ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 12 – แอบกิน (จบภาคแรก ภาคแว่นวิเศษ)

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 03, 2016, 05:01:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamafry

อย่าลงชื่อเป็นนักอู้สิครับ ใจคอไม่ค่อยดี เหมือนอีกนานกว่าจะได้นาน lol
โสดดดด!!

80241624

ผมติดตามท่านมานานมากเมื่อก่อนผมยังไม่มีโทรสัพที่ดีๆแต่ก็พออ่านได้้ทุกเรื่องเนื้อหาน่าติดตามมากสู้ๆครับผมรอได้แค่อย่าลืมว่ายังมีผู้้ที่ติดตามท่านอยู่อาจเป็นส่วนเล็กๆที่คอยไห้กำลังใจแต่ท่านคือคนที่่จะนำพวกผมเข้าสู่จินตนาการที่สามารถมองเห็นส่วนต่างของเรื่องได้เป็นอย่างดีทุกเรื่องที่ท่านค้างไว้มันบีบคั้นอารมมากๆครับรออยู่จากfc.assasin008ขอบคุณมากๆครับ

medsay

::GiveMe:: จบซะแล้ว อ่านเพลินมากครับ สนุกดี ได้มีส่วนร่วมในตอนต่อๆไป ไม่เงียบเหงาเกิน แล้วก็ไม่รู้ว่าจะเดาถูกทั้งหมดไหม ถึงรู้แค่แนวเรื่องแต่ไม่รู้เนื้อเรื่อง ก็ต้องจิ้นต่อไป ขอบคุณมากๆครับ ยังรอทุกๆเรื่องอยู่นะครับท่านแอส

return2532

แป้งอ่ะแกล้งหลับแล้วโบกี้ล่ะหลับจริงรึแกล้งหลับ น่าคิดๆ

goman

mrt006

ขอบคุณท่านนักอู้หมายเลข8 ที่ทำเอาฟินจิกหมอนพร้อมเกร็งเสียวไข่ กันถ้วนหน้า 

ของดีมาช้ายังไงก้อรออ่านเนอะพวกเรา

kabyala

เอ้..ตะหงิดๆยังไงไม่รู้ครับกับคำพูดโบกี้ นึกว่าหนุ่มจะตื่นไม่ไหวเสียอีก กะแค่เล่นโบกี้ไปทีเดียวเอง ทำไม่โบกี้พูดแบบนี้ครับ หรือว่าโบกี้ก็ทำเนียนว่าหลับ ขอบคุณครับ

harzard

น่าคิดรู้ได้ไงว่าแกล้งหลับ ภาคใหม่คงมีไรเด็ด ๆ  ::WowWow::

salavin

บะ... บ้าน่า จบปาหมอนเป็นชาแมนคิงจริงๆด้วย 555
รีบๆต่อภาค Zero หรือ Hana เบยครับ   ::Fighto::

chanky2007

หวานเยิ้ม กันเลยทีเดียว
ขอบคุณมากครับ

ลุ้นภาคต่อ และเรื่องอื่นด้วยครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ชอบมากครับอ่านแล้วมีอารมณ์ตามเลย

pljimmylq

ขอบคุณนะครับ นักอู้หมายเลยแปด ::Cold::
ตอนนี้ผมรอแต่xoเล่ม6แหละ

jackalza

คารวะท่านปรมาจารย์อู้หมายเลขแปด ยังคงรอติดตามแต่ละซีรี่ย์ด้วยใจระทึก

pangtong

ขอบคุณครับ
ดีใจที่ได้เห็นรักยม และ Soso  อยู่ในโหลดองของท่านนักฆ่า

สำหรับ Soso ผมมีหนังสือครบ ยังอยากได้เห็นหนังสือจนถึงเล่มจบ
ถ้า สนพ ไม่พิมพ์ต่อ เอาไปลงเป็นebook  ผมก็จะทยอยอุดหนุนตามกำลังทรัพย์