ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อสาวโรงงานแถมนมจากเต้า

เริ่มโดย peetang618, กันยายน 02, 2016, 01:12:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peetang618

มันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมครับ ผมทำงานออฟฟิสที่โรงงานแห่งหนึ่งในจังหวัดสมุทรปราการ ออฟฟิสก็มีแต่คนแก่หรือไม่ก็มีครอบครัวแล้ว ผมจึงไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ เรื่องอย่างว่านั้นอันที่จริงผมก็เคยคบกับผู้หญิงคนนึงมาก่อน แต่ยังไม่ทันได้เย็ดก็ต้องขอเลิก เพราะหล่อนเป็นพวกปอกลอก เดี๋ยวเงินจะหมดซะก่อนได้เย็ด ทำให้ตอนนั้น แทบเกลียดผู้หญิงไปช่วงนึง แต่ไม่ถึงขนาดชอบไม้ป่าเดียวกัน ตอนนั้นถ้าเงี่ยนมักจะออฟพวกกะหรี่ คาราโอเกะไปเอา แต่อย่างว่าต้องใส่ถุง แถมไม่ได้ดังใจและเสียเงินด้วย เพื่อนมันยังบอกเลยว่า ทำไมไม่เอาเป็นตัวเป็นตน ไม่ต้องเสียเงินบ่อย เอาเมื่อไหร่ก็ได้ ไอ้เราก็ว่ามันพูดถูกอยู่ ต่อมาไม่นาน ทางโรงงานต้องการคนในไลน์เพิ่ม ก็เลยเปิดรับซับคอนแทค มีคนมาสมัครอยู่ หนึ่งในนั้นมีสาวผิวสีน้ำผึ้งคนนึงมองสบตากับผมดูมีนัยว่าชอบ เผอิญทางโรงงานต้องการคนด่วนจึงรับทั้งหมด และพอดีทางออฟฟิสต้องการคนคีย์บัญชีเลยดึงซับคนนึงมาทำ ไม่นึกเลยว่าจะเอาเธอคนนั้นมา แถมยังนั่งใกล้อีกด้วย แต่ผมทำงานไปจนใกล้เลิกงาน ผมก็คิดว่าอยากลองจีบเธอหน่อย ก็หันไปคุยกับเธอ จนเริ่มสนิท ผมถามชื่อเธอ เธอว่าชื่อ แอน พอจะเลิกงาน กำลังจะกลับ ผมก็ขอเบอร์แอนดู อ้างว่าเผื่อคุยงานกัน ซึ่งก็กลัวว่าแอนจะไม่ให้ นึกไม่ถึง แอนยิ้มๆ และจดเบอร์ลงกระดาษยื่นให้ผม ผมว่าเดี๋ยวคุยกันนะ กลับถึงบ้านผมโทรคุยกับแอน และถูกคอกัน จึงรู้ว่าแอนเป็นคนสุรินทร์ อายุ 22 หลังจากวันนั้นผมก็ชวนแอนไปเที่ยวในตลาดบ้าง แล้วมาส่งแอนที่ทางเข้าหน้าหอพักแอน ซึ่งแอนก็บอกให้ส่งเพียงแค่นั้น ครั้งต่อมาผมมาชวนแอนเดินชมตลาดนัดแถวหน้าหอแอนจนดึก แต่ครั้งนี้ผมบอกชวนแอนคุยกันหน่อยเพราะยังไม่อยากกลับ แอนก็โอเค ก็คุยเรื่อยเปื่อย ผมลองถามแอนว่า แอนมีแฟนยัง แอนนิ่งสักพักแล้วตอบกลับว่า มีแล้ว มีลูกแล้วด้วย ผมแป้วเลย แต่ก็คิดว่ายังไงก็เป็นเพื่อนกันได้หน่ะ ผมถามเรื่องลูกแอน แอนว่า 2 ขวบ ลูกชาย และให้ดูรูปแอนที่อุ้มลูกในมือถือ พอคุยสักพักเห็นว่าดึกมากก็เลยกลับ บางทีแอนก็มาแถวที่ผมพักบ้างแต่ไม่เคยมาที่ห้องผม