ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออภัย(รอบ2) สอบถามเกี่ยวกับการอัพเรื่องครับ

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 05, 2016, 09:02:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ไม่มีไรมากครับแต่งใส่ word ไว้ตอนอัพนี้ต้องก็อปวางเองหรือเว็บอัพword ยัดใส่ได้เลยครับ?
ถ้ายัดได้ยัดขึ้นเว็บยังไง? และ ไอ้หน้าใหม่แบบผมนี้เรื่องที่แต่งก็ไปวางทิ้งไว้ตรงไหนยังไงครับ
ป.ล. แค่บทนำเกริ่นๆเรื่องเองนะ เอามาให้ติชมกันก่อนถ้ามันโอเคจะแต่งตอน1ให้เร็วที่สุด ::Fighto::
ขอบคุณครับ  ::Thankyou:: ::Falling::
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

areja

เอาไปลงห้อง ไรต์บอร์ดนั้นนะคะถ้าแต่งเองนะจ๊ะ ::Falling::

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

areja

ถูกไม่ต้องตั้งอะไรมันจะพอดี หรือลงเสร้จจะเพิ่มเติมตรงไหนให้กด แก้ไขเข้าไปนะคะ..