ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

พิสดาร เวอร์ชั่นเดิม

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 30, 2016, 05:47:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

การอยู่ร่วมกันแบบพี่ๆ น้องๆ ที่เริ่มโตเป็นหนุ่มเป็นสาวแล้วอาจจะมีอะไรเกิดขึ้น หรือผู้ใหญ่บางทีก็คิดไม่ถึง เพราะเห็นว่าเป็นพี่น้องกัน ครอบครัวอื่นๆ ที่มีพี่น้องชายหญิง จะเป็นเหมือนครอบครัวผมบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถ้ามีเขียนมาเล่าสู่กันฟังบ้างซิครับ ถ้ายังไม่มีอ่านที่ผมเล่าไปก่อนแล้วกันผมมีพี่น้อง 4 คนผมเป็นคนที่ 3 คนโตเป็นผู้ชายชื่อ สม อายุตอนนั้น 16 ปีคนที่ 2 เป็นผู้หญิงชื่อ หน่อย อายุ 15 ปี สวย อวบ ขาว เป็นหนึ่งในหมู่บ้านก็ว่าได้ เรียนเก่งอีกต่างหากส่วนผมอายุ 13 ปี และคนสุดท้ายเป็นผู้หญิงชื่อ พิม อายุ 12 ปี อวบโตเกินอายุแต่สวยไม่เท่าพี่หน่อยเนื่องจากพ่อแยกทางกับแม่ตั้งแต่ผมยังเด็กๆ แม่จึงทำงานหาเลี้ยงครอบครัวคนเดียว บ้านผมอยู่ในชนบท แม่มาทำงานในตัวเมือง เดือนหนึ่งจะกลับบ้านสักครั้ง หรือสองครั้งพวกผมอยู่กับยายซึ่งแก่มากแล้ว เวลานอนพวกผมนอนมุ้งเดียวกันหมด ส่วนยายนอนคนเดียว อีกมุมหนึ่งของบ้าน พวกผมนอนตามลำดับคือ พี่สม นอนขวาสุด ตามด้วยพี่หน่อย ผม และก็น้องพิม นอนกันไปนอนกันมาเรื่อยๆ มีอยู่คืนหนึ่ง อากาศมันร้อน ผมรู้สึกตัวตื่นขึ้นมากลางดึกเพราะหิวน้ำ พอลืมตาว่าจะชวนพี่สาวลุกไปเป็นเพื่อนเพราะนอนใกล้กัน แต่ก็ต้องสงสัยเพราะได้ยินเสียงพี่หน่อย ครางเสียงดังฮือๆ เอ่อๆ นึกว่าพี่หน่อยฝันไปหรือเปล่า แต่ก็ไม่แน่ใจ เลยนอนดูต่อ พี่หน่อยนอนตะแคงข้างหันหลังให้ผม โดยทีผ้าหุ่มคลุมช่วงเอวลงมา พอตาเริ่มชินกับความมืด ผมเห็นผ้าห่มของพี่หน่อยเคลื่อนไหวยุบยับ ผมคิดในใจหรือจะเป็นเหมือนกลางวันนี้นะ ที่สวนข้างบ้าน มันร่มรื่นดี พี่หน่อยชอบไปนั่งไปนอนอ่านหนังสือ มันเป็นสวนคนอื่นเขา แต่ไม่มีคนอยู่เจ้าของอยู่อีกหมู่บ้านหนึ่ง ผมบังเอิญเห็นพี่สม เลิกเสื้อพี่หน่อย ปากก็ดูดอยู่ที่สองเต้าซ้ายทีขวาที บางทีก็ใช้ลิ้นเลียปลายทั้งสองข้าง นมพี่หน่อยสวยมาก ขนาดกำลังเหมาะมือ ขาวดีจังเลย ส่วนมือพี่สม ก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขอบยางยืด ล้วงละเลงบี้โคกสวามของพี่หน่อย ผมเห็นพี่หน่อย แอ่นอกส่ายสะโพก หน้าตาบิดเบี้ยว ผมดูจนกระเจี้ยวแข็งโด่ แข็งแล้วแข็งอีก อยากเข้าไปร่วมวงด้วยแต่ไม่กล้า เลยแอบดูต่อ กำลังเพลินๆ น้องพิมก็เดินมาจากที่บ้านเพื่อน พอพี่สมและพี่หน่อย ได้ยินเสียงน้องพิม ก็รีบผละออกจากกันจัดเสื้อผ้าเข้าที่เข้าทาง พี่สมลุกนั่ง พี่หน่อยนอนทำเป็นอ่านหนังสือ ผมเห็นเสื้อชั้นในยังไม่เข้าที่เลย นั่นไงคงจะค้างมาจากกลางวันกันแน่นอน ผมคิอได้จึงนอนดูเฉยต่อไป สักพักก็เห็นพี่สมลุกขึ้นนั่งข้างๆ พี่หน่อย มือของพี่สม ยิกๆ อยู่บริเวณเนินสวาทตรงหว่างขาพี่หน่อย ผมเห็นพี่หน่อยกัดฟันบิดตัวส่ายสะโพกไปมา สู้มือพี่สม พี่สมเร่งมือเร็วขึ้นพี่หน่อยเลยจับมือพี่สมไว้แน่นให้พี่สมหยุด สงสัยคงจะเสียวมากแล้ว