ผมเคยถามวันเกิดแอน แอนว่าวันพุธ ผมว่าเนี่ยะพี่ถูกชะตากับคนวันพุธซะด้วย ต่อมาวันวาเลนไทน์ ผมเที่ยวกับแอนแถวสำโรง และระหว่างเดินกลับมาส่งแอน ผมก็ให้ลูกอมที่เค้านิยมมอบให้กันให้แอน แอนรับแล้วว่าเนี่ยะ แฟนแอนไม่เคยสนใจเรื่องพวกนี้เลย แอนเองก็เคืองๆเค้าเหมือนกัน แอนบอกว่าอยากจะไปถนนข้าวสาร เคยเห็นแต่ในทีวี ไม่เคยเห็นของจริงซะที ผมว่า งั้นไปคืนวันเสาร์นี้ดีมั้ยวันอาทิตย์ถัดมาก็หยุด อยู่ดึกได้ แอนก็โอเค แถมแฟนแอนเข้ากะดึกพอดี พอถึงวันนั้นผมก็พาแอนไปถนนข้าวสาร ระหว่างเดินผมลองจูงมือแอน ซึ่งแอนก็ไม่ขัด จนกระทั่งดึกมากก็กลับ พอใกล้จะถึงที่พักผม แอนถามผม แอนว่าเนียะพี่อยู่ใกล้ แต่แอนอยู่ไกล ดึกแล้วทำไง ที่จริงก็อยากชวนแอนมานอนที่ห้องผมอยู่ นึกไม่ถึงว่าแอนจะรู้ใจเลยเปิดช่องให้ ผมว่า เอางี้ มานอนที่ห้องพี่คืนนึงก่อนแล้วกลัวตอนเช้าล่ะกัน ผมรอคำตอบแอน แอนทำนิ่งสะพัก และยิ้มๆ โอเค ผมจึงจึงพามาที่ห้อง แล้วให้แอนไปอาบน้ำนอน ผมก็อาบน้ำต่อจากแอนแล้วมานอน ซึ่งแอนก็หลับสนิทไปเรียบร้อยแล้ว ผมจะหลับได้ยังไง ก็ในเมื่อมาสาวมานอนข้างๆ อย่างนี้ ก็คิดจะลองดู แต่ไม่รู้ว่าแอนจะขัดขืนมั้ย ผมลองแอบลูบแก้มจูบหน้าผาก ซึ่งแอนก็นิ่ง ผมอยากจะลองถอดเสื้อแอนดูแต่ไม่กล้า จนใกล้เช้าแต่แอนยังไม่ตื่น ความเงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว ผมเลยถกเสื้อแอนขึ้น แอนสะดุ้งตื่นพอดี ผมรีบคร่อมจูบปากแอน จนแอนนิ่ง มือผมก็ดึงชายเสื้อแอนขึ้น แต่แอนขัดขืนอย่างแรง จับชายเสื้อไว้ไม่ให้ถอด แม้ว่าผมจะเล้าโลมแอน แอนขัดขืนแต่ไม่ได้ร้องโวยวายอะไร ได้แต่ดิ้นอย่างเดียว พี่อย่าพึ่ง แอนว่า เดี๋ยวแอนต้องรีบกลับแล้วแฟนจะออกกะ ผมเลยต้องหยุดให้แอนไปอาบน้ำแต่งตัว พอจะออกจากห้อง แต่ยังเงี่ยนก็เลยเข้าประกบกอดแอนจากด้านหลัง แอนว่า พี่ปล่อย เดี๋ยวกลับไม่ทันนะ ผมเลยต้องปล่อยแอนไป วันนั้นทั้งวันผมกังวลแอนจะโกรธมั้ย และจะมีปัญหากับแฟนแอนปล่าว วันจันทร์ถัดมาแอนก็มาทำงานเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ต่างคนต่างทำงานจนกระทั่งเลิกงานแล้วแยกย้ายกลับบ้าน จู่ๆแอนก็โทรมาบอกผมว่า มากินร้านหมูกะทะ ให้พี่มาหาหน่อยได้มั้ย อยากกินเหล้าด้วย ผมก็มาแล้วก็สั่งเหล้ามา 1 ขวดผมลองถามแอนว่าที่ทำวันนั้นขอโทษ แอนโกรธมั้ย แอนว่า ถ้าโกรธแล้วจะชวนพี่มาทำไมล่ะ แอนว่า แฟนจะกลับบ้านนอกแล้ว เหลือแอนคนเดียว เห็นมีแต่พี่ที่พอคุยเป็นเพื่อนได้ เลยมาชวนกินเหล้าหน่ะ กินไปคุยสนุกกันไป ได้เวลาที่จะกลับ โดยเอาเหล้าไปด้วย เผื่อแฟนแอนกินจะได้ไม่สงสัย แอนว่า อาทิตย์นี้พี่อยู่ห้องมั้ย เดี๋ยวแอนจะมาหา ผมก็ว่าจะไปช่วยพี่คนนึงย้ายของหน่ะ แอนว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวไปช่วย พอถึงวันอาทิตย์ ก็มาช่วยผมย้ายของ โดยใส่เสื้อยืดสีขาวกางเกงยีนต์ แล้วกลับมาที่ห้องผม ทั้งผมและเพลีย พอถึงเตียงแอนก็หลับไป แถมหลับสนิทเพราะได้ยินเสียงกรน ส่วนผมเล่นคอมอยู่แล้วเบื่อก็เลยมานอนที่เตียง มองเห็นแอนที่กำลังหลับแล้ว ตอนแรกไม่ได้คิดอะไร แต่จู่ๆก็อยากขึ้นมา และนึกถึงที่ทำครั้งก่อนแล้วแอนไม่โกรธ เห็นแอนหลับก็อยาก ผมลองจับหน้าอกแอนดู แอนไม่ตื่น เลยค่อยๆ ถกเสื้อยืดแอนจนเห็นบราสีขาวลูกไม้ของแอน แต่ก็แว๊บความคิดว่า ไหนๆโอกาสแล้วทำไมไม่ลองล้วงส่วนล่างแอนเลย อย่างน้อยถ้าแอนตื่น แต่ถูกกระตุ้นตรงนั้นแล้วอาจคลิ้มยอมก็ได้ ว่าแล้วผมก็เอามือไปที่ขอบกางเกงยีนต์ ถึงแม้ว่าแอนจะใส่เข็มขัด แต่ก็พอมีช่องพอสอดมือเข้าไปได้ ผมค่อยๆสอดมือลอดใต้กางเกงแอน จนสัมผัสขอบกางเกงใน และค่อยๆเลื่อนมือเข้าไปเรื่อยจนถึงเป้ากางเกงในแอน สัมผัสได้ถึงกลีบหีอูมๆที่อยู่ข้างใต้นั้น ผมขยำเบา ๆ แอนยังไม่ตื่น ผมได้ใจก็เลยเลื่อนมือขึ้นที่ของกางเกงในแอน แล้วง้างขอบกางเกงขึ้น มองลอดลงไปเห็นหมอยดำข้างในนั้นรำไร ผมจึงค่อยๆล้วงมือลอดเข้าไปใต้กางเกงในนั้น เข้าไปนิดหน่อย แอนยังไม่ตื่นอีก จึงค่อยล้วงลึกลงไปจนสัมผัสถึงหมอยแอน แอนสะดุ้งตื่นขึ้นพร้อมเอื้อมมาคว้ามือผม แต่ผมรีบล้วงลงไปคว้าหมับกลีบหีแอนเต็มมือ รู้สึกถึงกลีบอูมและขนหมอยที่หนานุ่มๆ แอนจับมือผมไว้แล้วบอกว่า พี่เดี๋ยว เอาออกก่อน แอนขอร้องแต่ไม่ตะคอก ผมก็เลยเอามือออกเพราะกลัวว่าเธอจะโกรธ แอนว่า เย็นแล้วลงไปหาอะไรกินกันเถอะ ผมก็ลงไปกินอะไรกันเสร็จแล้วขึ้นมา แอนก็เอาเทปซีดีคอนเสริจของบี้มาเปิดในคอมดู เห็นบอกว่าชอบดู แถมปิดไฟห้องด้วย เหลือแต่แสงสว่างจากคอม แล้วแอนก็มานอนตะแคงข้างหน้าผมที่นอนอยู่ ผมคิดว่าถ้าแอนกลัวน่าจะกลับตั้งแต่ลงไปกินข้าว ผมเลยคว้าตัวแอนให้หงายแล้วก็คล่อมระดมจูบปากแอน แอนขืนเล็กน้อย มือผมดึงชายเสื้อยืดแล้วดึงขึ้น แอนยั้งมือผมแต่ไม่แรง จนปล่อยให้ผมดึงเสื้อขึ้นจนสุด