ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 10 – วิบากกรรม

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 26, 2016, 04:09:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมจะแก้ไขสถานการณ์อย่างไรดี

ยอมรับไปตรง ๆ
หาทางเลี่ยงไปเนียน ๆ

xxio2010

ขอบคุณครับ แต่น่าจะโด๊ปมาซักหน่อยนะ  ตอนนี้เลี่ยงไปก่อนดีกว่า 

cd13579

แถเท่านั้นที่ครองโลก บอกแล้วว่าอย่าๆ ไม่มีใครฟังหื่นแตกกันไปหมด
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

earlybird

ไปก่อนเลยไอ้น้อง เดวค่อยสอยคูณสอง ::HoHo::

tulatula

ทำแมนบอกว่ารอโบกี้พร้อมก่อนไรงี้ดิครับ

br007

คงต้องเลี่ยงแบบเนียนๆ ครับรอบนี้

tom107pp

เลี่ยงไว้ก่อนดีกว่าครับยังมีเวลาอีกเยอะ

tripplet

เลี่ยงคับ .. ยิ่งพูด เหมือนตัวเอง ไม่อยากทำตัวหื่นไปกว่านี้ ยิ่งน่าจะได้คะแนนอีกเยอะ .... 

เวลายังอีกยาวนาน ..... รึ จะใช้มุก .... เห็นแป้งแอบมองอยู่ก็ได้ ..... 

shadowart17

uuuxxx

เนียน ๆ ออกแมนนิดๆๆ เหมือนยับยั้งใจ 
ผมชอบนะเรื่องนี้

youang

ขอบคุณคับ ^^ เลี่ยงเนียนๆ เลยคับ รอโอกาศเลยคับ อิอิ ^^

strikef.

ขอบคุณครับ ผู้ชายร้อยทั้งร้อยถ้าพูดเลี่ยงได้ก็คงทำ เพราะยังไงซะเขาก็ไม่อยากขายหน้าต่อหน้าสาวที่เขารักอยู่แล้ว ^_^

micky

หาทางเลี่ยงเลยครับ ไม่เสียฟอร์มหรอกครับ สู้ๆๆๆ

eka1325

ตอนนี้สงสารหนุ่มเลยจะเอาแต่น้องชายไม่พร้อม จัดกับแป้งมากไป

artmanna

::Cold:: มันก็ต้องเลี่ยงๆไปนะ ไม่แข็งซะงั้น

80241624

เลี่ยงก่อนครับเด๋วจะหมดท่าเสียก่อน