ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] SNIS-512 Miyabi Sayaka หรือ Kashii Ria

เริ่มโดย Vinsmoke, สิงหาคม 30, 2016, 02:51:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vinsmoke

Miyabi Sayaka หรือที่รู้จักในชื่อใหม่ว่า Kashii Ria สาวน้อยแต่นมไม่น้อย ::HoHo:: ดาวรุ่งของค่าย S1 ที่ขึ้นมาพร้อมๆ กับน้อง Aoi แต่ไม่เข้าใจน้องเหมือนกันว่าทำไมพอย้ายมาอยู่ค่าย Prestige น้องถึงเปลี่ยนชื่อ เดาว่าสาเหตุที่เปลี่ยนชื่ออาจเป็นเพราะว่าชื่อเดิมไม่มีชื่อเสียงมากพอก็เป็นไปได้

สำหรับหนังเรื่องนี้เป็นหนังเรื่องสุดท้ายกับค่าย S1 สำหรับ concept ของเรื่องนี้คือ น้อง Miyabi Sayaka หรือ Kashii Ria ขอบคุณแฟนคลับด้วยการไปหาแฟนคลับให้เย็ดถึงถึงที่นั้นเอง ::Angry:: ::Angry:: อิจฉาคนญี่ปุ่นจริง

หนังเหมาะสำหรับขารุม ใครชอบขารุมก็จัดไป ::DookDig:: ::DookDig::

วัน/เดือน/ปี เกิด : ไม่ระบุ

ส่วนสูง : 164cm

รูปร่าง : B 87(F)cm W 57cm H 86cm

รายชื่อผลงานทั้งหมดของ Miyabi Sayaka หรือ Kashii Ria : http://www.javlibrary.com/en/vl_star.php?s=azfbm

Download

Password : www.xonly8.com
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eakfon

ขอบคุณครับ
มาส่งถึงที่ ต้องเป็นแฟนคลับที่ซื้อปีละกี่แผ่นนะ ::Hmmm::

keito

acropobia899

บริการส่งถึงที่  บ้านเราน่าจะมีบ้างนะ

belmont

Vinsmoke

อ้างจาก: eakfon เมื่อ สิงหาคม 30, 2016, 02:55:58 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ
มาส่งถึงที่ ต้องเป็นแฟนคลับที่ซื้อปีละกี่แผ่นนะ ::Hmmm::
รู้สึกว่าต้องซื้อทุกแผ่นที่เขาแสดง แล้วก็ซุ่มเอามัง ไม่แน่ใจนะ

Vinsmoke

อ้างจาก: acropobia899 เมื่อ สิงหาคม 30, 2016, 03:39:22 หลังเที่ยง
บริการส่งถึงที่  บ้านเราน่าจะมีบ้างนะ
บ้านเราก็มี โทรหาน้อง SL ให้มาที่ห้อง แต่ราคาอาจเยอะกว่าปกติ แต่ถ้ามีเงินแล้วก็จัดโลด ::Fighto:: ::Fighto::

hitly

jamesharley

liillililliiil

ขอขอบคุณ! ทุกท่านที่แบ่งปันความสุขให้แก่กันครับผม