เห็นเต้านมทั้งสองข้างที่มีบราลูกไม้คลุมอยู่ เต้ามือขนาดกำลังดีกับฝ่ามือ ผมดูดเลียบริเวณที่เป็นหัวนม แล้วเลื่อนขึ้นมาดูดปากแอน มือผมก็สอดลอดใต้บราแอนจนสัมผัสหัวนมที่เป็นก้อน แล้วจึงถกมันขึ้นโดยที่แอนดึงบรานิดหน่อย นมทั้งเต้าก็โชว์อล่าง แสงจากจอคอมสลัวทำให้พอมองเห็น หัวนมเป็นก้อนขนาดปลายนิ้วชี้ได้ ลานหัวนมกว้าง 2 เซ็น เต้ายังตึง ผมก้มลงมาดูดหัวนมแอน พร้อมขยำ แอนพล่ำว่า พี่อย่าดึงเดี๋ยวบรายืด ผมไม่สน ยังดูดนม แล้วขึ้นมดูดปาก พร้อมกับเอื้อมจะปลดกางเกงแอน แอนว่า พี่พอก่อน เดี๋ยวแอนต้องรีบกลับแล้ว แฟนแอนจะออกโอแล้ว ผมเลยต้องหยุดเลย แอนลุกขึ้นแล้วดึงบราและเสื้อยืดทีถูกถกลงมาปิดนม แล้วบอกผมให้ไปส่งแอนด้วย ระหว่างเดินไปส่ง ผมรู้สึกเขินๆและว่า ขอโทษ ทำอะไรแอนอีกแล้ว แต่แอนว่า ชั่งเถอะ ที่จริงแอนยอมให้ขนาดนี้น่าจะพอแล้วนะ ส่งแอนขึ้นรถเสร็จกลับมา ยังนึกที่สัมผัส เห็นนมแอนทำให้คืนนั้นต้องชักว่าวให้หายเงี่ยนจึงจะหลับ อาทิตย์ต่อมา หลังจากเลิกงาน แอนชวนผมให้ไปซื้อตู้เก็บของพลาสติกด้วยกันหน่อย แฟนแอนไม่อยู่เข้ากะ ผมก็ไปซื้อตู้กับแอนแล้วช่วยขนมาถึงหน้าหอ ซึ่งตั้งแต่ตอนเดินทางไปเจอและขนของมาที่หอแอนก็ไม่ได้คิดอะไร นึกแค่ว่าส่งเสร็จคงกลับเลย แต่แอนว่าให้ช่วยขนขึ้นมาเลยที่ห้องเลย ผมจึงได้เข้าห้องแอน ห้องสีเขียวมีรอยแตกนิดหน่อยตามประสาห้องเด็กโรงงาน ไม่มีเตียงมีแต่ฟูกที่พื้น ผมและแอนตั้งตู้ที่ซื้อมาเสร็จแล้ว แอนก็เปิดเคเบิ้ลทีวีให้ผมดูอยู่ที่ฟูกแล้วแอนก็ไปอาบน้ำที่ห้องน้ำหลังห้องสะพัก แอนก็ออกมาพร้อมนุ่งกระโจมอกออกมา  ทำให้ผมพอได้เห็นสัดส่วนของแอน ค่อนข้างอวบแต่ไม่อ้วน แขนขาช่วงล่างใหญ่หน่อยตามประสาคนมีลูก แล้วแอนก็ใส่เสื้อยืดสีขาวกับกางเกงขาสั้นสีแดงภายใต้กระโจมอกนั้น เสร็จแล้วก็มารีดผ้า ผมช่วยแอนรีดผ้าจนเสร็จ แล้วผมก็มานั่งดูทีวีที่ฟูก แอนเก็บเตารีดเสร็จก็มานอนตะแคงหันหลังดูทีวีให้อยู่ข้างหน้าผม ตอนแรกนึกว่าแอนนอนดูทีวี แต่พอชำเลืองมองเห็นแอนหลับตาอยู่ ผมเลยล้มตัวนอนตะแคง ลองกอดเอวแอน แอนไม่ว่าอะไร ผมลองประกบแนบหลังแอนเลย แอนไม่ว่าอะไรอีก กอดประกบสักพักใหญ่ก็คิดว่าแอนคงยอมๆผมละมั้ง ผมก็ดึงแอนหงายขึ้น แอนคลางเหมือนรำคาญเบา ๆ ซึ่งแอนก็ยังหลับตาพลิ้งอยู่ ผมลงประกบจูบดูดปากแอน มือก็เลื่อนมาขยำนมแอน แอนไม่ดิ้นเลย