ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

💖👀UPDATED💖เปิดใต้กระโปรงเว็บบอร์ด วิธีแก้ไข+ตอบกลับ โพสของคนที่มาตอบ จขกท.

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 31, 2016, 01:55:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 05, 2016, 08:35:59 ก่อนเที่ยง
กลับมาเจอ 48ท่า สเปเชี่ยล เทคนิค ภายในคืนเดียวเป็นการลงโทษ   ::Grimace::
(หมายถึงท่าแม่ไม้มวยไทยนะ)

::Grimace:: ::Grimace::

เจอ  ::Sobad:: ::WooWoo:: ::JubuJubu::

ก็เรียบร้อยแล้ว  ::Shy::
::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Vinsmoke

สุดยอดเลยครับคุณจิ้ว ถือเป็นกระทู้ที่ให้ข้อมูลที่ดีมากๆ 

::Thankyou:: คุณจิ้วกลายเป็นที่ปรึกษาการใช้บอร์ดได้เลยนะเนี้ย

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Vinsmoke เมื่อ มกราคม 05, 2017, 01:12:31 หลังเที่ยง
สุดยอดเลยครับคุณจิ้ว ถือเป็นกระทู้ที่ให้ข้อมูลที่ดีมากๆ 

::Thankyou:: คุณจิ้วกลายเป็นที่ปรึกษาการใช้บอร์ดได้เลยนะเนี้ย

ขอบคุณค่ะ แต่ไม่ถึงกับเป็นที่ปรึกษาหรอกค่ะ เพราะ ก็ยังมือใหม่ แค่ชอบลองผิดลองถูก
อันนี้แน่ใจแล้ว เลยเอามาเล่าสู่กันฟังค่ะ จะได้เล่นเว็บ ตั้งกระทู้ + ตอบกันได้สนุกขึ้นค่ะ
::Glad::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Dekba Naja

สวัสดีครับ...เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่เอี่ยมแบบงงๆ เพราะไม่เคย ผิดพลาดยังไงขออภัยและช่วยแนะนำก้วย

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Dekba Naja เมื่อ มกราคม 22, 2017, 05:40:11 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ...เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่เอี่ยมแบบงงๆ เพราะไม่เคย ผิดพลาดยังไงขออภัยและช่วยแนะนำก้วย

ยินดีต้อนรับค่ะ อ่านกฎก่อน เล่น ศึกษาให้เข้าใจด้วยนะคะ สงสัยถามได้

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Phoowadol

เทคนิค การใช้งาน บอร์ด. เหล่านี้ มีประโยชน์ กับสมาชิกเป็นอย่างมากครับ แต่ก็แปลกใจว่า ทำไม สมาชิก ทั้งหลาย ไม่ค่อย เข้ามาอ่านกัน ต้องยอมรับในความสร้างสรรค์ ของคุณ จิ๋วจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

LarryMiz

This is the perfect web site for anybody who would like to find out about this topic. You understand a whole lot its almost hard to argue with you (not that I personally would want to...HaHa). You definitely put a brand new spin on a topic that has been written about for many years. Wonderful stuff, just great!