ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 15 การกลับมาของเว่ยฉิงคัง

เริ่มโดย zeech, สิงหาคม 28, 2016, 06:44:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phisuiti

อาจารย์ก็สร้างฮาเร็มของอาจารย์ ศิษย์สร้างฮาเร็มของศิษย์ คงแข่งกันน่าดู

manxxx

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานอยู่เสมอครับ  สงสารน้องสาวของเว่ยฉิงคังครับ ต้องรู้สึกผิดแทนพี่ชายครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..สมกับที่รอคอย..จะมากหรือน้อย..แค่ได้เห็นชื่อเรื่องก็เข้ามาติดตามเป็นโอกาสแรกครับ

peddo

สนุกตามคาดครับ ไม่ต้องรีบร้อนครับ แฟนๆยังรอได้กับงานดีๆ กำลังสงสัยว่าอาจารย์กับลูกศิษย์ใครจะมีสาวๆในฮาเร็มมากกว่ากัน เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

exaram

สาวๆเสร็จลูกศิษย์อาจารย์ฟาดรุ่นใหญ่ไม่ทับทางกัน ขอบคุณมากครับ

tacklove

อยากรู้นักว่าศิษย์กับอาจารย์ ผู้ใดจะเก็บแต้มได้เยอะกว่ากัน พระเอกของเราพลังยุทธ์จะก้าวหน้าถึงระดับใด

biggiggog

grozothe

เว่ยชิงคังนี่จะกลายมาเป็นบอส หรือมินิบอสมาให้ตบเล่นกันละนิ

เดาไม่ออกเลยจริงๆ

automilo

ได้ทั้งศิษย์ทั้งอาจารย์เลยสมกับเป็นอาจารย์พระเอก

pada