ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเนยอยากจัดหนัก 1

เริ่มโดย suparada.junn, กันยายน 01, 2016, 10:46:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suparada.junn

เรื่องนี้ลองแต่งเองนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ มือใหม่จริง ๆ
พิมพ์ในมือถือไม่แน่ใจว่าตัวอักษร กับวรรค ระยะบรรทัดจะเป็นยังไงบ้างนะครับ ยังไงเม้นท์ให้กำลังใจกันได้นะครับ

สวัสดีค่ะ ทุกคน เนยเองค่ะ เนยอายุ 25ปีแล้วค่ะ เรื่องอย่างว่ามีมาบ้าง แต่ไม่ค่อยโลดโผน เพราะ เนยค่อนข้างขี้อายเล็กน้อยค่ะ ไม่กล้าบอกแฟนว่าต้องการแบบไหน แต่เนยรู้นะคะว่าเนยชอบแบบรุนแรง ๆ เถื่อน ๆ พอนาน ๆ เข้าเนยก็เบื่อและขอเลิกกับแฟนไปค่ะ ตอนนี้เนยโสดนะคะ เนยเป็นคนค่อนข้างอวบ โดยเฉพาะหน้าอกใหญ่ ตัวสูง ผิวสีน้ำผึ้ง
เรื่องที่เนยจะเล่าเกิดขึ้นตอนเนยเปลี่ยนที่ทำงานค่ะ เนยเลยคิดว่าอยากจะเป็นคนใหม่ เลยเปลี่ยนการแต่งตัวที่ค่อนข้างขี้อายให้ดูมีอะไรน่าสนใจขึ้นโดยการเริ่มใส่กระโปรงสั้นขึ้น โชว์ผิวเนียนสีน้ำผึ้ง จากที่ใส่เสื้อมีแขนตลอดก็เปลี่ยนเป็นเสื้อ แขนกุด เสื้อกล้าม หรือสายเดี่ยวแต่แอบมีเสื้อคลุมนะคะ แต่เนยจะใส่ให้คอกว้าง ๆ ลึก ๆ หน่อยค่ะ พอเนยเปลี่ยนที่ทำงาน ได้สักพัก เริ่มรู้แล้วนี่คะว่า เจ้านายไม่ค่อยเข้าอยู่คนเดียวบ่อย  เนยทำตำแหน่งธุรการค่ะ เป็นบ.เล็ก ๆ แถวบางเขนค่ะ เป็นอาคารพาณิชย์ที่เช่าไว้ค่ะ งานของเนยไม่ต้องเจอใครมากค่ะ นั่งเฝ้าออฟฟิศไปวัน ๆ มีของมาส่งบ้าง แต่แถว ๆ นี้จะมีบ.อีกหลายบ.ค่ะ เนยก็มอง ๆหนุ่ม ๆ แถวนี้นะคะเพราะเนยจะสังเกตว่าใครแอบมองเนยบ้าง  แต่ก็เท่านั้นค่ะไม่ใช่สเป็กของเนยสักคน  จนมีอยู่วันนึงค่ะ มีของมาส่งที่ออฟฟิศแล้วเจ้านายไม่อยู่ค่ะ เนยก็ออกไปรับของค่ะ แต่คนที่มาส่งนี่สิคะ เป็นชายหน้าตาโหดมากเลยค่ะอายุน่าจะประมาณ 45 มีหนวดเคราเยอะมาก ตัวคล้ำ ตัวใหญ่แบบคนแบกหามทำงานหนักมาตลอด เห็นแล้วเนยรู้สึกแปลก ๆ ค่ะ แบบเสียว ๆ ตรงหีเลยค่ะ เนยเลยมีความคิดอยากลองยั่วดูสักนิด มันเบื่อ ๆ ด้วยค่ะ  รถที่มาส่งเป็นรถกระบะที่มีหลังคาคลุมด้วยผ้าใบอ่ะค่ะ เนยสั่งกระดาษต่อเนื่องไว้  สมมติว่าชื่อพี่ชาย พี่ชายหาของที่มาส่งท้ายรถอยู่นานก็ไม่เจอ เนยเลยแกล้งขึ้นไปบนกระบะ เพื่อช่วยพี่เค้าหา แล้วขอเค้าลองหาดูบ้าง ในระหว่างนี้  เนยก็แกล้งก้ม ๆ เงย ๆ หันหลังให้พี่เค้า อ้อลืมบอกไปค่ะ เนยใส่กระโปรงสั้นนะคะวันนั้น เลยเข่าขึ้นมาคืบนึง เป็นแบบบาน ๆ น่ะค่ะ เนยลองก้ม ๆ หาอยู่สักพัก ก็เห็นพี่เค้านิ่งไป เนยเลยแอบมอง จากซอกแขน เห็นพี่เค้ามองก้นเนยอยู่ เนย เลยยิ่ง ก้มให้มากขึ้นค่ะ  พอสักพัก ก็แกล้ง นั่งยอง ๆ ต่อ แล้วหันแค่หน้าไปหาพี่เค้า เนยแอบเห็นพี่เค้าทำหน้าเสียดายด้วยค่ะ เนยเลยแกล้งยั่วต่อค่ะ หันไปบอกพี่เค้าทั้งตัวว่า ไม่เห็นเจอเลยค่ะ ทีนี้สิคะ เนยหันไปทั้งตัวค่ะ เสื้อคอก็ลึกใช่ไหมคะ กระโปรงก็บาน เนยว่าพี่ชายเค้าคงเห็น กางเกงในลูกไม้ของเนยแน่ ๆ แต่ในท้ายรถมันค่อนข้างมืดอาจยังเห็นไม่ชัด แต่นมที่ล้นออกมานี่ ไม่น่าพลาด  พอสักพักเนยแกล้งรู้ตัว ก็ร้องอุ้ย แล้วลุกขึ้นยืน ตอนนั้น เริ่มเห็นควยพี่เค้าพอง ๆ ออกมานิดหน่อยแล้วค่ะ ในใจก็คิดนะคะว่าจะเอาไงต่อดี อยากก็อยากเพราะห่างมาสักพักได้แต่ช่วยตัวเองก็ไม่สะใจ ของปลอมก็ไม่หายอยาก  เลยขอดูปฏิกิริยาของพี่ชายอีกสักหน่อย เนยเลยแกล้งบ่นว่าร้อนแล้วสะบัดผมไปข้างหลัง พี่เค้าก็ตาลุกวาวเลยค่ะ นมที่ล้นอยู่มันกระเพื่อมนี่คะ เนยก็เลยรู้ว่ายังไงพี่เค้าต้องอยากเหมือนกันแน่ ๆ เนยเลยบอกว่าพี่หาต่อเถอะค่ะ เดี๋ยวเนยลงไปรอในออฟฟิศ พอสักพักพี่เค้าก็รีบหาใหญ่เลย  พอเนยลงมาเนยรีบเข้าหลบมุมแล้วดึงกระโปรงขึ้นอีก สักหน่อย เพื่อให้พี่เค้าอยากเต็มที่ค่ะ พอพี่เค้าหาของเจอเนยก็เดินมาเปิดประตูให้พี่เค้าค่ะ แล้วก็ทำการล็อกออฟฟิศซะ พี่เค้าก็หันมามองเลยบอกว่าเดี๋ยวเอาชั้นสอง เอ้ยเอาของขึ้นไปชั้นสอง แล้วคนแอบเข้ามาไม่รู้ตัว พอนั่นเนยก็เดินนำหน้าพี่เค้าไปพาขึ้นบันได ตามสเต็ปเลยค่ะ เนยแกล้งเดินช้า ๆ ให้พี่เค้า มองนาน ๆ เนยล่นกระโปรงแล้วนี่ค่ะ อิอิ พอถึงชั้นสอง เนยก็แกล้งตรวจของตามเอกสารแล้วทำเป็นไม่ระวังตัวตามเคยค่ะ พี่เค้าก็ชวนคุยค่ะว่าเพิ่งมาทำงานเหรอ เพิ่งเคยเห็น เนยก็เออออไปค่ะ เนยว่าพี่เค้าคงอยากดูนมเนยนาน ๆ เพราะเนยคุกเข่าตรวจของนี่คะ พอเนยเสร็จรับของเสร็จ เนยก็คิดว่าจะทำไงดี อยากให้พี่เค้าจับเย็ดมากเลย พี่เค้าก็ควยพอง ๆ มากกว่าเดิมแล้ว แต่ทำไมไม่ขอ จังหวะจะขอเย็ดนี่แหละที่เนยว่าอยาก เนยต้องทำไรสักอย่าง พอดีเนย แกล้งทำปากกาตกไปไกลๆ และคิดว่าถ้ายั่วครั้งนี้ไม่สำเร็จก็คงอดแล้วจริงๆ ต้องตกเบ็ดที่บ้านเองแล้วแหละ แต่ดวงคนจะได้เย็ดให้หายคันหีมันแรงค่ะ อิอิ เนยก็ก้มลงไปเก็บปากกา ทีนี้ก้มสุด ๆ เลยค่ะ กระโปรงที่ล่นไว้ช่วยได้เยอะ อิอิ เนยคิดว่าตอนก้ม กางเกงในลายลูกไม้ คงเห็นหีแวบ ๆ แน่ๆ เลยค่ะ และคิดว่าพี่เค้าคงทนไม่ไหวแล้วแน่ ๆ เพราะเค้าเข้ามายืนซ้อนหลังเลยค่ะ ควยเค้าที่พอง ๆ ก็ทาบพอดีกับร่องตูดเนยพอดีเลยค่ะ เนยยิ้มเลยค่ะ เนยเลยแกล้งจะเงยขึ้น  แล้วก็แกล้งทำปากกาหลุดมืออีกรอบ เนยก็ต้องก้มอีก เพื่อน ๆ นึกออกไหมคะ เท่ากับเนยกระดกก้น เอาร่องตูดถูควยพี่เค้าอยู่ พอยืนขึ้นปุ๊บ พี่เค้าก็เอามือมาบีบนมเนยจากด้านหลังเลยค่ะ เนยแกล้งร้องอุ้ย "พี่ชายจะทำไรเนยคะ" พีชายแกทำเสียงฮึในลำคอเลยค่ะแล้วพูดออกมาที่ทำให้เนยตกใจเล็กน้อยพี่ชายแกบอกว่า "เมิงไม่ต้องทำมาเป็นไม่รู้ อีห่า ยั่วกูขนาดนี้คงอยากโดนเย็ดมากสินะ" เนยตกใจมากเลยค่ะ แต่ไม่ทันได้ตอบอะไรค่ะ เพราะพี่แกบีบนมเคล้าคลึงแรงมากเลยค่ะ แถมเอานวดมาถูแถวซอกคอด้วยค่ะ  เนยที่อยากอยู่แล้วก็ครางออกมาเลยสิคะพี่เค้าเลยบอก  "นั่นไงกูบอกแล้วเมิงอยากจริงๆ" ที่นี้เนยไม่พูดมากแล้วค่ะ หันไปประกบปากจูบกับพี่เค้าเลยแลกลิ้นกันมั่วไปหมดเลยค่ะ มือพี่เค้าก็บีบนมเนยใหญ่เลยค่ะ ส่วนเนยก็ลูบควยพี่เค้าสิคะ เนยไม่ยอมฝ่ายเดียวหรอก จากนั้นมือพี่เค้าก็ถอดเสื้อเนยออกอย่างเร็วเลยค่ะ แทบจะกระชากด้วยซ้ำ แบบว่าชำนาญมาก เนยก็ปลดเข็มขัดพี่เค้าสิคะ แล้วรีบรูดซิปพี่เค้า เอาควยออกมาจากกางเกงในเลยค่ะมือเนยก็รูดควยพี่เค้าใหญ่เลยค่ะ ได้ยินเสียงพี่เค้าครางเนยยิ่งรูดใหญ่เลยค่ะ พี่เค้าก็รีบก้มมาดูดนมเนยใหญ่เลย อีกมือก็คลึงอีกข้าง "วันนี้กูจะทำให้เมิงไม่ลืมกูเลยคอยดูอีเนย" พี่เค้าพูดหยาบมากเลยค่ะแต่เนยกลับรู้สึกดีแบบแปลก ๆ พี่เค้าพูดจบก็กัดหัวนมเนยเลยค่ะ เจ็บนะคะแต่ก็เสียวมากเลยค่ะ ตอนนี้ลืมโลกเลยค่ะร้องออกมาแบบเต็มที่เลยค่ะ มืออีกข้างของพี่เค้าเริ่มวนอยู่แถว กระโปรงเนยแล้วค่ะ พี่เค้าถลกกระโปรงขึ้นแล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในแล้วเริ่มคลำเม็ดแตดของเนยแล้วค่ะ "เมิงคงอยากมากสินะอีเนยน้ำเงี่ยนเมิงเยอะขนาดนี้วันนี้กูจะสนองให้เมิงเองอีสัตว์"  "อาาาาาาาา"  เนยครางเสียงหลงเลยค่ะ แม้แต่มือพี่เค้ายัง ดีขนาดนี้แล้วส่วนอื่นหล่ะแค่คิดก็เสียวแล้ว ตอนนี้พี่เค้ารูดกางเกงในเนยลงไปแล้วค่ะ ปากก็ตะโบมนมของเนยไปทั่ว ทั้งกัดทั้งทำรอยคิสมาร์กไว้เยอะเลยค่ะ สรุปตอนนี้ทั้งตัวเนยมีแต่กระโปรงตัวเดียวค่ะ เนยกำลังเสียวถึงที่สุดที่พี่ชายกำลังชักนิ้วเข้าออกอยู่ ๆ พี่เค้าก็หยุดเอาดื้อ เนยขัดใจมากเลยค่ะมองหน้าพี่เค้าแบบว่าทำไมหยุด พี่เค้าเลยบอกขึ้นมาว่า "กูจะสอนให้เมิงเก่ง" พร้อมทั้งกดให้เนยนั่งบนลังกระดาษที่พี่เค้าเอาส่งแหละค่ะ "อมควยให้กูครางให้ได้ ไม่งั้นกูจะเลิกสอนเมิง" เนยคิดในใจเข้าใจเอาเรื่องมาล่อด้วยนะแต่พอเนยเห็นควยพี่ชายเท่านั้นแหละ โอ้โห พี่ควยคนหรือควยม้ากันแน่ ใหญ่มาก ใหญ่กว่าแฟนคนก่อน ๆ ของเนยอีกค่ะ ยาวด้วย แถมดำเมี่ยมเลย เนยด้วยความที่ประสบการณ์จากแฟนเก่าน้อยมากเลย เลยทำแบบไม่ค่อยถนัด เริ่มจากจูบปลายหัวควยเบา  ๆ แล้วเริ่มใช้ลิ้นเลียหัวเงี่ยงเบา ๆ วน ๆ ลากลิ้นขึ้นลง เบา ๆ ระหว่างนั้นก็สังเกตหน้าพี่ชายไปด้วย พี่เค้ายังเฉย ๆ อยู่เลยค่ะ เนยเลยเริ่มเลียแรงขึ้น ๆ เริ่มอมเข้าไปนิดหน่อย แต่ด้วยความควยพี่เค้าขนาดใหญ่มากเลยค่ะ เนยเลยอมเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวก็เข้าเกือบถึงคอแล้วค่ะ ใช้ปากรูดควยพี่เค้าอยู่สักพักเริ่มเห็นหน้าพี่เค้าแสดงอาการนิดหน่อย มือก็เลยลองจับไข่พี่เค้าดูก็เห็นทำหน้าบิดเบี้ยว ทีนี้ลองเอาลิ้นของเนยไปเลียไข่พี่เค้า เท่านั้นแหละค่ะ พี่เค้าส่งเสียงครางออกมาเบาๆ เลยค่ะเนยนี่ได้ใจ ยิ่ง ดูด ยิ่งเลีย ทั้งควยทั้งไข่เลยค่ะ ตอนที่เนยเลียไข่ก็เอามือรูดควย ตอนเอาปากรูดควยก็เอามือลูบไข่ จนควยที่ว่าใหญ่แล้วพองคับปากเนยเลยค่ะ น้ำลายเลอะควยพี่เค้าเยิ้มเลยค่ะ "พอๆ เดี๋ยวกูน้ำแตกก่อน" พร้อมทั้งดันหน้าเนยออก ตอนนั่นเนยกำลังอร่อยเลยค่ะ นึกเสียดายแต่แค่แปบเดียว เนยก็ได้รู้ว่าความเสียวยังไม่หมดแค่นั้น พี่ชายนั่งลงตรงหน้าเนยแล้วเริ่มจูบจากปากลงมาเรื่อยๆ จนถึงนมแล้วกัดหัวนมเบา ลากลิ้นผ่านมาถึงสะดือพร้อมทั้งถอดกระโปรงของเนยออก เนยก็พร้อมกระดกก้นให้ถอดง่ายๆ เลยค่ะ ตอนนั้นเงี่ยนสุดๆ แล้วหล่ะ พอกระโปรงหายไปพี่เค้าก็ลากลิ้นลงมา ที่หีของเนยเลยค่ะ (อยากจะบอกว่าแฟนคนก่อนๆ เค้าไม่ได้เลียให้เนยเลยค่ะ แค่ใช้นิ้วบี้แตดให้เฉยๆ) เนยถึงกับสะดุ้งและตื่นเต้นมากเลยค่ะ พอลิ้นแตะเม็ดแตดเท่านั้นเนยครางออกมาเลยค่ะ "อาาาาาาาาาา" "ไง อีกะหรี่เมิงอยากจนแตดสั่นเลยเหรอวะ" เนยเห็นว่าไหนๆ ก็คงต้องได้คนส่งของเป็นผัวอยู่แล้วเพื่อให้ได้อารมณ์เถื่อนสุดๆ เนยเลยตอบไปว่า "เออดิ กุแตดสั่นตั้งแต่เห็นหน้าเมิงแล้ว เงี่ยนอยากให้เมิงเย็ดกูแรงๆ ตั้งแต่แรกแล้ว" "เออดี อีกะหรี่ กูจะเย็ดเมิงให้ลืมควยกูไม่ลงเลย" แล้วพี่ชายก็ลงลิ้นหนักขึ้น แบบตายอดตายอยากมาจากไหน "น้ำเมิงนี่เยอะดีจริงว่ะ กูชอบคงเย็ดมันน่าดู" ตอนนี้เนยเสียวสุดๆ เลยค่ะ พี่ชายห่อลิ้นกะแทกเข้าไปในรูด้วยค่ะ เนยได้แต่คราง "อา อาาาาาาาาา แรงๆ อีก" ตอนนี้หีเนยเปียกทั้งน้ำเงี่ยนของเนยและน้ำลายของพี่ชายไปหมดเลยค่ะเนยก็กระเด้งตูดขึ้นสู้ด้วยนะคะ ตอนนี้ชายหญิงสิทธิเท่าเทียมกันแล้วนี่ค่ะ อิอิ "เย็ดกูซะทีเหอะ กูจะไม่ไหวแล้ว" "ไม่ไหวก็แตกมาสิวะ" พี่ชายยิ่งทำแรงขึ้นๆ เนยก็กระเด้งสวยไปสักพักเนยก็น้ำแตกสิคะ "อาาาาาาาา" นี่ยังไม่โดนควยจริงๆ นะคะเนยยังรู้สึกดีขนาดนี้ เนยรู้สึกเลยค่ะว่าตอนนั้นเลยเนยคงตาเยิ้ม หน้าตาพร้อมแบบมีความสุขแน่เลยค่ะ พอสักพัก พี่ชายก็จับเนยลุกขึ้นยืน เอาหลังชนกำแพง แล้วยกขาเนยขึ้นข้างนึง "ตอนนี้กูจะเป็นผัวมึงแล้วอีกะหรี่" เนยเงียบค่ะไม่พูดอะไร แต่แอบมองควยพี่ชายแล้วห็แอบหวั่นนะคะว่าจะเย็ดเข้าไปได้ไหมด้วยความที่ห่างมานาน พี่เค้าพ่นน้ำลายใส่มือนิดนึงแล้วลูบที่หัวควยเค้าค่ะ เนยกลับไม่ขยะแขยงเลยนะคะ กลับรู้สึกอยากให้เค้าเย็ดเข้าเร็วๆ แล้วก่อนที่ว่าที่ผัวของเนยจะกระแทกควยเข้ามาเสียงโทรศัพท์ออฟฟิศก็ดังขึ้นค่ะ เนยคิดว่าน่าจะเป็นเจ้านายที่โทรเข้ามา และเนยรู้เลยค่ะว่าถ้าไม่รับเจ้านายจะโทรมาอีกตลอด เนยเลยบอกพี่ชายว่า"ขอไปรับโทรศัพท์ก่อน" แล้วเนยก็เดินลงไปเลยค่ะ ทั้งแก้ผ้าแบบนั้นแหละ เจ้านายโทรมาสั่งงานจริงๆ ค่ะแล้วบอกว่าวันนี้ไม่เข้าแล้ว แล้วก็วางสายไป ตอนนั้นเนยก็มีสติอีกครั้งแล้วคิดว่าจะเอาไงดี เจ้านายไม่เข้าถ้าไปสนุกต่อก็ไม่ต้องกลัวว่าเจ้านายจะมาเจอ แต่ถ้าไม่สนุกต่ออารมณ์ต้องค้างแน่ๆ เลยค่ะ
เพื่อนๆ เดาสิคะว่าเนยตัดสินใจแบบไหน

sixdevil7

งานนี้สงสัยจะหายอยากแน่คราวนี้....ขอบใจมากครับ

elviswhat

johnywalker

johnyred59

ขอบคุณครับ เจ้านายไม่น่ามาขัดจังหวะเลย

kabyala

แหม มาถึงขนาดนี้แล้วไม่ไปต่อก็เสียชื่อน้องเนยหมดสิค่ะเนาะจัดเต็มเลยค่ะ @_^ ขอบคุณครับ

Vinsmoke

ขอบคุณครับ

ผมว่าการแต่งเรื่องของท่าน ok เลย

may_290607908

Tualatin

ทำให้ค้างคาแล้วก็จากไปสินะน้องเนย
ชีวิตเราลิขิตเอง

ppp44

pinmonkey

ได้อารมณ์จริง ๆ เลยครับน้องเนย

strikef.

ขอบคุณครับ คงโดนจัดหนักแหละครับแบบนี้

hara

ขอบคุณมากครับ แต่งได้น่าติดตามมาก

newtron