ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

hseraph

คลุมโปงใช่นิ้วเลยครับ55 
ตื่นเต้นสุดๆ แต่ว่าจะลากสองคนมาสวิงกันยังไงดี อืมม คิดไม่ออก

007bon007

Baron Pok

หยุดไว้ก่อนซิหนุ่มพักบ้าง ส่งแป้งไปห้องน้ำเด๋วค่อยจัดคู่55 ::Evil::

Mr.akekarin

powerwon

armfine

จัดไป...จัดไปอย่างด่วนเร็วๆ ให้น้องแป้งเลย...^^

armfine

ตามอ่านกี่รอบก็ตื่นเต้นตามพระเอกทุกรอบเลย

tkainter

เอาให้หลับเป็นคนๆไปเลยครับ

ชุ้ง

ในสถาณการณ์อย่างนี้ การตัดสินใจเป็นเรื่องที่ยากจริงๆครับ

zygote

ช่วยแป้งให้โบเห็นเลยครับ เพื่อนรักกันแบ่งกันใช้