ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

"นุ้ย" หลงกลหมอนวด (จนติดใจ) เข้าแล้ว

เริ่มโดย yedkedt, กันยายน 09, 2016, 08:26:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"นุ้ย" หลงกลหมอนวด (จนติดใจ) เข้าแล้ว

สวัสดีค่ะนุ้ยเป็นตัวแทนขายประกันยริษัทมีชื่อแห่งหนึ่งแห่งหนึ่ง ไม่ขอบอกนะคะ เรื่องของนุ้ยมีอยู่ว่าครั้งนึงนุ้ยเคยถูกเพื่อนซึ่งเป็นผู้หญิงด้วยกันชวน ไปใช้บริการนวดน้ำมันค่ะ

เพื่อนคนนี้เป็นคนที่เป็นโรคไมเกรนน่ะคะ เขาจำเป็นต้องถูหลัง บีบนวดตัวเองหรือออกกำลังกายอยู่บ่อย ๆ มาพักหลังเขาได้ไปใช้บริการนวดน้ำมันแถวๆ สีลม ซึ่งใกล้สำนัก

งานบริษัทของนุ้ยย่านนั้นมีฝรั่งชาวต่างชาติเยอะ สถานที่บริการนวดมีหลายแห่งทั้งกดจุด นวดฝ่าเท้านวดแผนโบราณ จนถึงนวดน้ำมันค่ะ พอไปครั้งแรกเพื่อนเขาก็บอกว่า

อาการดีขึ้นจึงแนะนำให้นุ้ยไปนวดบ้าง จากการออกพบลูกค้าแทยทุกวัน ก็มีเมื่อยบ้าง เครียดบ้างเป็นธรรมดา ช่วงนี้มันการออกกำลังกายนุ้ยก็ไม่ค่อยได้มีโอกาส เพราะเลิก

งานจากการพบลูกค้าก็กลับบ้านดูทีวีแล้วก็เข้านอนเลยค่ะ เย็ดก็ไม่ค่อยได้เย็ดกับใคร นุ้ยยังยังครองตัวเป็นโสด (แต่ไมาสด) อยู่นะคะที่ผ่านมานุ้ยเคยมีผัวและผ่านการ

เย็ดกับผู้ชายมานับไม่ถ้วนแล้วล๊ะค๊ะ

ลืมบอกว่านุ้ยอายุ 40 ปีเศษแล้ว แล้ว ผิวสองสี หน้าอกไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังดีค่ะ เอวประมาณ 24 สะโพกประมาณ 35 เรียกว่าใหญ่กำลังพอดีค่ะ เรียกว่าไม่ต้องใช้

อุปกรณ์เสริมก้นเหมือนสาวสมัยใหม่ที่ใช้กัน มันงอนอวบล้นกระโปรงทุกครั้งเลย แต่ก็ดีภูมิใจนะคะเวลาผู้ชายมองก้นนุ้ยค่ะ ขอกลับไปที่เพื่อนของนุ้ยต่อนะคะ เพื่อนนุ้ยคนนี้

ชื่อเปิ้ลค่ะ ชวนครั้งแรกนุ้ยติดงาน ครั้งที่สองก็ติดไปกินเลี้ยงเพื่อน คราวนี้เลยมีโอกาสมากะเขาเสียที ยัยเปิ้ลเพื่อนคนนี้ก็ยังเป็นโสดค่ะ หน้าตาไม่ค่อยสวยเท่าไร รูปร่างออก

บางๆ ผิวขาวแบบคนจีน เขาทำอาชีพค้าขายส่วนตัวค่ะ แต่ละวันจะให้ลูกจ้างดูแลงานให้ส่วนเจ้าตัวหล่อนก็เที่ยวไปหาเพื่อนคนนู้นที คนนี้ที และกับนุ้ยค่อนข้างเป็นเพื่อนสนิท

กันมาก ระหว่างไปที่ร้านนวดดังกล่าวยัยเปิ้ลอธิบายคร่าว ๆ ว่านวดน้ำมันเป็นอย่างไร นุ้ยก็เพิ่งทราบว่าต้องเปลือยกายล่อนจ้อนแถมคนนวดเป็นผู้ชายด้วย แทบทำให้นุ้ยเปลี่ยน

