ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Psychopomps the series Ep.2

เริ่มโดย jingjang, กันยายน 02, 2016, 10:28:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

biggiggog

nitty46

อ่าว ทำไมท่านทำแบบนี้....น่าติดตามครับผม ขอบคุณมากๆครับบบ

naitoom

ท่านยม...แฝงมาในร่างมนุษย์ เพื่ออะไรนี่
คล้ายเรื่อง Meet Joe Black

exaram

ตอนบทพูดผมว่าตอนปิดท้ายด้วยชื่อคนพูดเฉยๆมันห้วนไปน่าจะต่อด้วยอากัปกิริยาต่างๆน่าจะเนียนกว่านี้
เช่น "ขอบพระคุณท่านมากครับ"กิตติพูดด้วยความนอบน้อม แบบนี้จะทำให้รู้อารมณ์ตัวละครได้ดีขึ้นแล้วบทพูดจะ
ไม่ห้วนเกินไป ผมขอเสนอให้รับไปพิจารณานะครับไม่ได้จะอวดรู้มาสอนหรืออะไรบอกด้วยความหวังดีจริงๆ

jingjang

อ้างจาก: exaram เมื่อ กันยายน 03, 2016, 02:28:40 ก่อนเที่ยง
           ตอนบทพูดผมว่าตอนปิดท้ายด้วยชื่อคนพูดเฉยๆมันห้วนไปน่าจะต่อด้วยอากัปกิริยาต่างๆน่าจะเนียนกว่านี้
เช่น "ขอบพระคุณท่านมากครับ"กิตติพูดด้วยความนอบน้อม แบบนี้จะทำให้รู้อารมณ์ตัวละครได้ดีขึ้นแล้วบทพูดจะ
ไม่ห้วนเกินไป ผมขอเสนอให้รับไปพิจารณานะครับไม่ได้จะอวดรู้มาสอนหรืออะไรบอกด้วยความหวังดีจริงๆ
จะนำไปปรับปรุงครับ ขอบคุณสำหรับคำติครับ  ::Thankyou::

darkdd1999

สนุกมากเลยครับ ขอบคุณครับ

xonly-776

เนื้อเรื่องดี ยิ่งภาพประกอบหลานผกามาศ ยิ่งถูกต้องเข้าไปใหญ่ อย่างงี้ ท่านยมรักตายเลย

swss2511

เกือบไปแล้วสาวน้อย ประชดแบบนี้ไม่ดีนะ

earlybird

มีเสียงช่วงท้ายให้ได้คลายกันนิด ดีจัง ::Confident::

songsak

ขอบคุณครับ มีอะไรให้ลุ้นให้น่าติดตามครับ

pazzini

สนุกมากครับเรื่องนี้ 

navy868

เนื้อเรื่องน่าติดตามอ่านครับ...มีคู่ปรับน่ารักแบบนี้ท่านยมน่าจะอยู่บนโลกนาน

blurbird

น่าสนใจมาก รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

HooH9999

มีอะไรให้ลุ้นทุกช่วงเลยครับ ขอบคุณมากครับ