ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อนทำเป็นเมียเราในห้องน้ำ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 30, 2021, 01:13:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เมียเพื่อนทำเป็นเมียเราในห้องน้ำ

สวัสดีครับผมมีเรื่องที่ทำผิดกับเพื่อนคนนึงไว้ แต่เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังมันเสียวมาก อยากให้เพื่อนๆตั้งใจอ่านแล้วก็จินตนาการไปกับผมนะครับ เพื่อนผมกับแฟนสุดเซ็กส์ของมันเคยมาค้างที่บ้านผมที่ต่างจังหวัดตอนที่ครอบครัวผมไปต่างประเทศหมดบ้านเป็นเวลา2อาทิตย์ เหลือผมอยู่โยงคนเดียว ทีนี้ผมก็เลยให้ทั้งคู่นอนห้องน้องชายผม ซึ่งอยู่ติดกับห้องผม มีเพียงห้องน้ำกั้นระหว่างกลาง
และมีประตูเปิดเข้าหาได้จากทั้งสองห้อง

คืนแรกเลย ผมก็เตรียมการณ์ไว้ โดยเอากระจกเงาบานเล็กๆมารอ จนถึงเวลากลางคืน เวลาที่แฟนมันอาบน้ำ ผมก็ค่อยๆสอดกระจกเข้าไปใต้ประตู ระหว่างขอบประตูด้านล่างกับธรณี จะมีช่องห่างประมาณหนึ่งนิ้ว ก็ค่อยเอียงจนได้มุมเห็นเต็มตัว... โอ้โห แม่เจ้าโว้ย!!! เห็นเธอกำลังอาบน้ำแบบเต็มตัวเลยครับ เธอกำลังถูสบู่อยู่เลย นมสวยมาก ใหญ่และอวบเต็มมือจริงๆ เธอกำลังถูสบู่อยู่แถวๆหน้าอกพอดีด้วย เธอถูวนไปหวนมา เราก็วนด้วย

สักพัก สังเกตเห็นหัวนมสีชมพูค่อยเต่งขึ้น ทีนี้เธอบี้เลยครับ บี้จนแข็งชูเลย ควยของผมเองก็แข็งชูเหมือนกัน สักพักเธอก็เลื่อนมือลงล่างมาถูช่วงล่าง ถูไปถูมาก็ลงไปนั่งยองๆ ถ่างขาออกกว้างๆแล้วก็ใช้นิ้วล้วงเข้าไป...หายเข้าไปทั้งนิ้วเลย แล้วก็ชักเข้าชักออกด้วย สักพักเธอก็หลับตาพริ้ม เอามืออีกข้างขึ้นมาคลึงบี้หัวนม ท่านี้สุดยอดจริงๆครับ

ผมทนไม่ไหวแล้ว ก็เลยแก้ผ้าออกหมดเลย แล้วสาวควยของผมไปด้วย แต่แล้วจู่ๆเธอก็หยุด ลืมตาแล้วก็ชำเลืองมองมาที่ประตูทางฝั่งห้องผม มองแบบยิ้มๆลงมาที่ใต้ประตู เหมือนรู้ว่าผมแอบดูอยู่
ผมงี้ตกใจเลยครับ รีบลุกขึ้นมาเก็บกระจกแทบไม่ทัน ตั้งสติได้ แต่ก็ยังเห็นแต่ภาพเซ็กส์สุดใจขาดนั้นติดตา

ผมก็เลยตัดสินใจเอาผ้าเช็ดตัวพาดบ่า แล้วก็ทำทีว่าจะเดินเข้าไปอาบน้ำเหมือนกัน มือสั่นจับลูกบิดเบาๆ... แล้วก็เหมือนแกล้ง ประตูไม่ได้ล็อค!!! ผมก็เลยเปิดพลั้วเข้าไปเลยครับ ภาพที่เห็นก็คือสาวสวยหุ่นสุดเซ็กส์กำลังยืนอยู่เบื้องหน้า เอามือปิดหน้าอกที่ขนาดไม่มีวันปิดมิด ด้านล่างเปิดไว้ โอย!!!ทำไมมันถึงได้ดกดำและโหนกนูนขนาดนี้ ยิ่งเปียกๆน้ำด้วยยิ่งเด่นชัด...

เธอก็ตกใจนะครับ คงแค่คิดจะยั่วเล่นๆเฉยๆ แต่ผมเสือกเปิดเข้ามาจริงๆ แต่เธอก็แค่อุทานเบาๆว่า "ว้าย!! เข้ามาได้ยังไงเนื่ย" ผมเหมือนหูหนวก เดินรี่เข้าไปก็ฟัดเลยครับ เอามือจับไหล่ทั้งสองข้างแล้วก็ไซ้ซอกคอก่อนเลย แล้วก็เลื่อนลงมาที่นมคู่อวบทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งบีบทั้งขยำ เธอก็ครางออกมาเบาๆ แล้วก็เริ่มจับไอ้หนูของผมกลับบ้าง จับๆบีบๆรูดขึ้นรูดลง สลับเอาหัวถอกไปถูกับหมอยเธอ โอย!!เสียวสุดๆ แล้วผมก็เริ่มไซ้ไล่ลงมาข้างล่าง เลียสะดือแล้วก็ต่ำลงไปที่ท้องน้อย

มือข้างบนก็ยังขยำเต้านมอวบใหญ่ อีกมือก็บี้หัวนมด้วย เธอก็เสียวเกร็งจนเขย่งเท้า ผมก็เลยจับขายกขึ้นข้างนึงซะเลย ให้เหยีบยขอบอ่างไว้ แล้วผมก็ลงต่ำเลยครับทีนี้ ลิ้นก็เริ่มไซ้ซอกซอนไปทั่วร่องเสียว กลิ่นสบู่ยังหอมติดอยู่ เลยค่อนข้างสบายใจ เลียได้อย่างเต็มที่ เธอก็คงจะเสียวมากเหมือนกัน เพราะเธอกระตุกเป็นจังหวะ กระแทกเนินโหนกใส่หน้าผมเป็นครั้งคราว สักพักเธอก็จิกหัวผมขึ้นมาแล้วก็ถอนหายใจ บอกผมว่า "ไม่ไหวแล้วล่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ใส่สดๆเลยละกัน"

ผมเองก็เต็มที่แล้วเหมือนกัน เลยกดเธอลงนอนกับพื้นห้องน้ำนี่แหละ เอาขาเธอยกพาดไหล่ข้างนึง
เอาสบู่ป้ายนิดหน่อย แล้วก็กดเย็ดเลย เธอสะดุ้งเล็กน้อยแต่ก็เด้งรับ แล้วก็เริ่มบรรเลงกันอย่างเมามัน ซอยได้สักพักเธอก็ร้องครางออกมา ผมก็รีบเอามือปิดปากแล้วก็ซอยต่อ ปล่อยเธอร้องอู้อี้อยู่ในท่านั้นแหละ ได้อารมณ์มากๆเลย (กลัวเพื่อนได้ยิน)

สักพัก หีเธอก็กระตุกแล้วก็ตอดตุบๆ ยิ่งทำให้ผมเสียวที่หัวควยเป็นอย่างมาก จนเกือบจะแตก เธอเห็นอย่างงั้น ก็เลยบอกว่าให้ปล่อยข้างนอก ผมก็เลยชักออกมา เธอก็ลุกขึ้นมาแล้วคว้าไปดูดเลยครับ (ตอนนี้เธอนั่งอยู่กับพื้น ส่วนผมกึ่งคุกเข่า หันหน้าให้) เธอก็ลงลิ้นรอบหัวเงี่ยง สลับอมแล้วก็ดูด เลียรอบๆแถมดูดถุงเลียไข่อีก ส่วนมือก็บี้หัวนมให้ผมด้วย

มือผมข้างนึงก็ลูบหัวเธอ เปิดผมยาวๆออกจะได้ไม่บดบังหน้าสวยๆด้วย ส่วนมืออีกข้างก็บีบขยำนมเท่าที่จะทำได้ เธอใช้ลิ้นเก่งมากครับ เลียตรงร่องบากหัวถอกแล้วก็ดูด เลียๆดูดๆสักพักก็สุดที่ผมจะทนได้ ก็เลยปล่อยแตกเต็มปากเธอเลยครับ เสร็จแล้วผมก็เลยขอตัวไปล้าง เธอก็บอกว่าจะถูฟันก่อน

