ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก Version 2.3” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กันยายน 02, 2016, 09:37:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกโหวดคะแนนให้ Admin ที่รัก Version 2.1-2.3 ด้วยนะคะชอบกันไม๊

เจ้าของทู้
2 (2.5%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
2 (2.5%)
4 คะแนน
13 (16%)
5 คะแนน
64 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

BooM_Za

ขอบคุณมากครับเนื้อเรื่องดีมาก เดาต่อต่อไปไม่ออกเลยครับว่าจะมาแนวไหน แต่จะกินมื้อเทื่ยงยังไงปิดไฟหมดระวังจะกินไม่เห็นนะครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
เห็นค่ะ แจ่มมากด้วยอิอิ ::JubuJubu::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

trainee

::Cold::
สกืลกับดัก มาร ไปปะครับ  ::Evil::

กระโดดหลบหลุมที่ขุดดักไว้
ก็มาตกหลุมพรางต่อ
ผมให้ 5 เลยสำหรับ สลิลซ่อน โหด เทพจริงๆ ::Orz::

แล้วตอนนี้ ม็อดพัดลมมาเล่นด้วยรึครับ
รับเชิญ รึว่าขอมาเล่นเองครับ  ::HeyHey::
ล้อเล่นน๊า  ::Shy:: ::WooWoo::

อ่านล่ะ
แหม แล้วยกที่เหลือไม่มีให้อ่านรึครับ
ได้แค่รอบเดียวเอง  ::WooWoo::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ไอเดียเขาเลยค่ะ want มาก จัดซะฮาอมหวานเลย อิอิ
ขอบคุณมากมายเลยที่ตอยย้าวยาว
รู้สึกดีจังค่ะ    ::Glad:: 

fixfit

หลายเว่อชั่นมากครับ อ่านแล้วต้องกลับไปอ่าน 2.1 1.1 (มั้ง) เพราะงงแต่ก็เข้าใจนะครับว่ามันคนล่ะเรื่องกันแค่ชื่อเหมือนกัน สถานที่เดียวกันแต่คนล่ะรูปแบบเท่านั้นเอง สุดท้ายคนเม้นก็ยัง งง เองครับว่าเม้นอะไรไปบ้าง

เมนท์งงๆ  แต่จิ๋วชอบค่ะ   ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ขอบคุณที่แวะมางงๆกะจิ๋วนะคะ   ::Glad:: 
ถ้าจะให้หายงงจริงๆ หลังตอบแล้วต้องอ่านใหม่หมดเลยค่ะ เพราะพี่พัดลม
เขาซ่อนเป็นจุด ๆ หลายจุด  ตัดหลายประโยค จงใจให้เข้าใจผิด
เขาบอกว่า ไม่รักกันจริง ไม่อ่านกันจัง จะไม่ได้อรรถรสนี้ไป
พยายามเข้านะคะรี๊ด  ไรท์เอาใจช่วย ::KO::

Nithiwit Sakfun

ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีดี

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันจ้า   ::Glad:: 

darksuper

::Glad:: ::Glad:: ขอบคุณจ้า  ::YarKK:: ::YarKK::

หลบก่อนดีกั่ว  ::Falling:: 555

ff2551

มุกเยอะจริง นะ แอดมึน
ขอบคุณมากครับ

olemantu

สรุปว่าคนที่วุ่นวายที่สุดนี่ก็เห็นจะเป็นอีตาพัด..นี่ละ..แต่ทำไงได้ล่ะ เสียวไปทำใจไป..เฮอะ

ทำไงได้ละคะ รับเข้ามาในชีวิตแล้วนี่  ::Shy::

213456

เอ๊ะยังไงชวนกินข้าวเที่ยงกันแต่ทำไมต้องปิดไฟล๊อคประตูด้วยนะ ::Hmmm::

น้าาานนนนนนนสิ ::Doubt::

zirza555

thanks

ปรับปรุงการตอบด้วย
อย่างน้อย 3 พยางค์ หรือ 2 คำ +อีโม (ใช้ได้เป็นบ้างห้อง)
แนะนำให้ตอบ 3 พยางค์ แล้วจะมี อีโมรึไม่ก็ได้

ตอบ Thanks นับเป็นคำเดียว ครั้งนี้เตือนก่อนนะครับ
แบนเงียบ 90 วัน

earlybird

เอาให้ยุ่งเข้าไว้ กลับไปอ่านแทบไม่ทัน

5555 เคยได้ยินแต่เอาให้มันเข้าไว้  นะคะ

beeriero

มาเม้นก่อนเลยไม่งั้นอ่านไปงงไป อิอิ

aof55555

ข้าวเที่ยงคงจะอร่อยมาก

เติมหมูยอหรือไส้กรอกดีน๊า

civil2

ชอบมาก อ่านแล้วลื่นไหลมากครับ

ออกจะแฉะเยอะอยู่เหมือนกัน   ::Shy:: ::HoHo:: ::HoHo::

633sqd

อ่านไม่ครบจริงๆด้วย มีซ่อนข้อความรอเฉลยในตอนต่ออีก ชอบมุขนี้มาก ::WooWoo::

จะบอกพี่พัดลมให้นะคะ  ::HoHo:: ว่ารี๊ดก็ชอบโดนแกล้ง 555

parapol256

ขอบคุณมากครับ