ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 12 – แอบกิน (จบภาคแรก ภาคแว่นวิเศษ)

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 03, 2016, 05:01:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Baron Pok

armfine

สนุกมากครับ...สนุกทุกเรื่องเลย
ชอบแนวทางเขียนของท่านนักฆ่าฯ มาก....ขอติดตามและอุดหนุนให้กำลังใจกันต่อไปครับ

Yangultra Yangultratrend

ขอเป็น แฟนคลับ K . Assassin008 ชอบเรื่องแนวนี้มากตื่นเต้นสุดๆ

suteeboonmark

อ่านแล้วเพลินเพินมากชวนติิดตามตลอด เขียนได้วิเศษคนอ่านสามารถเข้าถึงเรื่องได้อย่างสนุกสนานมาก ตัวเอกในเรื่องแต่ละตัว ก็พลอกโครงร่างออกมาชวนให้ตื่นเต้นชวนติดตามมากๆ อ่านแล้วเหมือนติดงอท ต้องคอยติดตามอ่านตลอด..ขอบคุณที่มอบผลงานที่ดีมากๆนี้มา

armfine

แหม....อิจฉาหนุ่มจริงๆ
ได้จัดหนักจัดเต็มขนาดนั้นทั้งสองสาวเลย

24องศา

เพิ่งได้อ่าน พออ่านแล้วหยุดไม่ได้ จะแตกก็ไม่ได้ครับ
เพราะกลัวแตกแล้วไม่อ่านต่อ กำลังสนุก สรุป 4 ชม.ตั้งแต่ต้น ยันจบ เสร็จสมอารมย์หมายกันไปครับ อิอิ

ปล.ทิ้งปมไว้ให้คิดเหมือนกัน กรณีโบกี้ หลับ เอ๊ะ หรือแกล้งหลับ เพราะโบกี้เคยแกล้งหลับมาแล้ว จะแกล้งอีกมั้ยนะ เขียนได้สุดยอดจริงๆ

ชุ้ง

จบหวานๆแบบนี้ ชอบจังครับ หวังว่าภาคสองจะไม่นานนะครับ เรื่องอื่นก็รออยู่นะครับ (ดันเขียนน่าอ่านทุกเรื่องซะนี่)

zygote

สนุกเร้าใจมากครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับภาคต่อ