ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 1 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 07:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

เริ่มมาก็ลึกลับซับซ้อนแล้ว เรื่องนี้จะไปทางแนวไหนครับ แฟนตาซี+เลิฟซีน แปลกดีครับ ขอบคุณครับ

Liusp

sparrow_ap

โอ้โห พลังพิเศาที่น่าเหลือเชื่อ
ยาเม็ดสีแดงคือยาอะไรหว่า...
แนวเรื่องแปลกๆน่าสนใจดีคับ

peddo

ปกติไม่ค่อยชอบแนวนี้เท่าไหร่ครับ แต่ลองอ่านแล้วรู้สึกเขียนสละสลวยดีมุขก็ยังไม่โหดจนเกินเลย ขอบคุณครับ

gritkin

เกริ่นนำเรื่องได้ดีเลยครับ เป็นเเนวเเฟนตาซีหรือไซไฟกันนะ จะอ่านตอนต่อไปละครับ ขอบคุณครับ

chriooth1996

devilzoa

น่าสนุกมากๆแหมอยากรู้จริงๆ
จะเป็นอย่างไรต่อ

premz

nonnon

ชีวิตที่ทำได้ทุกอย่างตามต้องการ จะสุขหรือทุกข์ ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ยอมรับเลยว่าเดาเรื่องได้ยากว่าจะดำเนินไปในแนวทางใด...ลึกลับ ชอบครับ

zamakarn

hanabombam

โลกความจริงกับจินตนาการ พระเอกของเราจะได้ทดลองแล้ว จะได้รู้ว่าโลกไหนนั้นดีกว่ากัน หุหุหุ

sathit_su

เนื่อเรื่องแนวแฟนตาซี น่าสนใจดีครับ