่ายุ่งกับเธออีก

...วุฒิ..."

.................................จบ...........................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

gaingane

มาใหม่แบบนี้ ขออ่านหน่อยนะครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อย่าลืมกลับมาเม้นท์ด้วยนะ กดตรง Action แล้วเลือกแก้ไข ก็ได้แล้วค่ะ อิอิ
ขอบคุณที่แวะมาค่ะ  ::Glad::

vit666

แค่หัวเรื่องกับชื่อ จิ๋ว แค่นี้ก็ต้องติดตามแล้ว

อ่ะจริงดิ๊  ปลื้มนะเนี่ย

ขอบคุณมากค่ะ  สำหรับกำลังใจ  ::Thankyou::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

kaithai

มารอบนี้ Admin พัดลม โหดได้ใจเลย
ซ่อนเกือบเกลี้ยง เหลือแค่ สองย่อหน้า แถมสั้นๆอีก อิอิ

สั้นๆ แต่ได้ใจความ  ::HoHo::
ใครคิดว่าเรื่องจะเป็นไปตามที่ลงไว้ก็  ::Grimace::
ไม่ได้สปอยเลยสักนิดนึง  ::Oops::

ฮั่นแน่ะ มีมาตอบจดหมายแฟน ๆ ด้วยอ่ะ ตัดหน้านะเนี่ยที่ร้ากกกก ::Cheeky::

ขอบคุณที่แวะมาจ้าคุณไก่  สงสัยตาพัดลมกลัวโดนข้อหา โหดสาด เลยต้องตามมาตอบ เอิ๊ก ๆ ::Glad::

anupan_2764

อยากอ่านเลยให้หมด ขอเท่าไรให้เท่านั้น
แต่เกริ่นน้อยจัง

::Evil:: เจตนาให้เป็นเช่นนั้นแหละครับ

รู้งี้ตั้งสูงสุดไว้ที่สิบดีฝ่า  อิอิ

testman

ซ่อนขนาดนี้ ผมจะตอบอะไรดี เอาเป็นว่า ขอบคุณครับ

อ่านแล้วกลับมาแก้คำตอบใหม่ก็ได้ ถ้าทำเป็น

ก็บ่นตาพัดลมก็ได้ค่ะ ว่าซ่อนเยอะจัง...เยยย 55555

213456

ปล่อยมาน้อยมากๆเลยเม้นต์ต่อไม่ถูกเลย ::Sobad:: แต่ก็ขอบคุณสำหรับเรื่องใหม่ที่นำมาลงให้อ่านกันอีกแล้ว

เอาไว้ให้เมนแล้วมาแก้ที่ตอบไป ถ้าทำเป็นนะครับ  ::HeyHey::

เห็งมะพี่ บอกแล้วว่าน้อยไป อิอิ  (มีแอบโยน  ::DookDig::)

guzzpai

เรื่องใหม่แบบนี้ ขอลองชิม เอ้ย ชมก่อนแล้วกันนะครับ

ยังไม่เห็นจะชมเลยนะครับ 
::Shy::

เขาอาจหมายถึงกระทู้ก่อนหน้านี้ชมไปแล้วม้างงง  ::DookDig::

earlybird

ต้องมาเลาะริมแคมอีกเรื่อง ขอกลับไปอ่านเรื่องเก่าๆด้วยนะตัวเอง

อ้าวนี่ยังอ่านไม่ครบอีกรึครับเนี่ย

นั่นดิ เหมือนเคยเห็นอ่านแล้วนาาา  ::Hmmm::

automilo

เนื้อเรื่องน่าสนุกยังไงขออ่านก่อนแล้วจะโหวดน่ะ

ถูกต้องแล้วคร๊าบ บางครั้ง สิ่งที่เห็นก็ไม่ใช่สิ่งที่คุณคิด  ::Thinking::

อย่างนี้ก็ไม่ติดกับดักเราอ่ะดิ  อิอิ   ::Shy::

zeekky

ขอลองอ่านดูล่ะกันครับ ต้องการจิตานาการ

เออ เอาไปจิตนาการอะไรละเนี่ย  ::Dizzy::

แหม๋ ก็พี่พัดลมมีให้เค้าไม่กี่บรรทัดนิ  มันก็ต้องขอบิ้วก่อนไง  ::Yes!::

noonta

งง

26/8/2559

อ้างจาก: noonta เมื่อ สิงหาคม 26, 2016, 01:29:44 ก่อนเที่ยง
งง
"Admin ที่รัก - Drama Version" ##by พัดลมจิ๋ว( 6 เดือน 26/8/2559-26/2/2560)
รีพลายมักง่ายแบบนี้ก็ไปหาที่เสพที่อื่นนะ

pongsan

เป็นแฟนห้องนี้มาตลอด...ไม่ค่อยได้สื่อสารแบบ2waysแบบนี้ ยินดีร่วมสนุกครับ ::Confident::  แต่ขอเวลาอ่านก่อน แล้วจะมาแก้ไขเพิ่มเติมเม้นท์&ให้คะแนนครับ ::HeyHey::  ขอบคุณไว้ก่อนครับ ::Thankyou::
****หลังจากได้อ่านฯแล้ว***......ดำเนินเรื่องได้น่าติดตาม ช่วงต้นๆ...บรรยากาศน่ารักแบบหนุ่มสาววัยทำงาน แอบชอบแต่ไม่แสดงออก  ช่วงปลาย...ฟัดกันแบบ แอบชอบexhibit.นิดๆ  สรุปแล้ว...ถึงดึกแล้วก็อ่านสนุก ไม่เผลอหลับ 555
ปล...ผมให้คะแนน 4 เพราะ ผมว่าน่าจะมีศักยภาพพัฒนาต่อให้เป็น1ในตำนานฯได้   อ้อ!...บวกคะแนนพิศวาสที่ลงภาพAi Shinozakiประกอบด้วย  :)))

::Crying:: ให้คะแนนแค่ 4 เองเหรอ  ::Crying::
กว่าจะจบชุดนี่เด๊วก็รู้ครับ เป็นเรื่องที่ไม่ได้ต่อเนื่องกัน

อยากบอกว่า แม้จะเป็นผู้หญิงด้วยกัน สำหรับ Ai แล้ว แค่เธอยืนนิ่ง ๆ แล้วชายตา ยิ้มให้ 
ก็แทบจะบ้าแล้วค่าาาาา  ผู้หญิงก็รู้สึกนะ คนอาร้ายยยยย น่ารักน่าฟัดชะมัด   ::Oops::

ปล.  อย่าบอกนะว่า เคยแอบหลับตอนอ่านงานจิ๋วก่อนหน้านี้อ่ะ    ::Dozy::

itschelsea11

จั่วหัวเรื่องมาก็น่าสนใจเลยนะครับ ขอบคุณครับผม

::Shy:: อ่านแล้ว คงจะผิดจากที่คิดละสิ  ::HoHo::

อ้าว พี่อ่ะ เขาสนใจจะอ่าน ก็ดีแล้วน่าาาาาาาาาาาาา    ::Cheeky::

rabbitbadboy

มาแนวไหนเนี่ย แบบนี้ ท่านผู้แต่ง ต้องการให้ผู้อ่านลุ้น อีกแล้ว ดีครับ ๆ

มาแนวนี้ละครับ admin ที่รัก

พอดีไรท์ มีความหลังกะแอดมินเยอะ .... ::ChuChu::
  เลยเยอะกะอาชีพนี้นิ๊ดสสส์ นุง  ::WooWoo::