ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.1” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 28, 2016, 09:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vit666

st23652

สายลุย

ยังไม่เคยอ่านเรื่องของท่าน 
ว่าเด็ดหรือ  ไม่ ถ้าเด็ดจะติดตามตลอดครับ ขอบคุณมากๆ

cobra888

อะไรกัน ผ่านไป 5 ปี ทั้งสองเหมือนอยู่กันละโลก ทั้งที่อยู่ในบริษัทเดียวกัน ::Thinking::

padarling01

เริ่มอ่านเริ่มชอบแนวแอบเป็นชู้(รึป่าว)ขอติดตาม

Panya Sripaks

wiwit wanta

ลุ้นมากขอบคุณครับ

•====================================•
18/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/12/2560 ~18/6/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=154747.msg698726#msg698726
https://xonly8.com/index.php?topic=149616.msg693793#msg693793

Kingmar

ยังน่าติดตาม อ่านแล้วคอมเมนท์ให้นะครับ

popglasses

อ่าว ผ่านไป5ปีแล้ว แสดงว่าไม่ได้สานความสัมพันธ์ต่อรึ ขออ่านก่อน กันงง 

nujane_dude

กลับมาเจอกัน ไฟจะคุได้ไหม ถ่านไฟเก่าจะทำพิษไหม

kamenraider

cถ่านไฟตรากบเก่าๆ หรือ รักเขาข้างเดียว.. เด๋วได้รู้กัน

kamenraider

ถึงเวลา เวลาของอดีต จะวิ่งมาทันปัจจุบัน.. พร้อมความรู้สึกดีๆมาด้วย 

Wannadit Iempan

เดินเรื่องแบบนี้คงต้องอ่านแล้วกลับมาแก้ความเห็นครับ งงไปหมด.  โอเคพอจับต้นชนปลายได้นิดหนึ่ง

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

สุ้ๆ ค่ะร๊ด   ::KO::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Phoowadol

เวอร์ชั่นนี้. น่าจะมีอะไรๆให้เราได้ คิดและติดตาม ไม่แพ้ เวอร์ชั่นเดิมแน่นอน จากการปูทางมา ทำให้เห็นว่า สองคนนี้. น่าจะมีอดีตที่น่าจดจำร่วมกันไม่มากก็น้อยหละ น่าสนุกนะครับกับเวอร์ชั่นนี้. ที่วิว น่าจะยังโสดอยู่(มั้ง) จากที่ห่างกันไปด้วยวิถีชีวิต ย้อนไป5ปี สาวสวยยังจำได้แม่น แสดงว่าเธอต้องรู้สึกดีกับวุฒ. มากๆเลยหละ แล้วนี่บังเอิญมาเจอกันในที่ทำงานเดียวกัน แบบนี้ น่าจะมีการรื้อฟื้นความสัมพันธ์. ให้พัฒนาก้าวข้ามคำว่าเพื่อนมาเป็น แฟนแทนก็เป็นได้ในเย็นนี้ คงได้เห็นอะไรดีๆ แล้วหละเรา กลับมาสู่ตัวตนของนางเอกในแบบฉบับของไรต์. คือสาวต้องจีบชายก่อน งานนี้น้องวิว ออกแรงอ่อยเต็มตัวแน่นอน. ใช่มั้ยครับไรต์ เอาจริงๆนะไม่กล้าเดาละมากครับ เพราะตอนที่แล้ว เดาจนออกอ่าวเลยครับ. อิอิ
ขออ่านก่อนละกันครับ เดี๋ยวเข้ามาเม้นท์เพิ่มครับ

กลับมาเติมหลังจากอ่านที่ซ่อน ได้ข้อมูลเพิ่มมาอย่างเดียวที่พอจะเดาทางได้ว่า สาววิว น่าจะเคยแต่งงานมาแล้วกับจอชย์ เมื่อ5ปีที่แล้ว และสถานะปัจจุบัน. เธอโสดแน่นอน แต่จะเป็นซิงเกิ้ลมัม เหมือนเวอร์ชั่นเดิมด้วยรึเปล่าไม่รู้ได้. แต่ชั่งเถอะนี่ไม่ใช่ประเด่นหลัก ไฮไลต์ มันอยู่ตรงที่ เย็นนี้วุฒิจะฉวยโอกาส. เติมเชื้อไฟ ให้ถ่านไฟเก่ามันคุขึ้นมาได้ รึเปล่า เอาใจช่วยอย่างเต็มที่เลยนะครับ พี่วุฒิ (เพราะแอบหวังจะได้เห็นฉาก18+ ของเขาทั้งสองนั่นเอง55 ขอบคุณมากครับไรต์

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
โอมมมมม ขอจงสมปรารถนา  ::DookDig::
ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ ::Thankyou::