พี่สมคงรู้(เพราะเคยเห็นพี่สมอ่านหนังสือปกขาวกับเพื่อนของเขา) พี่สมเลยค่อยเปิดผ้าห่มออก แล้วดึงกางเกงทั้งนอกและในของพี่หน่อยออกอย่างแผ่วเบา คงกลัวพวกผมจะตื่น (พี่หน่อยใส่กางเกงขาสั้นเอวยางยืด) แล้วพี่สมก็ถอดกางเกงของตัวเองทั้งนอกและใน แต่เสื้อไม่ยอมถอดทั้งสองคน คงจะรีบ ตอนนี้พี่สมคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาของพี่หน่อย ผมมองไม่ถนัด เลยแกล้งพลิกตัวตะแคงหันหน้ามาทางพี่ทั้งสองคน แกล้งทำเป็นหลับต่อ พี่ทั้งสองชะงักนิดหน่อย แล้วเริ่มต่อ พี่สมเอาท่อนควยผมกะขนาดไม่ต่ำกว่า 6 นิ้วเห็นจะได้ เขี่ยเล่นทักทายตรงร่องหีพี่หน่อย พี่หน่อยบอกเบาๆ ก่อนนะกลัวเจ็บ พี่สมไม่พูดอะไรเห็นแต่พยักหน้าและเขี่ยต่อ จนพี่หน่อยครางฮือๆ พี่สมคงเขี่ยจนพี่หน่อยเสียวน้ำออกชโลมหัวควยพี่สม จนเห็นหัวควยพี่สมเปียกน้ำเป็นมันเลื่อมเลย พี่สมค่อยๆ กดหัวควยดันเข้าไป แต่มันไม่ยอมเข้า พี่หน่อยก็ช่วบแยกขาออกจนกว้าง มือจับร่องหีให้มันอ้าออก แต่พี่สมก็ยังดันไม่เข้าอยู่ดี เพราะยังไม่เคยทั้งคู่ พี่หน่อยเลยจับท่อนของพี่สม แหย่เข้าไปในรูหีของพี่หน่อยเอง พี่สมก็ออกแรงกดเบาๆ จนหัวควยเข้าไปทีละนิดเสียงพี่หน่อยร้องอุ้ยเจ็บ พี่สมก็ค่อยๆกดจนมิด มือของพี่หน่อยกอดเอวพี่สมแน่นเลยเหงื่อออกเต็มหน้าทั้งสองคน พี่หน่อยบอกแน่นจังเลยพี่ พี่สมบอกเดี๋ยวก็หาย ว่าแล้วก็ค่อยๆขยับสะโพกขึ้นลง ค่อยๆชักควยเข้าออกๆ บางครั้งที่พี่สมชักออกมามากๆ เกือบสุด พี่หน่อยก็ยกสะโพกแอ่นขึ้นตามเหมือนกลัวว่ามันจะหลุดออกไป พอพี่หน่อยแอ่นขึ้น พี่สมก็กระแทกลงมาอย่างแรงเสียงเนื้อกระทบดังกึก พี่หน่อยร้องอุ้ยคำเดียวกัดฟันกรอดๆ พี่สมสาวควยเข้าออกสักพักก็เริ่มกระเด้าเข้าใส่พ่หน่อยเร็วขึ้น ไม้กระดานพื้นบ้านดังเอี้ยด อ๊าด คงจะมันส์ จนลืมว่ามีพวกผมนอนอยู่ด้วย พี่หน่อยก็เด้งรับเสียงดัง พับๆ พี่สมโหมกระเด้าควยเย็ดหีพี่หน่อยเร่งเร็วและแรงขึ้น พี่หน่อยก็ร้องโอ๊ะ ๆ ขาทั้งสองข้างรัดไว้ที่เอวของพี่สม จนเห็นมันแกว่งไปมาตามแรงเย็ด สักพักพี่หน่อยเอามือเกาะตรงหัวไหล่พี่สมไว้แน่นหลับตา หายใจยาว พี่หน่อยคงเสร็จแล้ว แต่พี่สมคงยังไม่เสร็จส่งเสียงร้อง เย็ด ๆ ๆ มันส์ แล้วก็ฟุบคาอกพี่หน่อย พี่หน่อยถามว่าจะท้องไหม พี่สมส่ายหน้าบอกไม่รู้ซิ พรุ่งนี้จะซื้อยามาให้กินแล้วทั้งสองก็จัดแจงเปลี่ยนเสื้อผ้าไปอาบน้ำ ผมก็นอนกระเจี้ยวโด่เหมือนปวดฉี่ ก็เลยค่อยๆย่องลงมาฉี่ ตอนฉี่มีน้ำเหนียวออกมาด้วย สงสัยคงจะเกร็งจัด พอขึ้นมานอนก็เจอพี่ทั้งสองถามว่าไปไหนมา ผมบอกว่าไปฉี่และแกล้งถามพี่ว่าไปไหนมา เขาตอบว่าไปอาบน้ำ มันร้อน นอนไม่หลับ แต่ผมรู้ว่าพี่ทำอะไร แต่ไม่กล้าพูดเลยเข้านอน หลายวันผ่านไป ผมก็เห็นพี่สมกับพี่หน่อยเล่นเย็ดกันทุกคืน ส่วนกลางวันก็จูบไซร้กันธรรมดา แต่ไม่ถึงกับเย็ดกันเพราะเด็กข้างบ้านมีหลายคนชอบมาเล่นที่บ้านผม พี่สมกับพี่หน่อยเลยเย็ดกันแต่ตอนกลางคืนให้ผมดูคนเดียว ตอนนี้ผมรู้จักชักว่าวเป็น เวลาชักว่าวก็คิดว่ากำลังเย็ดกับพี่หน่อยเสมอจนกระเจี้ยวผมเปิดหัวแปลงกลายเป็นเจ้าโลกใหญ่ไม่แพ้พี่สม ได้แต่คิดว่าสักวันจะต้องเย็ดพี่หน่อยบ้างตอนนี้ได้แต่ชักว่าว ปล่อยให้พี่สมเย็ดพี่หน่อยไปก่อน