ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kabashima Akira] Roshutsu Hentai Manual ตอน โบนัส CR.mr anakin

เริ่มโดย Plotta Plotter, สิงหาคม 27, 2016, 08:31:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Plotta Plotter

ติชมได้นะครับ อ่านไม่เข้าใจยังไง มันใช้สำนวนเยอะมาก แปลเข้าใจยากชิบ

adult image upload
image post

633sqd

ขอบคุณครับ แปลดีแล้ว แต่คุณผู้จัดการเก่งจริงๆรับได้ทุกสถานการณ์ 

aninyxyz

ขอบคุณครับผม อิอิ ติดตามผลงานของท่านไปรัวๆเลยครับ

tokkatoramma

NNNz123

ขอบคุณครับ เดียวจะรอติดตาม ผลงานหน้านะครับ::DookDig::

xonly-1092

ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ แล้วจัดมาให้อีกนะครับจะคอยติดตาม .............. ::KO::

abc012

ShiroyashaZ

judtizak02

::NoNo:: ::Oops::ตื่นเต้นดีจังเลย เล่นแบบนี้แล้วคงจะตื่นเต้นน่าดูนะครับ ::Shy::

taton

แปลได้ดีแล้วคับ..พยายามต่อไปคับ..ขอบคุณคับที่แปลให้อ่าน

flukehaha

ขอบคุณมากนะครับ แนวนี้ผมไม่ค่อยสันทัดแต่ให้กำลังใจก็แล้วกันหะ
Manchester United Football Club
We are Red Army