พอผมทำความสะอาดควยเสร็จ ก็เดินมาที่กระจกอ่างล้างหน้า เห็นเธอกำลังโก้งโค้งถูฟันอยู่ นมสวยคุ่นั้นก็ย้อยแกว่งไปมาตามจังหวะที่เธอถูฟัน หัวนมก็เฉี่ยวไปมากับขอบอ่าง น่าขยำมาก ผมจึงเดินมาข้างหลังก็เห็นโหนกหีนูนที่ยังแดงๆช้ำๆเผยอๆอยู่ ก็ยิ่งได้อารมณ์ครับ ทนไม่ไหวไอ้ควยมันแข็งขึ้นมาอีก ก็เลยเข้าชาร์จท่าดอกกี้เลยครับ มือก็ล้วงอ้อมไปข้างหน้าขยำและบีบหน้าอก แล้วก็บี้หัวนมทั้งสองข้างด้วย แปรงสีฟันงี้หล่นเลยครับ

เล่นท่าดอกกี้สักพัก ก็จับเธอหันหน้ามา แล้วก็อุ้มขึ้นนั่งบนขอบอ่างหลังพิงกระจก แล้วก็จับเธอถ่างขาออก โอ้โห...ท่านี้ดีจริงๆครับ ขอแนะนำ เห็นทุกอย่างเต็มตาเลยครับ ผมก็เลยยิ่งคึกสู้ใหญ่ กดเข้าไปมิดเลยครับ ซอยยิกเลยด้วย เธอก็เอาขาเหนี่ยวเอวผมไว้ แล้วก็บอกว่าท่านี้เข้าลึกดี ผมก็ง่าดีเพราะท่านี้เธอเลียหัวนมให้ผมได้ด้วย ยิ่งเสียวไปกันใหญ่ แต่ที่เด็ดที่สุดก็เพราะว่าเห็นทุกจังหวะชักเข้า-ออกด้วยเต็มตาเต็มตัว ไม่เมื่อยแถมยังใช้นิ้วช่วยบี้ติ่งแตดได้ด้วย ผมซอยยู่พักหนึ่งเธอก็บอกให้ใส่ลึกๆแรงๆใกล้จะเสร็จแล้ว

ผมก็เลยแกะขาเธอที่พันเอวอยู่ออก แล้วก็จับข้อเท้ามาเหยียบไว้ที่ขอบอ่างแทน ท่านี้ทำให้ขาเธอยิ่งถ่างกว้างออกไปอีก ผมก็เร่งเลย เธอก็เสียวจนซี๊ดดปาก บอกว่า "สุดยอดเลย สุดจริงๆ" ผมก็บอกเธอว่าผมเองก็ใกล้แล้ว เธอบอกว่า "อย่าพึ่งออกนะ ถ้ายังไงออกข้างในเลยก็ได้ ตอนนี้ดีสุดๆ เสียวมาก" ผมก็พยามยามอั้นซอยอีกสิบกว่าที เธอก็เสร็จ ผมเองก็แตกข้างในตามมาติดๆ ไหลนองออกมาเลย ...

แล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกัน ใจก็อยากจะเอาอีกรอบ เพราะหุ่นเธอดีเหลือเกิน หน้าตาก็ดีถึงดีมากเลยหละ แต่ก็ไม่ไหวแล้วเพราะระบมไปหมด แต่สุดท้ายเราก็ดูดปากกันนัวเนียก่อนแยกย้าย โดยที่ผมออกจากห้องน้ำโ กลับเข้าห้องตัวเองก่อน แล้วเธอค่อยออกไปห้องเธอทีหลัง ...สักพัก...ได้ยิน
เสียงแฟนเธอถามว่า "ทำไมอาบน้ำนานเป็นบ้าเลย" เธอตอบว่า "อ๋อ...ก็นั่งหมักผม ทาครีม แล้วก็ตัดเล็บหน่ะ เลยนานไปหน่อย..."

ก็ไม่รู้ว่าเพื่อนผมมันจะเชื่อหรือเปล่านะ เอาล่ะ พอแค่นี้ก่อนนะ  แล้วเวลาที่เหลืออีก2อาทิตย์ ผมกับเธอได้ทำอะไรกันอีกหรือเปล่า? ลองคิด+จินตนาการกันดู......

9toulek

สงสัยเพื่อนไม่ค่อยได้ทำการบ้าน แปบดดียวก็จุดติด ยอมให้ตะบี้ตะบันขนาดนี้ เวลาที่เหลือ ไม่ต้องอธิบายต่อก็รู้ว่าจะยังไง