วันหนึ่งผมกลับจากโรงเรียน เห็นบ้านเงียบผิดปกติ ก็เลยเดินย่องเข้ามาแบบเงียบๆ เดินมาถึงห้องที่พวกผมนอนก็เห็นน้องพิม กำลังก้มๆ เงยๆ ตรงประตูห้อง(ประตูเป็นประตูไม้มัทั้งรูและรอยแตกเยอะเลย) เพราะน้องพิมกลับจากโรงเรียนก่อนผมทุกวัน เพราะผมเล่นกีฬาอยู่ แล้วน้องพิมก็ยืนเฉยตัวแข็งทื่อ คงจะได้รูเหมาะเจาะและเห็นอะไรดีแน่นอน ผมคิดได้ดังนั้นจึงเดินไปอีกมุมหนึ่งของบ้าน ตรงนี้ก็มีรอยแตกเยอะเหมือนกัน พอแนบสายตาเข้าไป ก็เจอกับสิ่งที่ผมคิด พี่สมกับพี่หน่อยอยู่ในชุดเปลือยเปล่าไม่ได้ใส่อะไรเลย ผมเพิ่งเห็นพี่หน่อยจะจะวันนี้เองแบบใกล้ๆ ห่างประมาณหนึ่งเมตร เนื้อตัวเกลี้ยงเกลา หน้าอก ขาวจั๊ว หัวนมออกชมพูอ่อน คงจะสู้มือพี่สมจึงตั้งเต้าชูชันตึงเปรี๊ยะ ตรงหว่างขามีขนหมอยอ่อนขึ้นนิดหน่อยพองาม เนื่องจากเป็นกลางวันเลยเห็นชัดหมด ส่วนพี่สมนอนหงายควยโด่ หัวแดง ส่านหัวด็อกแด็กไปมาอย่างกระหายเตรียมพร้อมจะทำศึกใต้สะดือเต็มที่ ไม่รู้ว่าเขาทำอะไรมาก่อนหน้านี้บ้างแล้ว แต่ตอนที่ผมดูเห็นพี่หน่อยกำลังเอาปากอมควยพี่สมอยู่รูดขึ้นรูดลงอยู่อย่างนั้น พี่สมคงเอามาจากหนังสือมาสอนให้พี่หน่อยทำบ้าง พี่หน่อยสโม๊คควยพี่สมเร็วขึ้นแถมดูดเสียงดังจ๊วบจ๊าบอีกต่างหาก พี่สมคงเสียวตีหน้าเหย่เก จับหัวพี่หน่อยโยกขยับขึ้นลงอีกแรง ผมพี่หน่อยกระจายตามจังหวะ นมก็กระเพื่อมเด้งดึ๋งดั๋งตาม มันน่าจับเร้าอารมณ์ดีจัง สักพักพี่สมบอกน้ำควยแตกแล้ว พี่หน่อยชักปากออกแต่ไม่ทันแล้ว มันพุ่งเข้าปากไหลทลักออกมา แถมก็อกสองของพี่สมฉีดพุ่งเลอะหน้าพี่หน่อยเต็มไปหมด
พี่หน่อยรีบบ้วนทิ้งแล้วเอาผ้าเช็ดหน้า พี่สมจับพี่หน่อยนอนลงบ้าง นอนหงายอ้าขาออกแล้วเอาหน้าซุกลงตรงโคกสวาทพี่หน่อย แลบลิ้นเลีย ผมเห็นยังแอบกลืนน้ำลายลงคอ มือทั้งสองข้างจับนมพี่หน่อยทั้งสองข้างบี้เบาๆ ผมหันไปดูน้องสาว (แต่น้องสาวไม่สามารถเห็นผมได้ ถ้าได้เดินมาตรงมุมนี้) เห็นเอาล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้น ขยุกขยิกตรงหว่างขาคงจะเสียงแทนพี่หน่อย ส่วนผมก็ควยแข็งแทบทะลุกางเกงอยู่แล้ว หันกลับมาดูพี่ต่อ เห็นพี่หน่อยร้องครางโอ้ยอ๊าย ไม่ไหวแล้ว หยุดก่อน พอพี่สมหยุด พี่หน่อยก็ดึงตัวให้พี่สมนอนลง แล้วพลิกตัวขึ้นคร่อม มือซ้ายแบะหีงามมือขวาจับท่อนควยพี่สมตั้งไว้ แล้วค่อยๆกดลงให้ตรงกัน กดลงไปจนลำควยหายไปทั้งตัว แล้วโยกขึ้นลง คงจะเก่งขึ้นถึงได้ลงมือเย็ดพี่สมเอง เพราะเห็นโดนพี่สมเย็ดทุกคืน วันนี้พี่หน่อยเลยขอเป็นคนเย็ดบ้าง ไม่ว่าใครจะเป็นฝ่ายเย็ด ใครจะโดนเย็ด ก็สนุกกันทั้งคู่ พี่หน่อยเริ่มจากช้าเป็นเร็ว พี่สมก็ช่วยบี้นมให้ สักพักพี่หน่อยก็ร้องโอ๊ะ ๆ แล้วกระตุก ฟุบหน้าลงที่หน้าอกพี่สมเสร็จไปแล้ว แต่พี่สมยังไม่เสร็จเลยจับพี่หน่อยโก้งโค้ง แล้วเข้าเสียบด้านหลังกันพรวดเดียงมิดด้ามควยเลย พี่หน่อยร้องอุ๊ แล้วพี่สมก็ซอยกระเด้าเหย็งๆ มือก็จับนมบี้ไปเรื่อยๆ พี่หน่อยครางใหญ่เลยทีนี้ พี่สมก็เร่งกระเด้าเย็ดใหญ่จนโหนกเนื้อพี่สมกระทบบั้นท้ายพี่หน่อยดังผับๆ กระโปกแกว่งไปมา พี่หน่อยก็ส่ายสะโพกสู้ พี่สมปล่อยมือจากนมไปจับเอวกระแทกเข้าเร่งถี่ยิบแล้วกระตุกซบหน้าลงแผ่นหลังพี่หน่อย