ใจแต่ยัยเปิ้ลบอกไม่ต้องกลัวเขาไม่ทำอะไรหรอก แค่นวดอย่างเดียวเท่านั้น ไม่ต้องกลัวแล้วก็หัวเราะ บอกให้นุ้ยลองไปดูก่อน แต่พอไปถึงร้านเท่านั้นแหละค่ะคุณ ๆ ทั้งหลาย

ผู้ชายนั่งในห้องกระจกหน้าตาหล่อเหลา หุ่นล่ำบึกทุกคนใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นเรียงเป็นหน้ากระดานเลย ยัยเปิ้ลเลือกขาประจำซึ่งเป็นหนุ่มหน้าตาดีแต่อายุอ่อนกว่าค่ะ ส่วน

นุ้ยไม่กล้า จึงบอกยัยเปิ้ลขอรออยู่ข้างล่างดีกว่า ยัยเปิ้ลไม่ยอมคะ พยายามคะยั้นคะยอในที่สุดยัยเพื่อนตัวแสบก็เลือกคนนวดให้เป็นคนที่นุ้ยแอบ ปิ๊งอยู่พอดี ดูสิคะจัดการให้นุ้ย

เสร็จสรรพเลย คนนวดเป็นผู้ชายหน้าคมผิวเข้ม คิดว่าอายุประมาณ 27 -28 ได้ค่ะ

เมื่อถึง ห้องนวดเป็นห้องกว้างไม่เท่าไร มีเตียงเบาะพอนอนได้คนเดียว อ้อผู้ชายคนนวดน้ำมันนุ้ยเขาชื่อ ชน ค่ะ ไม่รู้ชื่อจริงหรือเปล่า ชนเค้าบอกให้นุ้ยถอดเสื้อผ้าออกให้หมด

และไปอาบน้ำก่อนครั้งนึง เขาบอกว่าการนวดใช้เวลา 2 ชั่วโมงค่ะ เหมือนโดนสั่งแกมบังคับ นุ้ยจึงหยิบผ้าขนหนูมาเปลี่ยน ถอดชุดทำงานออกหมดรวมทั้งกางเกงในตัวเก่ง

ที่ใส่มาทั้งวันแขวนซุกไว้ใน กระโปรงแขวนบนราว แล้วรีบอาบน้ำแบบกล้าๆกลัวๆ พอเสร็จเขาก็บอกให้นอนคว่ำแล้วจะดึงเอาผ้าขนหนูออก นุ้ยไม่ยอมขอเอาไว้ปิดตัวเอง

เพราะไม่เคยนอนโป๊ต่อหน้าใครมาก่อนนี่คะ เขาเลยบอกไม่ต้องอาย และถามว่านุ้ยมานวดเป็นครั้งแรกใช่หรือไม่ เขาบอกถ้างั้นให้คลุมส่วนสำคัญไว้ละกัน นุ้ยจึงยอมถอดแล้ว

นอนคว่ำบนเตียงเอาผ้าขนหนูปิดตั้งแต่ขาอ่อนจนถึงก้นไว้ ชนบอกนุ้ยให้ปิดแค่ก้นก็พอถ้าปิดมากกว่านี้ก็เหมือนไม่ได้นวดทั่วตัว แล้วถือวิสาสะเลิกผ้าขนหนูไว้ที่ก้นนุ้ย นุ้ยอาย

มากตัวร้อนวูบเลยเพราะไม่เคยถูกใครมองมาถึงขาอ่อนแบบนี้ หนำซ้ำยังมาบีบนวดถูกเนื้อต้องตัวได้แต่ทำไงได้หลงกลเข้ามาแล้ว ชน เริ่มชวนพูดคุยอย่างเป็นกันเองจนนุ้ย

เคริ้ม พร้อมกับลงน้ำมันที่แผ่นหลังนุ้ยหยดลงทั่วแล้วลูบไล้แผ่นหลังนุ้ยทั่วร่าง พลางพูดชมว่านุ้ยร่ารักหุ่นสวยไปทั้งตัว ผิวเนียนดีจัง และเค้าก็ก้มมากระซิบเบา ๆ ที่ข้างหูนุ้ยว่า

นุ้ยน่าเย็ดมากจนเค้าควยแข็งไปหมดแล้ว เล่นชมนุ้ยตรงๆ แบบนี้ใครๆ ก็เขินสิคะ เลือดพิศวาสในตัวนั้ยสูบฉีดพล่านไปทั้งตัว ใจนุ้ยเต้นตึกๆ อย่างเดียว นุ้ยนึกในใจสงสัยวันนี้

จะต้องถูกหมอนวดคนนี้เย็ดแน่ ๆ ไม่กล้าพูดด้วยเพราะเดี๋ยวเขารู้ว่านุ้ยปากสั่นใจสั่นเลยนอนตอบอือ ๆ ไปกับเขาแค่นั้น มือที่นวดหลังด้านบางทีก็ป่ายมาโดนฐานนมเหมือน

ตั้งใจยังไงไม่รู้ เขาถูหลังขึ้นลงจนนุ้ยรู้สึกว่าสบายเหมือนมีไออุ่นร้อนผ่านไปทั่วหลัง เสร็จจากแผ่นหลังเขาก็เลื่อนลงไปนวดขา เขาค่อยๆจับขานุ้ยแยกออกทีละนิดจนนุ้ยลืมตัว

เผลอถ่างขาอ้าออก แต่ก็สบายตัวดีคะ

ชน ยังคงให้นุ้ยนอนคว่ำเหมือนเดิมแล้วไล่นวดตั้งแต่ปลายเท้าบีบนวดถูพอให้ น้ำมันชะโลมทั่วแล้วลงมือถูไถจากปลายเท้ามาถึงน่อง เรื่อยมาถึงข้อพับหัวเข่า ทำแบบนี้จาก

ขาข้างซ้ายแล้วเปลี่ยนมาข้างขวา พร้อมทั้งดึงนิ้วเท้าและนวดฝ่าเท้าให้ด้วย เสร็จจากปลายเท้าถึงข้อพับหัวเข่าแล้ว เขาก็เลื่อนมือมานวดที่ต้นขานุ้ยไล้มือโลมนวดที่บริเวณ

ข้อพับตรงสะโพกขนลุก เลยค่ะ เทน้ำมันชะโลมหยดมาที่ต้นขาข้างขวา บีบนวดถูไถจากต้นขาด้านล่าง เรื่อยขึ้นมาถึงเนินขาอ่อนช่วงบน เรียกว่าเกือบโดนก้นแล้วล่ะคะทำ

อย่างนี้กับต้นขาด้านซ้ายด้วย รู้สึกว่ามือเขาดันเนื้อที่ต้นขาขึ้นมาเรื่อย ๆ จนคิดว่าผ้าที่ปิดอยู่น่าจะเปิดออกบ้างแล้วจึงพยายามเอามือเลื่อนผ้าลง แต่เขาบอกร้องห้ามค่ะ ให้อยู่

เฉย ๆ เดี๋ยวจะเคล็ดได้ นุ้ยเลยไม่กล้า แต่นุ้ยคิดว่าผ้าขนหนูเลื่อนขึ้นมาแน่ๆเลยมันรู้สึกโล่งๆเย็นๆน่ะค่ะ แล้วอย่างคิดไม่ถึงเขาโยนผ้าขนหนูทิ้งไปค่ะ บอก "เกะกะมานาน

แล้วครับพี่ นวดน้ำมันต้องนวดทั้งตัวครับผม"

ชน เลื่อนมือลูบมาที่ก้นของนุ้ย ตอนนั้นยอมรับว่าอายเหมือนกันแม่จะเคยแก้ผ้าต่อหน้าผู้ชายมานัดต่อนักแล้วก็ตามเพราะไม่เคยนอนเปลือยให้คนที่ยังไม่คุ้นเคยมาจับก้น

แบบนี้มาก่อน เขาเทน้ำมันหยดลงที่แก้มก้นทั้งสองข้าง สะดุ้งเลยค่ะเขาบอกไม่ต้องอายหรอกเขาจะนวดให้นุ้ยสบายตัวอย่าคิดมาก จากนั้นเค้าใช้มือลูบไล้ก้นนุ้ย พูดเบาๆ

