ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิศวาสมังกรหยก 5 ตอน ความลับของอึ้งย้ง-บุกค่ายกลดอกท้อ by Cobra

เริ่มโดย areja, สิงหาคม 31, 2016, 05:10:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

::ChuChu::   ::Glad::  อืมไม่แน่ใจว่าเพราะเป็นนักประพันธ์ประจำบอร์ดเลยได้สิทธิ์อ่านโดยไม่ต้องคอมเม้นต์รึเปล่า  แต่แม้จะได้สิทธิ์นั้นก็ตามผมเข้าใจเป็นอย่างดีว่าผลงานแต่ละชิ้นนั้นแต่งยากและต้องใช้สมองหนักมาก  ผมขอคอมเม้นต์ว่าผมขอเป็นกำลังผู้แต่งท่านคอบบร้าด้วยใจจริงและยกให้ท่านเป็นไอดอลคนหนึ่งของผมเลยครับ นับถือๆมาก   ::Reader::   ::Fighto::

olemantu

ท่านผู้เขียน ค้นคว้าเรื่องจากหลายที่ มาประกอบ ทำให้เป็นงานที่น่าอ่านและได้ประโยชน์มาขึ้นด้วยครับ

ijuinrei

ตอนนี้วางเนื้อเรื่องใด้ดีมากครับ ชอบแต่ชื่อองค์ชาย เจอรูดัล  ::DookDig::

Wanit-sri

pjny

sora99mana

ตามมาอ่านเพื่อตรวจสอบการเปลี่ยนแปลงครับ เนื้อหายังแน่นตามเดิม

rewat.32