ผมก็สาวควยของผมตามจนน้ำพุ่งออกเต็มกางเกง หันไปดูน้องพิม อ้าวหายไปไหนแล้ว ผมเลยรีบเปลี่ยนกางเกงจะเอาไปซักกลัวคนรู้ว่ามันเลอะ พอเปลี่ยนเสร็จก็เดินไปที่ห้องน้ำ เอ้า มีคนเข้าอยู่ก่อนแล้ง ผมก็เลนถือผ้ายืนรอ สักพักได้ยินเสียงฮือๆ เอ๊ะชักยังไง คงไม่ใช่พี่ทั้งสองแน่ เพราะเขาเพิ่งเสร็จกันนี่ ผมเลยเข้าไปในห้องส้วมปิดประตูเบาๆ แล้วเดินย่องๆ ไปที่ฝาสังกะสีเก่าแต่ไม่เก่าเท่าไหร่ พอมีรูให้เห็นหลายรู ผมแนบสายตาเข้ากับรูตรงกลางห้องน้ำพอดี ต้องตะลึงอีกครั้ง ผมเห็นน้องพิมยืนแก้ผ้าอยู่ มือขวาจับหีตัวเองแหย่นิ้วเข้าๆออกในรูหี มือซ้ายบีบนมตัวเอง สลับสองข้างไปมาผมมองดูนมของน้องพิมขาวใหญ่กว่าของพี่หน่อยเสียอีก เพราะน้องพิมรูปร่างอวบกว่าพี่หน่อย นมเลยใหญ่กว่า ผมมองลงมาเรื่อยๆ ตรงหว่างขาเห็นเนินหีอูมทั้งโหนกและใหญ่ที่สำคัญยังไม่มีหมอยขึ้นมาให้เกะกะสักเส้นน่าเย็ดมากๆ เลย มือน้องพิมยังปิดโคกหีตัวเองยังไม่มิดเลย ตอนนี้น้องพิมเอานิ้วแทงร่องหีเขี่ยขึ้นเขี่ยลง ขยุกขยุยแทงเข้าๆออกเร็วขึ้น เล่นตกเบ็ดให้ดูอย่างน่าชม ผมไม่เคยคิดถึงน้องพิมมาก่อนเพราะเห็นว่าเป็นเด็ก เวลาชักว่าวก็นึกถึงแต่พี่หน่อยทุกครั้ง แต่ตอนนี้ผมต้องเปลี่ยนความคิด ตอนนี้น้องพิมเล่นรัวนิ้วหนักขึ้นเร็วขึ้นกว่าเดิมหน้าแหงนมองเพดาน ลมหายใจดังฟืดฟาด ควยผมแข็งอีกแล้ว เลยงัดออกมาสาวเล่น ตาก็มองไปที่น้องพิม น้องพิมเร่งผมก็เร่งตามโดยคิดว่ากำลังเย็ดกับน้องพิมอยู่ สักพักน้องพิมเร่งเร็วจี๋แล้วกระตุกทรุดฮวบนั่งคุกเข่าบนพื้นห้องน้ำ ผมก็กระฉูดพ่นเข้าใส่สังกะสีอีกที จนน้องพิมอาบน้ำเสร็จแล้วก็ใส่ผ้าถุงเดินออกไป คืนนั้นผมหลับสบายไม่รู้ตัวเลย ไม่รู้ว่าพี่หน่อยเย็ดกับพี่สมอีกหรือเปล่า ต่อมาหลังจากนั้นอีกประมาณหนึ่งอาทิตย์ เป็นเย็นวันศุกร์ในหมู่บ้านเขามีงานบวช จัดงานที่บ้านห่างจากบ้านผมประมาณเกือบกิโล พ่อแม่นาคส่งการ์ดเชิญมาให้แม่ผมเนื่องจากเป็นคนคุ้นเคยและรู้จักกัน แต่แม่ผมลางานมาไม่ได้ พี่สมเลยไปช่วยงานนี้แทน พี่สมไปตั้งแต่หกโมงเย็นแล้วคงจะกลับดึก หรืออาจจะไปค้างคืนที่บ้านงานก็ได้ เพราะเขารอแรงให้ช่วยงาน พอมืดกินข้าวเย็นเสร็จเรียบร้อย ประมาณทุ่มครึ่งพี่หน่อยก็ชวนผมและน้องพิมเข้านอน ผมพี่หน่อยน้องพิมก็เข้าห้องตามลำดับเดิม นอนไปคุยกันไปเลยต่างคนต่างหลับไม่รู้ว่าหลับตอนไหน ผมมาสะดุ้งตื่นตอนกลางดึกรู้สึกเหมือนมีมือใครคนหนึ่งมาเล่นกระดอผมจนแข็งโป๊ก ผมแกล้งหลับต่อ มือนั้นก็รูดท่อนควยขึ้นๆลงๆ ผมเสียวมากจนทนไม่ไหว เลยแอ่นสะโพกสู้เสียงพี่หน่อยกระซิบถามว่า ตื่นแล้วหรือ ผมเลยรู้ว่าเป็นมือพี่หน่อย ผมถามพี่หน่อยว่าจะทำอะไรผม พี่หน่อยบอกว่าทำแบบพี่สมยังไงละ แถมยังบอกอีกว่าพี่รู้นะว่าเธอนอนดูและแอบดูเวลาพี่หน่อยเย็ดกับพี่สม ผมก็เลยไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรเลยปล่อยให้พี่หน่อยเล่นต่อ ใจจริงผมก็อยากเย็ดพี่หน่อยมาตั้งนานแล้ว พี่หน่อยจับมือผมไปวางที่นม โอ้โฮพี่หน่อยถอดเสื้อออกตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ นมพี่หน่อยแข็งๆ นิ่มๆ จับเพลินดี พี่หน่อยบอกว่าอยากจับตรงไหนก็จับได้เลย