ผมถกชายเสื้อยืดแอนขึ้นแล้วขยำนมใต้บราโดยที่ปากผมยังประกบปากแอนอย่างดูดดื่มสะพัก แล้วสอดมือลอกใต้บราแล้วถกขึ้น ทำให้ผมเห็นสองเต้าของแอนภายใต้แสงนีออน ผิวเต้าสีน้ำผึ้งออกขาวหน่อย หัวนมแข็งเป็นก้อน ลานนมคล้ำหน่อย แสดงว่าถูกดูดไม่มาก ผมรีบก้มลงมาทั้งขบกัดดูดเลียหัวนม เต้านมของแอน โดยที่มือยังดึงบราของแอนไว้ แอนดึงบราเบาแล้วว่า พี่เดี๋ยวบราแอนยืด ผมว่าแล้วจะให้ทำไงล่ะ แอนในผมปล่อยบราและลุกขึ้นก่อน แล้วแอนก็เอี้ยวมือไปปลดตะขอบราที่ข้างหลังออก ผมก็รู้ว่าแอนให้ผมแล้ว ผมก็ก้มลงดูดนมแอนพร้อมกับดึงบราแอนออกตามด้วยเสี้อยืด แอนยกแขนให้เสื้อและบราหลุดโดยดี ผมคิดว่าแอนคงยอมแล้ว ผมทั้งดูดขบกัดหัวนมเต้านม สลับขึ้นมาดูดปาก แอนตอบสนองด้วยการแลกลิ้นบ้างและครางเบาๆ มือผมทั้งขยำเต้าและเขี่ยหัวนมแอน จับแอนนอนตะแคงหน้าหากัน เห็นแอนกำลังเคลิ้ม ผมเหลือบมองไปที่เป้ากางเกงแล้วใช้มือข้างหนึ่งคลึงถูกสะโพกแล้วค่อย ๆไปปลดซิปกางเกงแอนลงเบาๆโดยแอนไม่รู้โดยสลับกับดูดปากให้แอนเคลิ้ม ผมรูดลงมาได้ครึ่งนึง ดูเหมือนแอนรู้ตัวก็เอามือเอามาจะมายั้งมือผม ผมก็รีบล้วงมือเข้าในช่องที่เปิดครึ่งนึงไปจับเป้ากางเกงใน ซึ่งรู้สึกได้ว่าเปียกทีเดียว แอนคว้าข้อมือผมไว้แต่ไม่ร้องห้ามผมอย่างใด ผมก็ใช้มือที่ล้วงเข้าไปขยำเป้ากางเกงในนั้น และไชมือซอกเป้ากางเกงในเข้าจับหีของแอนที่เปียกถึงหมอย ใช้นิ้วคว้านรูหีและติ่งเสียวจนแอนมืออ่อนปล่อยข้อมือให้ผมทำต่อ ผมทำหีสักพัก ก็เอามือออกมาปลดตะขอกางเกงขาสั้นและดึงมันลงให้หลุดออก แอนก็ขยับขาให้หลุดออกไป เผยให้เห็นกางเกงในลูกไม้สีขาวบาง ซึ่งมีเงาหีสีดำๆตรงเป้าที่อูมๆ เป้ากางเกงในมีน้ำเมือกลื่นๆแฉะๆ ซึมเป็นคราบ ขนาดมีกางเกงในคลุมอยู่ เอามาลูบเป้ากกนแอนน้ำเมือกใสๆ ยังยืดติดมือมาเลย ผมก้มลงจูบเลียหีที่ใต้เป้ากางเกงในนั้นจนแอนคราง กลิ่นคาวน้ำเมือกทำให้ความเงี่ยนกระสันสุด ๆ น้ำเมือกแฉะติดปากเลย ผมถอดเสื้อและกางเกงทั้งหมดออก  เผยควยที่แข็งโด่เต็มทีออกมาพยักงึกมีน้ำเงี่ยนไหลออกมาที่ปลายเยิ้ม แอนเหลือบมองแล้ว แอนว่าให้ผมไปปิดไฟ ผมปิดไฟเสร็จแล้วรีบมาทำต่อโดยมีแสงของทีวีให้สลัวๆ ดูดปากสลับนมแอน มือก็เขี่ยเป้าแอน  ผมดึงกางเกงในแอนให้หลุดไปที่ขา แอนก็ขยับขาให้หลุดออก ทั้งแอนและผมเปลือยปล่าว ผมกับแอนนอนตะแคงหันหน้าเข้าหากัน ผมประกบจูบปากและดูดนมพร้อมทั้งเอื้อมมือลงไปล้วงหี