ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง)10

เริ่มโดย mrt006, กันยายน 04, 2016, 01:47:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

ขอบคุณครับ มาเที่ยวทะเลทั้งที ต้องเก็บให้หมด ไม่งั้นเสียชื่อนายทีหมด รอติดตามครับ

saitaman

มาแล้วๆๆ ทัวร์ฮาเร็มเลยนะครับแบบนี้. 555

medsay

แหมๆพี่ที พ่อพระยาเทครัว เหมาทั้งครัวแล้ว จะเหลือก็แต่เจ้าของร้าน สงสัยคงจะไม่รอด อีกไม่นานนี้แน่ๆ เปิดเป็นฮาเร็มเลย อิอิ ขอบคุณครับ

km001

หายไปนาน แต่เฝ้าติดตามตลอดครับ

peddo

อ่านไปได้หน่อย.  ทนไม่ไหว

นึกว่าขาดอะไรไป ที่แท้ลืมลอกอิน ไม่มีภาพ เลยนึกได้ว่าทุกครั้งที่อ่าน. เรื่องกับภาพจะสัมพันธ์กัน พอลอกอินละก็ ไม่มีเหลือ เสียวตลอดทุกบรรทัด ขอบคุณมากครับ

sparrow_ap

::YehYeh:: มาแล้วๆๆ คิดถึงซุปเปอร์ทีจิงๆเลย
อยากรู้จังว่าหนิงกับส้มเป็นงัยบ้าง
ไกล้จะหมดร้านแล้วนะนายที...  ::Fighto::

noppadoi26

ตอนใหม่มาแล้ว ว้าวๆๆๆ ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

นายที นายมันยอดมนุษย์จริงๆ

nananews

ไปทะเลไมม่ได้ลงน้ำทะลเเลยสินะ

loopdaloop

หายไปนานเลยนะครับ มีภาคลุยกรุงแล้วมีภาคหนีเมียมาด้วยไหมครับรอบนี้

laiga

ขอขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ คราวนี้นายทีจะฟ้าเหลืองมั้ยเนี่ย

neuneu

ขอบคุณนะครับพี่  นายทีจะโชคดีอะไรขนาดนี้ที่บ้านก็เต็มมากรุงเทพก็เหมาหมดร้านแถมมีข้างนอกอีก

shadowart17

saranhomwon

ขอบคุณทีเขียนให้อ่านเรื่อยมาครับสนุกมากๆ

8blackcross8

host1

มาแล้ว รอตั้งนานสมอยากเลย
โอ๊ย เหนื่อยจริงๆ หมดไปกี่น้ำ นับไม่ทันเลย

::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::