ผมเลยปล่อยมือจากนมมาจับที่หีแทนแหย่นิ้วเข้าไป พี่หน่อยสดุ้งเล็กน้อย ผมสุดทนแล้วเลยดุดปากกับพี่หน่อย มันเสียวซ่านดีจัง มือก็บี้แตดพี่หน่อยจนเปียกนิ้วมือ ผมหันมาดูดนมพี่หน่อยทั้งซ้ายขวาสลับไปมาใช้มือจับฐานเคล้นเอาปากงับยอด ดูดเต็มที่ พี่หน่อยถึงกับสดุ้งพี่หน่อยจับหัวผมกดไปที่เนินนโคกของเธอ ผมก็นึกได้ทันทีว่าคงจะให้ผมเลียหีอย่างพี่สมแน่ๆ ผมเลยตัดสินใจเลียเป็นเลีย แหมก็ลื่นอยู่แล้วรสชาติและกลิ่นทะแม่งๆ ยังไงไม่รู้ ผมเลียตรงติ่งตวัดลิ้นรัวเร็วๆ พี่หน่อยครางไม่เป็นศัพท์เลย มือกดหัวผมแน่นจนหายใจเกือบไม่ออก สักพักพี่หน่อยก็ลุกขึ้นจับผมนอนลง ควยผมตั้งขึ้น พี่หน่อยบอกใหญ่เหมือนกันนะ ว่าแล้วก็ขึ้นคร่อมจับควยผมจ่อตรงรูหีแล้วพี่หน่อยก็กดก้นลงมา ผมกัดฟันแน่นก็มันเจ็บตรงหัวหยักตึงไปหมด อาศัยน้ำหล่อลื่นของพี่หน่อย เลยช่วยให้เข้าไปได้ไม่ลำบาก พอเข้าที่เข้าทาง พี่หน่อยก็ขยับเต็มที่เลย ผมก็หายเจ็บแล้วเลยเด้งสู้พี่หน่อยขย่มไปครางไป ผมก็เอามือจับนมพี่หน่อย พี่หน่อยก็ก้มลงมาจูบปากกับผม ผมก็ทนไม่ไหวนะซิ ถอนปากออกบอกพี่หน่อยว่าเสียวจะออกแล้ว พี่หน่อยเลยเร่งขยับก้นใหญ่ ผมก็พุ่งกระฉูดใส่ในมดลูกพี่หน่อย แต่พี่หน่อยยังไม่เสร็จ เธอขย่มต่อ ผมนี้เสียวกัดฟันจนดิ้นส่ายไปมา พี่หน่อยก็ยังเร่งขยับก้นขึ้นลง ต้องเอามือไปกดตรงก้นพี่หน่อยไว้แน่น ก็มันเสียงทรมานสุดขั้วหัวใจยังไงบอกไม่ถูก พี่หน่อยก็ขย่มแรงและเร็วขึ้นอีก ผมก็เลยบอกพี่หน่อยว่าจะออกอีกแล้วนะ พี่หน่อยบอกงั้นก็ออกพร้อมกันซิ พี่ก็จะออกแล้ว ปล่อยมือที่ก้นพี่ออกซิ พี่ขย่มไม่ถนัด ผมก็เลยปล่อยมือที่รัดก้นพี่หน่อยออก พี่หน่อยเลยขย่มเต็มที่ ผมก็เสียง จับก้นไม่ได้เลยมาจับนมแทนบีบแรงๆ พี่หน่อย ขย่มแรงอีก ผมก็บีบนมแรงอีก พี่หน่อยบอกออกแล้วนะ ปล่อยออกมาเลยนะ ผมพยักหน้า พี่หน่อยก็เร่งกระแทกแรงๆ 3 – 4 ที ผมก็พุ่งน้ำเงี่ยนใส่ มดลูกพี่หน่อยเป็นครั้งที่ 2 พี่หน่อยกระตุก 3 – 4 ที ภายในช่องคลอดตอดรัดควยผมตึบๆ แล้วซบหน้ากับอกผม ถามผมว่ามันดีหรือเปล่า ผมก็ตอบว่ามันดีแต่เสียวเป็นบ้าเลย พี่หน่อยบอกว่าลืมตัวไปพี่กำลังจะออกเลยขย่มเพลิน คืนนั้นก็นอนกอดกันหลับไปเลย หลังจากวันนั้นมาผมก็ได้เย็ดกับพี่หน่อยเป็นประจำ บางทีกลางวันพี่หน่อยเย็ดกับผม พอตกกลางคืนก็เย็ดกับพี่สม บางทีไม่ได้เย็ดกันเพราะไม่มีโอกาสในบ้าน ก็เย็ดกันในห้องส้วม ห้องน้ำ บางทีก็ในลำคลองที่อยู่ใกล้บ้าน มันหลายๆ แบบจนนานหลายเดือนผมจึงเก่งขึ้น แถมควยใหญ่ขึ้นอีกต่างหาก ผมคล่องเรื่องเย็ดกับพี่หน่อยจนลืมน้องพิมไประยะหนึ่งเลยเวลาผ่านไป พี่สมก็เข้าทำงานในเมืองกับแม่ ผมจึงอยู่บ้ายสามพี่น้องกับหนึ่งยาย นานๆ พี่สมจะกลับบ้านมาที แต่กลับมาทีไร พี่หน่อยเป็นโดนพี่สมเย็ดทุกที พี่หน่อยบานฉ่ำไม่รู้กี่ยกจุใจไปเลย ถ้าพี่สมกลับมาผมก็อดเย็ดพี่หน่อย เพราะพี่สมแกเล่นเย็ดพี่หน่อยทีละหลายยก ยิ่งพี่สมไปทำงานในเมืองคงไปเรียนรู้อะไรมาใหม่ กลับมาเล่นพี่หน่อยจนเพลีย ถ้าวันไหนพี่สมมาก็จะแกล้งให้เงินไปซื้อขนม ซื้อของกิน โดยให้ไปซื้อร้านไกลๆ เพราะเวลาผมกับน้องพิมออกจากบ้านไปพี่สมก็จะจับพี่หน่อยเย็ดทุกที