ทั้งคว้างเขี่ยติ่งเสียวแอน แอนคราง ผมจับมือแอนมากำควยที่แข็งของผม แอนจับแล้วรูดมันเบาๆ ผมจับแอนนอนหงายขึ้นแล้วคล่อมมาดูดปากและดูดเลียไล่ลงมาผ่านนมลงมาข้างล่างจนมาถึงโคกแอน ผมจับขาแอนถ่างออก เผยเห็นหีที่มีหมอยนุ่มๆคลุม ที่ครั้งหนึ่งเคยอมดูดควยและน้ำเชื้อจากแฟนแอน เคยเป็นทางผ่านของลูกแอน(แอนคลอดโดยเบ่งออกทางหี) วันนี้มันจะอมดูดควยผมแล้ว แบะหีออกเห็นรูที่เยิ้มน้ำไหลย้อยถึงง่ามตูด คว้านรูนั้น พร้อมกับใช้นิ้วแบะติ่งเสียวจนนูนโป่ง แล้วลงลิ้นสาก ๆ ที่ติ่งจนแอนคราง จนหีแอนแฉะมากขึ้นอีก ผมเลื่อนตัวดูดเลียไล่ขึ้นมาคล่อมแอน ควยแข็งโด่วางอยู่บนโคกเธอ ผมว่าจะใส่ถุง แอนกระซิบว่า แอนกินยาคุม ผมได้ยินนั้นก็ถามย้ำ แอนกินยาคุมเหรอ แอนพยักหน้าเบาๆ ผมเลื่อนสะโพกจนควยหล่นจากโคกอยู่ปากหี พอผมเลื่อนขึ้นหน่อย  คงเพราะหีเงี่ยนจนแฉะเต็มที่อยู่แล้ว ควยมันก็ไหลเข้าหีแอนโดยไม่ต้องจับมันยัดเลย แถมเข้าไปจนมิดโคน หัวควยอัดที่ลึกสุด  ผมกระเด้าสะพักก็รู้สึกจะเสร็จ ก็หยุดเพื่อเล็ดน้ำหน่อย   แอนว่า พี่เสร็จเหรอ ผมว่า ปล่าวแค่เล็ดหน่อยจะได้เย็ดแอนนานๆ  (เป็นวิธีหนึ่งทำให้เย็ดได้นาน เมื่อใกล้แตกให้หยุดกระเด้าให้มันเล็ดน้ำนิดหน่อยแล้วจากเย็ดนานขึ้น) แล้วควยผมก็กระตุกสองสามครั้ง พร้อมกันน้ำเล็ดออกจากหัวควยในหีแอนนิดหน่อย แช่ควยซะพักก็กระเด้าหีแอนต่อ แล้วเปลี่ยนเป็นแอนขึ้นคล่อม แอนก็โยกถูกหีกับโคกผมจนผมเสียวแต่เนื่องจากเล็ดน้ำบ้างแล้วเลยอึด จนแอนเสร็จ แอนถามพี่ยังไม่เสร็จเหรอ ผมว่ายัง แอนว่าเดี๋ยวแอนเล่นอะไรให้ดู แล้วแอนก็ลงนอนหงาย ผมนอนตะแคงข้างๆแอน แอนใช้มือจับบีบรีดเต้านมข้างซ้าย แอนว่าตอนแอนอาบน้ำชอบเล่นมันบ่อยๆ บีบรีดสองสามครั้ง ซักพักก็มี น้ำนมใสๆซึมออกมาที่หัวนม ผมตื่นเต้นมากที่ได้เห็นนมคนไหลออกมาจะๆ ผมถามว่าอีกข้างทำได้มั้ย แอนว่าได้สิ แล้วแอนก็ทำแบบเดียวกับอีกข้าง ก็มีน้ำนมซึมออกมาเหมือนกัน ผมจะเข้าไปเลีย แต่แอนเช็ดมันทิ้ง แอนว่าอยากกินบีบเองสิ ผมก็ถามว่าทำไง แอนว่าทำตามนะ แล้วก็ทำอีกข้าง ผมทำอีกข้าง แอนทำมือเหมือนคีบ โดยหัวแม่มือกดโคนเต้าด้านบน อีกสี่นิ้วที่โคนด้านล่าง แล้วบีบรีดโดยกดหัวแม่มือกดรีดจากโคนเต้าไล่มาที่หัวนม ผมทำตาม แอนว่าพี่กดแรงๆไม่ต้องกลัวแอนเจ็บ รีดสองสามครั้ง จนตึงและรีดรูดไปหัวนมหนัก ๆ อีกครั้ง มันก็มีน้ำนมซึมออกมาจากรูหัวนมทั้งข้างที่ผมทำและแอนทำ ผมลองเลียดู รสชาติคาวๆ ผมว่ามันน่าจะพุ่งนะ แอนว่าให้ท้องก่อนถึงจะพุ่งได้ ผมว่าแล้วลูกแอนได้ดูดบ้างมั้ย แอนว่าได้ดูด แต่ไม่กี่เดือนเอง (มิน่าเต้าถึงได้ตึงอยู่) ว่าแต่พี่ยังไม่เสร็จไม่ใช่เหรอพร้อมชันเข่าถ่างขาอ้าหีรออยู่ ผมเลยต้องเปลี่ยนรีดนมแอนเข้าปากมาเป็นใส่ควยเข้าหีแอนให้หีแอนอมเพื่อดูดรีดน้ำเชื้อจากหัวควยเข้ามดลูก ผมจึงคล่อมแอนแล้วยัดควยเข้าหีแอนแล้วกระเด้าต่อสักพัก แล้วเปลี่ยนเป็นจับแอนโก่งตูดยัดควยเข้าหีแล้วกระเด้า แอนว่าท่านี้เสียวเข้าลึกดี โอ๊ยเสร็จอีกแล้ว แล้วแอนหยุดนิ่งผมหยุดกระเด้า ถอนควยแล้วลงนั่งยืดขาไปข้างหน้า แอนลุกหันมาคล่อมถ่างในท่านั่งยองเอาแขนกอดคอผมแล้วหย่อนหีลงมาอมควยผม หน้าผมอยู่ที่เต้านมของแอน ผมก็ดูดนมแอนแล้วมือจับสะโพกแอนแอนโยกบดถูหีกับโคกผม หัวควยผมถูมดลูกแอนจนเล็ดน้ำอีก จนแอนเสร็จ ผมเย็ดหลายท่าก็ยังไม่เสร็จ แอนว่า แอนง่วงแล้ว ผมว่า พี่ยังไม่เสร็จเลย แอนว่างั้นเอา เอาท่านี้ล่ะกัน แล้วแอนก็นอนตะแคงหลังให้ โดยชันเข่าเหมือนนั่งเก้าอี้ และให้ผมนอนกอดประกบแอนด้านหลังด้วยท่าเดียวกัน ผมประกบเสร็จ แอนให้เลื่อนสะโพกผมต่ำกว่าสะโพกแอนนิดนึง ควยผมก็มาชี้โด่ที่กลีบหีแอนพอดี แอนว่าท่าทีพี่เย็ดแอนถึงแอนหลับแล้ว เอื้อมมาเล่นนมแอนได้ แต่ถ้าจะปล่อย ปล่อยในหีแอนเลย อย่าปล่อยข้างนอกไม่อยากเช็ด ถึงแอนไม่บอกผมก็ปล่อยน้ำเชื้อในหีแอนอยู่แล้วได้เย็ดสดอย่างงี้ใครจะไม่เอา แอนก็จับควยมาจ่อที่หีแอนเองให้ ผมก็กดสะโพกให้ควยเข้าไป แล้วแอนหลับไป ผมกระเด้าหีท่านั้นตั้งนานก็ไม่เสร็จ คงเป็นเพราะน้ำเงี่ยนของแอนที่เสร็จหลายครั้งผสมน้ำเชื้อที่เล็ดทิ้งไว้ในหี ทำให้หีแอนลื่นมาก ผมเลยชักออกมาชักว่าวสักพักจนใกล้ออกแล้ว ก็รีบยัดควยเข้าหีแอนแล้วกดให้ลึก ควยผมก็กระตุกพ่นน้ำเชื้อขนานใหญ่ คงเป็นเพราะอั้นมานานมันจึงเยอะ พอถอนควยออกมามันไหลย้อยออกมาจากหีแอนเยอะทีเดียว แล้วผมก็หลับไป มารู้สึกตัวอีกที ตอนแอนมาสะกิดและประซิบบอกว่า มาต่อกันอีกเถอะ ถึงจะผมจะเพลียอยู่แต่ไม่ขัดอยู่แล้ว ผมกับแอนตะแคงกอดเล้าโลมไม่นานก็เอาควยเย็ดหีได้เลย เป็นเพราะน้ำเงี่ยนแอนผสมน้ำเชื้อควยผมที่ปล่อยตอนหัวค่ำยังอยู่ในนั้น ควยเลยเข้าง่าย  เริ่มจากท่าแอนอยู่ล่างแล้วแอนขึ้นมาคล่อมและโยกถูหีกับโคกผมจนเสร็จ เปลี่ยนท่าหมาจนแอนเสร็จอีก เราเย็ดกันหลายท่า