ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Forgiving Card : Ep.3 คุณแม่ยังสาว 2

เริ่มโดย punyang, กันยายน 07, 2016, 04:55:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

เขาเรียกว่า ทั้งขู่ทั้งปลอบ ยังไงก็ไม่รอด..

eakarat

กับสามีที่ไม่เป็นงานมาเจอชั้นเซียนไม่มีทางรอดแน่ๆ

TL

vi vo

ชีวิตจริงมันมีการ์ดแบบนี้ไหมน้ออ

adios2nd

สาวใหญ่ติดใจแน่นอน สนุกมากครับ

dataman555

มีตอนต่อไหมครับ ติดตามผลงานอยู่นะครับ

nimitt

sanick

ช่วงตอนแรกๆยังไม่ได้อารมณ์เท่าไหร่นะ ตอนสามนี่เริ่มสุดยอดเลย อ่านแล้วอธิบายได้เสียวมาก 

vrsiam

vrsiam

คุณแม่ติดใจไปเรียบร้อย
คุณลูกหนีไปจริงหรือเปล่า

Stimesti

ตามมาอ่านงานเก่าๆ หลังจากอ่าน The senses ครับ ชอบสำนวนไรท์จริงๆ

pratan

สุดจริงๆ เรื่องนี้ โลลิบวกสาวใหญ่

kidzero

พึ่งมาตามหลังจากอ่านเรื่อง the senses แนวนี้ก็สนุกนะครับ ไม่ค่อยได้เจอพล็อตแปลกๆ แบบนี้เลย เป็นพลังพิเศษที่ไม่ใช่พลังแต่ เป็นอำนาจกฎหมาย