บางทีผมก็หลอกน้องพิมว่าปวดท้อง ท้องเสีย ขอเข้าห้องส้วม แล้วให้น้องพิมไปซื้อคนเดียว พอน้องพิมไปผมไม่ได้เข้าส้วมด้วยที่ไปคือข้างฝาห้อง แอบดูพี่สมกับพี่หน่อยเย็ดกัน แบบสุดๆ ผมก็สาวควยชักว่าวตาม เขาเสร็จผมก็พุ่งใส่ข้างฝาเหมือนกันเป็นอย่างนี้ทุกครั้ง แล้ววันหนึ่งหลังจากพี่สมกลับไปแล้ว พี่หน่อยก็ไปตลาดด้วย คงไปกับพี่สม จะกลับก็คงบ่ายๆ วันนั้นผมไปเล่นที่บ้านเพื่อนแต่เช้า พอใกล้เที่ยงเกิดหิวข้าวเลยแยกจากเพื่อนกลับมากินข้าวบ้าน พอมาถึงบ้าน เอ๊ะ ทำไมเงียบจัง น้องพิมไปไหน ตอนพี่สมกลับไปก็เห็นไปกับพี่หน่อยแค่ 2 คน หรือว่า.....ผมคิดได้อย่างนั้นก็เลยค่อยๆย่องเข้าไปในบ้านแบบเงียบที่สุด พอเดินไปที่นอนก็ต้องตกตะลึงเมื่อเห็นน้องพิมนอนใส่ผ้าถุง นุ่งกระโจมอก สงสัยจะไปอาบน้ำ ผ้าถุงเปิดขึ้นไปอยู่บนท้อง ส่วนบนก็ล้นลงมาถึงสะดือ นิ้วมือยังวางอยู่ที่โคกสวาทตรงกลางรอยแยกพอดี มือและเนินสวาทเยิ้มไปหมด ผมนึกออกทันทีว่า เมื่อตะกี้ตอนที่พี่สมกับพี่หน่อยเย็ดกันก่อนที่พี่สมจะกลับ น้องพิมต้องแอบดูแน่ๆ แล้วเกิดอารมณ์ พอพี่ทั้งสองออกไปจึงมานอนตกเบ็ดช่วยตัวเองจนเผลอหลับไป ผมย่องเดินเข้ามาดูใกล้ๆ อยากเห็นจะจะ หลังจากที่เห็นในห้องน้ำวันนั้นก็เพิ่งมาเห็นชัดๆ วันนี้แหละ ผมยืนใจสั่นจะเอาดีไหมนะ แต่เจ้ากระดอดันแข็งผงกหัวตุงกางเกงอยากเต็มที่ ผมตัดสินใจเอาเปนเอา เพราะพอเป็นอยู่แล้ว พี่หน่อยก็สอนตั้งหลายครั้ง เป็นไงเป็นกันน้องพิมก็น่าเย็ดไม่น้อย แม้จะสวยไม่เท่าพี่หน่อย แต่ตอนนี้ก็ถึงเวลาโดนเย็ดได้แล้ว ขืนปล่อยไว้อาจจะโดนพี่สมเย็ดไปก่อน ผมคิดแล้วเลยเดินไปจับมือน้องพิมออกจากเนินหี ที่ตอนนี้เริ่มมีขนอุยขึ้นอ่อนๆ แล้วผมใช้นิ้วผมชอนไชเข้าไปคับนิ้วดีจัง ฟมขยับเข้าๆออกๆ ตอดมือซะด้วย ผมแหย่นิ้วเข้าไปไม่ลึกกลัวเธอตื่น แต่ก็ไม่ตื่น ผมเลยก้มดูดนม โอ้โฮ้ ใหญ่กว่าพี่หน่อยแข็งกว่า และสีชมพูน่สฟัดจริงๆ ผมดูดซ้ายทีขวาทีเบาๆ แล้วไล่ลงมาถึงเนินโยนี ผมแลบลิ้นเลียแบบทำให้พี่หน่อย บางทีก็งับดูดติ่งแตดเบาๆ มือก็ยังแหย่เหมือนเดิม น้ำหล่อลื่นน้องพิมยิ่งออกมามากขึ้น ก้นเธอส่ายรับไปมา ผมเงยหน้าจึ้นมองก็เห็นตาเธอปิดเลยเลียหีต่อ สักพักมือน้องพิมก็กดหัวผมแน่น ร้องครางอู้อี้ แล้วบอกผมว่าพี่เย็ดหนูเถอะหนูทนไม่ไหวแล้ว อ้าวน้องพิมตื่นตอนไหนก็ไม่รู้(ที่จริงน้องพิมแกล้งหลับตั้งแต่ผมเข้ามาแล้ว ผมมารู้ทีหลัง) ตอนนี้ผมเงี่ยนเต็มที่แล้ว จัดการถอดเสื้อกางเกงออกจนหมด จนอยู่ในชุดวันเกิด จับขาน้องพิมแยกกว้างออกให้สุดมองเห็นข้างในแดงแจ๋ แล้วค่อยๆ กดควยลงไปในรูหีน้องพิมได้ครึ่งหนึ่ง น้องพิมสะดุ้งร้องโอ้ย เจ็บ เสียงดังมือเกาะแขนผมแน่น ผมเลยกระซิบข้างหูว่าเจ็บเดี๋ยวเดียวก็หายแล้ว ก่อนประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ พอเธอเผลอผมก็กดควยเข้าไปจนมิดเลย น้องพิมร้องอุ้ยทุบหลังผม 2- 3 ที มันช่างแน่นอะไรอย่างนี้ ขยับได้ทีละหน่อย ยั่งดีนะที่มีน้ำหล่อลื่นมาช่วยตั้งแต่เธอช่วยตัวเองมาแล้วไม่อย่างนั้นแย่เลย ผมไซ้ซอกคอลงมาถึงนมอันขาวนวล และใหญ่อวบ ดูดสลับกันซ้ายทีขวาที ส่วนควยก็ค่อยขยับหมุนส่ายกระเด้าสั้นๆ กระฉึกกระฉักทีละนิด เบาๆยังแน่นอยู่ ผมขยับสักพัก ถามน้องพิมว่าหายเจ็บหรือยัง น้องพิมบอกหายแล้ว แต่มันแน่นรูไปหมด ผมขยับไปดูดนมไป น้องสาวเริ่มครางเสียงดังขึ้น แล้วบอกว่าพี่เร็วๆ แรงๆ อีก ก็ได้หนูทนไม่ไหวเสียวจะแย่อยู่แล้ว ผมเลยเอาแขนสองข้างสอดใต้ขาตรงช่วงหัวเข่าขึ้น แน่ละท่านี้ทำให้อยู่ในท่าล็อคตาย รูหีอ้าออกจนมองเห็นมันกำลังอ้าอมควยผม ผมจับก้นน้องพิมยกขึ้นลอยจากพื้นนิดหน่อย ท่านี้ผมชอบมากเวลาเย็ดกับพี่หน่อยผมใช้ท่านี้เป็นท่าเสร็จ เพราะมันเข้าได้สุดๆ ดี พอผมจัดท่าได้ที่ผมก็กระแทกควยเข้าอัดหีน้องพิมเต็มที่ น่าสงสารน้องพิมโดนทีแรกก็เจอท่าไม้ตายของผมเสียแล้ว ผมกระแทกเข้า ออก อย่างรวดเร็วเต็มแรงเงี่ยน เสียงร้องพิมครางดังขึ้นกว่าเดิม เพราะหีตกเป็นเป้านิ่ง ให้เย็ดอย่างเต็มคราบ น้องพิมจับแขนผมแน่น ร้องอู้ยๆ จะ..จะออกแล้ว ขมิบหีตอดควยผมวาบๆ ผมเสียวควยตลอดลำกระเด้าเย็ดหีถี่ยิบ แต่ละทีเล่นมิดด้ามทุกที จนที่สุดผมกับน้องพิมร้องเกือบพร้อมกัน น้ำแตกแล้ว โอ๊ย ต่างกันต่างปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าหากันจนกระจายเป็นฟองออกมาล้นรู รูหีน้องพิมตอดดีจริงๆ ผมฟุบลงที่อกน้องสาวโดยที่ปล่อยคาอยู่ ให้หีน้องพิมดูดน้ำควยผมจนอ่อน แล้วก็นอนกอดกันจนเผลอหลับไป เราทั้งคู่หลับไปมารู้สึกตัวอีกทีเมื่อมีมือใครมาสะกิด ผมลืมตาดู พี่หน่อยนั่นเอง เผลอหลับไปจนพี่หน่อยกลับมา น้องพิมตกใจรีบคว้าผ้าถุงมาปิดของสงวน แต่ปิดไม่มิดเพราะความรีบร้อน ผมมองเห็นเลือดติดที่หว่างขาและที่นอน ส่วนผมเฉยๆ เพราะเคยเย็ดกับพี่หน่อยมาแล้ว พี่หน่อยบอกว่าให้เราสองคนไปล้างทำความสะอาด แล้วมาหาพี่ที่นี่ ผมกับน้องพิมเลยไปล้างถูสบู่ตอนล้างน้องพิมบอกว่าแสบจังเลย พอเรากลับมาที่ห้อง เห็นพี่หน่อยนุ่งกระโจมอกด้วยผ้าเช็ดตัวยืนอยู่ คิดว่าเธอคงจะไปอาบน้ำ แต่เปล่าเธอกลับถามว่า ทำอย่างนี้กันมานานหรือยัง ผมเลยบอกว่า ครั้งนี้ครั้งแรก พี่หน่อยบอกว่าทำไมไม่ปิดประตูให้เรียบร้อย ผมก็เลยนึกได้ตอนเข้ามาเห็นน้องพิมนอนโป๊อยู่รีบร้อนจัดการ ดีนะที่เป็นพี่หน่อยมาเห็นถ้าเป็นคนอื่นอายเขาแย่เลย แล้วพี่หน่อยก็บอกว่าทำให้พี่ดูใหม่ซิ พี่อยากเห็น ผมกับน้องพิมมองหน้ากันอย่างงงๆ แต่ผมยิ้มอยู่ในใจ ผมเลยบอกว่าของผมมันตกใจตอนที่พี่หน่อยมามันหดหมดแล้ว ไหนดูซิว่าแล้วพี่หน่อยก็เดินมาจับดูและบอกว่าไม่เป็นไร แล้วก็เรียกน้องพิมให้มาปลุกให้ผม โดยการใช้ปากอม แต่น้องพิมบอกทำไม่เป็น พี่หน่อยเลยจับมาทำให้ดูหนึ่งที แล้วให้น้องพิมทำต่อโดยที่ผมนอนอยู่ที่นอน ขณะที่น้องพิมดูดควยผมอยู่นั้น พี่หน่อยก็เดินไปจับนมน้องพิม ใหญ่เกินตัวเลยนะ และก็บีบเล่นเบาๆ ตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งตัวแล้ว เพราะโดนลิ้น โดนปากน้องพิมจนเสียว พี่หน่อยเห็นดังนั้น ลุกขึ้นยืนปลดผ้าเช็ดตัวออก เดินมาหาผมขึ้นคร่อมตรงหน้าผม หีพี่หน่อยอยู่ตรงหน้าผมพอดี พอพี่หน่อยหย่อนลงมาก็ถึงปากผมพอดี ผมรู้ทันเลยแลบลิ้นเลีย พี่หน่อยก็ส่ายไปส่ายมาสู้ลิ้น คนแย่คือผมข้างล่างก็โดนดูดควย ข้างบนก็ต้องเลียหี พี่หน่อยร่อนอยู่พักก็ครางฮือๆ กดโคกหีอัดหน้าผมแทบหายใจไม่ออก หมอยแหย่เข้าไปในจมูก มือผมเลยกดหัวน้องพิมไว้ไม่ให้มันขยับมันจะออกอยู่แล้ว พี่หน่อยก็คงจะเสียวเหมือนกัน เลยบอกให้น้องพิม ขึ้นมาแทนที่แล้วตัวพี่หน่อยก็เลื่อนตัวลงไป ตรงท่อนควยของผมและจับมันเขี่ยที่ติ่งแตด 2 – 3 ทีแล้วกดโคกหีลงมา เป็นอันว่าผมเลียหีให้น้องพิม แต่หัวควยโดนหอยพี่หน่อยงับไว้ พี่หน่อยขยับกดร่องหีลงมาพร้อมกับขย่มแรงและเร็วขึ้น เสียงรูหีกระทบควยเจาะแจะๆ พี่หน่อยขย่มอย่างเมามันส์คงค้างมาจากพี่สม พี่หน่อยขย่มเอาๆ จนพี่หน่อยใกล้เสร็จผมก็สุดเสียวใกล้เสร็จเหมือนกัน ผมเอามือจับนมน้องพิมขยำแรงๆ น้องพิมก็ส่ายเต็มที่ พี่หน่อยก็กระแทกระทั้นอย่างเมามันส์ จากนั้นพี่หน่อยก็บอกออกแล้ว ออกอล้ว กระตุก 3 – 4 ที รูหีพี่หน่อยตอดลำควยผมจนผมต้องกระฉูดใส่รูหีพี่หน่อยอย่างแรง พี่หน่อยบดอีก 2 – 3 ครั้งก็ชักออก นอนแผ่อยู่ตรงนั้นเอง น้องพิมเห็นดังนั้นจึงเลื่อนตัวเองไปทำหน้าที่แทนจับควยของผมที่ยังอ่อนเข้าไปในรูหีของเธอ แล้วขย่มขึ้นลง ผมเพิ่งออกก็เสียวแปล็บตรงหัวควย เลยบอกให้น้องพิมหยุดก่อน แล้วผมก็ชักออกมาพักรบโดยเปลี่ยนท่าให้น้องหพิมคว่ำหน้าลงในท่าโก้งโค้ง ผมเข้าทางด้านหลังค่อนๆทำมันยังเสียวหัวควยอยู่ พอคลายจากอาการเสียวลง ผมก็เริ่มสาวเร็วและรุนแรง เพราะน้องพิมเป็นคนบอกให้ทำแรงๆ ผมเอามือจับเอวน้องพิมแล้วดึงเข้าหาตัว กระแทกดังพับ พับ พี่หน่อยนอนดูอยู่ค่อยๆ ขยับตัวเข้ามาอยู่ใต้ท้องน้องพิม จับนมมาดูด น้องพิมร้องโอ้...อาไม่ขาดปาก โอ้ย..พี่แรงอีกหน่อยหนู จะ จะ โอ้ย..ออกแล้ว เธอกระตุก 3 – 4 ครั้งทิ้งตัวลงมากับหน้าพี่หน่อย ผมก็ไม่ยอมหยุดตามกระแทกไปเรื่อยๆ เธอคงเสียวมากเพราะเพิ่งออกเมื่อครู่นี้เอง ร้องครางโอ้ยๆ ผมไม่ฟังเสียงกระแทกถี่ยิบ ยิ่งได้ยินเสียงน้องพิมร้อง ผมยิ่งเย็ดสุดๆ แล้วผมก็ปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูดใส่มดลูก น้องพิมขาเป๋ไปเลยวันนั้น
หลังจากนั้นเป็นต้นมาต่างคนไม่มีปิดบังกันเลย เล่นเย็ดกันทั้งสามคน หากพี่สมกลับมาก็จะสลับกัน
แต่ส่วนมากพี่สมจะเย็ดกับพี่หน่อย ผมจะเย็ดกับน้องพิมคนละคู่ แต่เวลาพี่สมไม่อยู่บางทีผมก็เย็ดกับพี่หน่อยบ้าง น้องพิมบ้างแล้วแต่ใครมีอารมณ์ บางครั้งพี่หน่อยอยากแต่น้องพิมไม่อยาก เธอก็นั่งมองผมกับพี่หน่อยเย็ดกัน บางทีมองจนเกิดอารมณ์จนอยากโดดลงมาร่วมวงด้วยก็มี แล้วแต่เหตุการณ์ จนเดี๋ยวนี้ผม พี่สม กับพี่หน่อย แต่งงานทีผัว เมียกันแล้ว ส่วนน้องพิมยังไม่แต่งเลย ไม่ได้ไปไหน พี่สมพี่หน่อยย้ายไปอยู่กรุงเทพฯ ยังหาโอกาสเย็ดกันอยู่เสมอ ส่วนผมก็ยังเย็ดกันอยู่เหมือนเดิม และบางทีพี่หน่อยมาเยี่ยมผมก็จะเย็ดกัน เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงแต่อาจจะเขียนเล่าไม่ค่อยเป็นเท่าไร ผมกับน้องพิมช่วยกันนึกและช่วยกันเขียนทั้งสองคน

tarokub

ssktp

amply

waveviviann

sthanya

sixdevil7

Tualatin

เป็นวัยอยากรู้อยากลองก็แบบนี้แหละ ดีนะไม่ทัอง
ชีวิตเราลิขิตเอง

strikef.

johnyred59

เรื่องแบบนี้มีจริงในสังคมบ้านเรา เพราะเด็กๆมักนอนรวมๆกัน
ขอบคุณครับ

wchai

dedamezzo

พันเก้า นำโชค