ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 7 – รอดตัว

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 19, 2016, 04:22:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แป้งเพื่อนของโบกี้ โดนพลังของแว่นเข้าโดยบังเอิญ ผมควรจะทำยังไงดี

จัดการไปเลย ตอนนี้ยังมีเวลา ยังไงเธอตื่นขึ้นมาก็จำไม่ได้อยู่แล้ว ว่าใครทำอะไร
161 (71.6%)
อย่าเลย ปล่อยแป้งไปดีกว่า ยังไงเธอก็เป็นเพื่อนของโบกี้
64 (28.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 225

ไมท์ ถถถถ

แต่งเก่งมากเลยครับ ตอนจบมีตัวเลือกตลอดเลย สุดยอดมากๆ

lasazka

kasor7

ชอบการดำเนินแง่มุมของแต่ละตัวละคร  น่าสนใจดี  ไม่น่าเบื่อ

takie2505

ต้องจัดการครับ ไม่ให้เสียจังหวะ

hseraph

ไปส่งที่ห้องดีกว่าครับ 
แค้นนี้ต้อง ชำเราเราเรา555555

sintosin

007bon007

เก็บเลย อย่าให้เล็ดรอด อิอิ

Baron Pok

ไหวหรือเปล่าหนุ่มพรุ้งนี้มีภาระกิจนะ แต่ๆๆๆ อย่าพลาดเลยของดีๆมารอแล้ว ::Shower::

Mr.akekarin

FARM1 HGf

จัดสักนิดก่อนไปเที่ยวจะได้สดชื่นน

ลุยโลด

powerwon

ชุ้ง

จัดการไปเลยครับ ของพลังด้านมืดจงสถิตแด่ท่าน  

อินไปนิดส์  ขอบคุณนะครับ

zygote

จิตสังหาร จัดการแป้งเลยครับ