มาจบที่ท่าผมนอนหงายราบ แอนคล่อมแล้วโยกถูหีกับโคก หัวควยที่อยู่ข้างนั้นถูกับปากมดลูกแข็งๆของแอนทำเสียวจนเล็ดน้ำไปหลายรอบ จนผมทนไม่ไหว จึงจับสะโพกแอนกดลง และยกสะโพกตัวเองขึ้นสวน  แอนคงรู้ว่าผมจะเสร็จก็หยุดโยกแล้วเตรียมหีรับน้ำเชื้อ กดสะโพกตัวเองสวนลงมาให้จนกลีบหีแบะจนปากรูหีอัดมิดโคนซึ่งใหญ่และแข็งโดยไม่กลัวว่าจะฉีก ควยผมถูกรูดหนังแทบหลุด หัวควยที่อัดปากมดลูกอยู่แล้วแทบแหวกปากมดลูกเข้าไปเลย แล้วควยผมก็กระตุกฉีดน้ำเชื้อพ่นใส่มดลูกแอน แล้วแอนก็ล้มลงมากอดผมหลับไปพร้อมกัน โดยควยคาอย่างนั้น จนตีห้า ได้เวลาแฟนแอนออกกะแล้ว ผมจึงถอนควยออกแล้วรีบแต่งตัวเพื่อจะกลับ ครั้งนี้น้ำเชื้อแทบไม่ไหลออกมาจากหีแอนเลย สงสัยคงพ่นเข้ามดลูกเลยมั้ง มีไหลออกมาบ้าง แต่แอนก็หนีบไม่ให้ไหลออก ผมเลยรีบกลับ แอนว่า ดีใจที่ไม่รังเกียจคนมีลูก นึกว่าพี่จะไม่ชอบซะอีก ผมว่าขนาดเคยคลอดลูกแล้วหีแอนยังทำให้เสียวควยได้เลย แอนว่าดีใจที่เสียวกับของแอนได้ หลังจากนั้นผมก็แอบมาเย็ดกับแอนเกือบทุกวัน จนกระทั่งแฟนแอนกลับบ้านนอกไป แอนก็ขนของมาอยู่กับผมที่ห้อง เวลาอยู่กับผมแอนมักจะใส่เสื้อคลุมคอกระเช้ามีกระโปรง หรือไม่ก็ใส่ชุดนอนบางๆคอกว้างใส่กางเกงสีขาว โดยตรงเป้ากางเกงมีรูขาด โดยแอนจะไม่ใส่บรากับกางเกงในเลย โดยแอนอ้างว่าอึดอัด ซึ่งบางเวลาที่แอนนั่งท่าทางต่างๆ เช่นเวลานั่งรีดผ้ากับพื้น แอนจะก้มตัวมาข้างหน้าเพื่อรีดผ้า ทำให้คอเสื้อกระเช้าหรือเสื้อนอนคอกว้างเปิดออกเผยเห็นเต้านมหัวนมชูชัน แถมพอแอนนั่งท่าขัดตมาตกับพื้น ทำให้ถ่างเป้าหว่างขาแอน จนเห็นหีที่มีหมอยคลุมโผล่แลบออกมาที่กระโปรงเสื้อคลุมคอกระเช้าหรือไม่ก็รูขาดที่กางเกง ทำให้บางทีผมเงี่ยนจนต้องเย็ดแอนผ่านใต้กระโปรงหรือรูขาดนั้น และทุกครั้งที่ผมเย็ดแอน ผมจะเป็นโคบาลรีดนมสดๆจากเต้าแอนทุกครั้ง โดยจ่ายค่าตอบแทนเป็นน้ำเชื้อจากควยป้อนเข้าหีแอน ให้หีแอนดูดใส่มดลูกด้วยความเต็มใจ จนกระทั่งแฟนแอนกลับมา เราจึงต้องเลิกบรรเลงกามอย่างน่าเสียดาย

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

areja

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Sephiroth

xonly289482

tazasss01

pinmonkey

boommysama

winwalk

ได้อารมณ์มากครับ อ่านไปนึกภาพไป  ::Hmmm::

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::Suffocate::