เหมือนคนรำพึงว่าทำไมก้นของนุ้ยถึงใหญ่ อวบ น่าเย็ด อย่างนี้ ชน ใช้มือทั้งสองบีบแก้มก้นของนุ้ยเข้าหากัน ดันก้นลูบไล้ไปมาบางทีก็บีบเน้น ๆ แล้วตบเบา ๆ ด้วย แล้วจาก

นั้นเขาก็เทออยลงผ่านร่องก้น นุ้ยนอนกัดฟันหลับตาปี๊เลยคะเพราะความเสียวสยิวจนขนลุก ชน ขอโทษนุ้ยบอกว่าเทออยพลาดเดี๋ยวเช็ดให้ แล้วเขาก็ใช้นิ้วกดคลึงออยที่ไหล

ตามร่องก้นนุ้ย ตอนนั้นอยากจะร้องออกมาดังๆ แต่ก็แข็งใจกัดริมฝีปากเอาไว้เพราะมันเสียวมาก รีบขมิบก้นแต่ไม่กล้าหุบขากลัวเขารู้ว่านุ้ยเสียวค่ะ นิ้วโป้งทั้งสองของเขา

คลึงทั่วบริเวณรอบๆร่องก้นของนุ้ยแล้วค่อยๆเลื่อน นิ้วขึ้นลงจากบนผ่านรูก้นลงไปถึงร่องหีนุ้ยแล้ววนกลับที่รูก้นอีกสลับขึ้น ลงไปมา ตอนนั้นนุ้ยครางกระเส่าเลยตัวสั่นเหมือน

ลูกนกลืมตัวเผลอกระดกก้นถ่างขาอ้า ออกให้เขาทำตามใจเลย พอกำลังจะเริ่มถึงจุดน้ำทะลัก ดูเหมือนเขารู้ เขาก็ตบก้นนุ้ยถี่ๆตอนจบท่านอนคว่ำแต่ไม่แรงมาก นุ้ยถอน

หายใจยาว ใจยังเต้นตึกๆ รู้ตัวเองว่าถูกเขาบีบคลึงและตบก้นให้นานมากค่ะ เขาบอกเพื่อให้ออยซึมเข้ารูขุมขนทั่วตัว หลังจากนั้นเขาบอกให้นุ้ยพลิกตัวนอนหงาย เพื่อจะได้

นวดด้านหน้า นุ้ยถามเขาว่าจะนวดอะไรอีกเขาบอกนวดหมดทั่วทั้งตัว นุ้ยไม่ยอมให้เขานวดค่ะ อายน่ะคะ เขาจึงบอกงั้นไม่เป็นไรยังไม่หมดเวลา เอาอย่างนี้ละกัน ให้นุ้ยนอน

คว่ำเหมือนเดิมแล้วยกตัวตามเขาบอก จะได้ไม่เห็นหน้าอกและเนินหีของนุ้ยค่ะ

จากนั้นเขาก็บอกให้นุ้ยนั่ง ก้มคุกเข่าหันหลังให้ แล้วเขาก็เลื่อนตัวขึ้นมาประชิดหลังนุ้ย จากนั้นเค้าก็เอื้อมมือใหญ่แข็งแรงมากุมหน้าอกอวบทั้งสองข้างของนุ้ยจากด้านหลังค่ะ

โอ้โห..ตอนนั้นนุ้ยตกใจไปหมด ยอดอกนุ้ยแข็งชูชันขึ้นมาเลยค่ะ เนื่องจากตัวของ ชน อยู่ติดหลังนุ้ยจึงได้ยินเสียงลมหายใจเขารดต้นคอนุ้ยเลยค่ะ และรู้สึกว่าเขาถอดเสื้อ

ออกแล้ว แล้วเขาก็เอาตัวมาแนบที่แผ่นหลังของนุ้ย ก่อนนวดบีบเบา ๆ ขยำเน้นบางจังหวะ เลื่อนมือมานวดหน้าท้องวนแถวสะดือและเอวของนุ้ย จากนั้นมือของ ชน ป่ายลงมา

ต้นขาด้านหน้าแต่เขาบอกไม่ถนัดเพราะนุ้ยนั่งงอตัวทับขาไว้ เขาจึงให้นุ้ยนอนคว่ำอีกครั้งแล้วเขาเอื้อมมือไปบีบต้นขาแต่ก็ยังไม่ถนัดอีก เขาจึงขอให้นุ้ยนอนหงายแต่ยังไงนุ้ย

