ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Seasan 1 ตอนที่ 3 โปเกม่อนพาเพลิน by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, สิงหาคม 27, 2016, 07:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

นายตี๋นี่ดวงไม่ดีเลย โดนคนอื่นแย่งหรือไม่ก็วืดเอง สาวนีนี่น่าจะสเปกผมเลยนะครับ มีภาพปลากรอบหน่อยก็จะดีครับ จินตนาการจะได้กระฉูด. ขอบคุณมากครับ

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

ภาพประกอบน่ะมีแน่ครับ กำลังคิดว่าจะทำเพื่อปรับปรุงให้คนอ่านเข้าถึงอารมณ์ของเรื่องได้ดีขึ้น แต่ตอนนี้กำลังฝึกอยู่ครับ

ohmega

เอาจริง ๆ แล้วเหมือนไม่เกี่ยวกับโปเกม่อนเท่าไหร่แต่ไม่เป็นไรขอแค่มีหนอนตาเดียวกับหอยไร้ฝามาช่วยกับเสียวเป็นใช่ได้ครับ 5555

pinmonkey

ทันเหตุการณ์จริง ๆครับ รอดตอนนี้ไม่รู้ตอนหน้าสาวนีจะรอดหรือเปล่าหนอ

tantawanjames

hanabombam

อ่านเพลินเลย สนุกมากๆ สาวนีนี้ดวงดีจริงๆ รอดเอ็นที่จะเปิดซิงมาได้ตั้งสามอัน

strikef.

ขอบคุณครับ แต่งได้ยาวเหลือเกิน ผมอ่านมา 3 วันแล้วยังไม่จบ จนโดนซ่อนเนื้อเรื่อง ตอนแรกว่าอ่านจบแล้วค่อยคอมเมนต์ทีเดียว แบบนี้ขออ่านก่อนแล้วกลับมาแก้ไขอีกทีนะครับ ^_^

ขอบคุณครับ สุดยอดวิบากกรรมของสาวนีเลยครับ จนแล้วจนรอดก็รอดพ้นมาได้ ^_^

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

ตอนแรกมีภาพประกอบบางส่วนแล้วครับวันนี้จะลงภาพประกอบตอน 1 อีกสามภาพคิดว่าวันนี้เสร็จสมบูรณ์แน่ๆ ส่วน ตอน สอง และสามจะปรับปรุงส่วนเนื้อหาและเอาภาพมาลงน่าจะเสร็จภายในอาทิตย์หน้า ส่วนตอนที่ 4 กำลังร่างได้ 80 เปอร์แล้วหลังเสร็จ 100 เปอร์จะหาภาพประกอบตอน 4 และลงทีเดียวต้นเดือนหน้าไม่พลาดแน่ แย้มไว้นิดตอน 4 สะใจคอซาดิสเล็กๆแน่ ตอนนี้จะเถื่อนแล้งบู๊ล้างผลาญกว่าทุกตอนเล็กน้อย ด้วยอารมพาไป ใครอยากได้ความสมบูรณ์ของเนื้อเรื่องและความมันสะใจในหลายรูปแบบแนะนำให้อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ ก็อปลิงค์ไว้ให้แล้วท้ายเรื่อง รับรองว่าเนื้อเรื่องถึงตอนเกี่ยวเนื่องกัน ขอบคุณครับ

thanwasom

ขอบคุณนะครับ ช่วงนี้โปเกม่อนกำลังดัง

neuneu

ขอบคุณนะครับพี่ เรื่องกำลังน่าติดตามเดาทางไม่ได้เลย

therasak

ตัดฉับกลับมาที่สาวนี เลย งง นิด ๆ เดี๋ยวอ่านดูก็น่าจะติดตามต่อได้เรื่องได้ราว

bosshii

kopXIIII

เรื่องจะเป็นอย่างไรต่อไป ขอติดตามนะครับ