ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 26, 2016, 07:30:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

ผมชอบการดำเนินเรื่องและการจบแบบที่นำเสนอ มันทำให้คนอ่านต้องเอาไปจินตนาการต่อเรื่องเอาเอง

yak7384

ถ้าให้เลือกเองก็คงลำบากมากจะเลือกแบบให้ ก็โอเคทั้ง สามทาง
แต่ถ้ามีทางเลือกเพิ่มอักซักทางก็คงดี
เช่นอยู่ด้วยกันแบบสามคนผัวเมียช่วยกันทำให้มีความสุขทุกคนก็น่าจะดีนะ

psm_mach

ขอบคุณครับ แต่ตอนจบนี่ให้คนอ่านเลือกเองหรือครับ ผมว่าแฮปปี้เอ็นดิ้งก็ดีอยู่หรอกแต่น้ำเน่านิดๆ ยิ่งให้ส้มเป็นมะเร็งตายยิ่งแย่ใหญ่ ผมว่าต่างคนต่างไป ลูกก็ส้มเลี้ยง กรก็มาหาลูกบ้างเท่านั้น ส่วนไข่มุกจะอยู่กับกรต่อหรือเปล่าคงเป็นเรื่องของไข่มุก ถ้ากรไม่ได้ยุ่งกับส้มแล้วไข่มุกควรจะเฉยๆและอยู่กับกรต่อไป

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เป็นไอเดียการมีส่วนร่วมที่ดีมากครับ ขอชื่นชมเลย แต่ก็เปิดให้ผู้อ่านจินตนาการเองนี้ ผมไปไกลมากครับ  ::Sobad::

pinmonkey

จบแบบแฮ้ปปี้เอนดิ้งชอบมากครับ

durocman

ขอบคุณมากครับ การที่ให้ผู้อ่านจินตนาการเอามันก็ดีไปอีกแบบนะครับแต่สำหรับผม มันรู้สึกค้างๆยังงัยไม่รู้ เป็นความรู้สึกส่วนตัวนะครับ

yu_ei

จบดี จบบริบูรณ์นะครัช คิดเองก็ด้ายยย แต่ ก็นางเองพอตัวเลยน้าา ส้มเนี่ย ::Bloody::

Rick-Brownman

ขอบคุณมากๆครับ สนุกมาก ::Thankyou::

biochem

ผมว่า ไม่ว่าจะจบแบบไหน ทุกคนล้วนแต่น่าสงสารทั้งนั้น

แต่พลอตน้ำเน่าแบบยอมเลิกเพราะคิดว่าตัวเองต่ำต้อย มันมีจริงนะ ผมนี่แหละ เคยขอผู้หญิงเลิกเพราะบ้านผมจนกว่า

coong1963

สร้้างเป็นบทละคร ตัดตอนเฉพาะออก ก็ออกฉายได้แล้ววว

tacklove

สมบูรณ์แบบและแฮปปี้แม้จะค้างคาไปบ้าง

naitoom

มาดราม่าเอาตอนท้ายเรื่องนี่เอง ใจผมอยากให้มันคาใจอยู่แบบนั้น ให้ลูกโตเป็นสาวหลังจากส้มได้เสียชีวิต จึงส่งเธอไปพบกับพ่อ ในที่สุดเมื่อความจริงมาปรากฏ ไข่มุกไม่มีลูกก็รับอุปการะเธอไว้