ก็ไม่ยอมค่ะเขาจึงบอกงั้นนวดให้ที่สะโพก ของนุ้ยอีกทีก็เสร็จละกัน นุ้ยจึงยอม

คราวนี้เขาเทน้ำมันนวดวนที่ก้นนุ้ยที เดียวหมดขวดเลย แล้วนวดหนักกว่าครั้งแรกมาก ทั้งคลึงบีบตีแรง ๆ แล้วเอานิ้วลูบไล้ร่องก้นเลยลงไปถึงร่องหีแล้วบีบก้นค้างไว้ไม่ปล่อย

ค่ะ เขาบอกว่าให้นุ้ยหัดเกร็งก้นจะช่วยให้กล้ามเนื้อแข็งแรงแล้วเอานิ้วโป้ง ทั้งสองแยกร่องหีนุ้ยถ่างออกจากกันค่ะตอนนั้นนุ้ยก็พยายามขมิบสู้นิ้ว มือของ ชน ทั้งๆที่น้ำเยิ้มเต็ม

ร่องไปหมดแล้วด้วย คิดว่าเขาก็คงรู้ว่านุ้ยรู้สึกกับเขาอย่างไร จากนั้นเขาก็คลายมือที่บีบก้นออกแล้วยกดันก้นนุ้ยให้คุกเข่าโก้งโค้งหันก้น ให้เขา นุ้ยถามเสียงสั่นว่าจะทำอะไร

เขาอมยิ้มบอกจะเช็ดน้ำมันให้ นุ้ยตอนนั้นเสียวจนลืมตัวจึงทำตามขณะที่กำลังยกก้นโก้งโค้งขึ้นนั้น เป็นจังหวะที่เขาเลื่อนหน้าเข้ามาข้างล่างแล้วใช้ทั้งจมูกและปากคลึงซุกไซร้

ดูดเลียทั่วร่องหีของนุ้ยทันทีแบบไม่ทันตั้งตัว

ตอนนั้นนุ้ยตกใจมากจะร้องก็กลัวอายคนอื่นจะว่าเขาก็ไม่ทันเพราะเขารั้งเอว ไว้แล้ว จึงทำได้แต่แอ่นก้นกระดกเอวหลบไม่ยอมให้เขาใช้ลิ้นเลียทั่วร่องหีง่าย ๆ แล้วนุ้ยก็

พยายามกัดฟันพูดไม่ให้ดังบอกว่าอย่าทำแบบนี้มันไม่ดี แต่แทบไม่มีเสียงเลย มันเสียวจนนุ้ยต้องเผลอร้องครางอย่างมีความสุขออกมาแบบลืมตัว เขาก็ยิ่งแยงลิ้นเข้ามาใน

ร่องหีนุ้ยลึกมากขึ้นเรื่อย ๆ จนนุ้ยร้องว่ายอมแล้วค่ะ นุ้ยทนไม่ไหวแล้วค่ะ ช่วยนุ้ยด้วย จนนุ้ยน้ำแตกเสร็จถึงสวรรค์ไปหลายรอบ แต่เขาก็ยังใช้ลิ้นตอดข้างในยึกๆ รัวลิ้นแยง

กินน้ำของนุ้ยอย่างสะใจเลยค่ะ

จากนั้นเขากระซิบที่ข้างหูนุ้ย พี่ครับผมขอเย็ดพี่นะครับ แต่นุ้ยไม่ยอมพูด เพราะแค่นี้ก็อายพอแล้ว เขาจึงขอเลียหีนุ้ยอีกครั้งโดยให้นุ้ยนั่งยองๆอยู่ข้างบน แล้วเขานอนเลียร่อง

หีของนุ้ยด้านล่างอีกที นิ้วเขาก็แยงเข้าออกในร่องก้นจนนุ้ยต้องขมิบกันไว้ตลอด ปากก็ร้องหยุดๆ โอยๆไม่ไหวแล้ว แต่นุ้ยก็ต้องยอมเพราะสู้ความชำนาญลิ้นของเขาไม่ได้

เผลอตัวชั่วครู่ก็ถูกนิ้วเขา ดันเข้าประตูหลังให้ขมิบค้างไว้ แล้วเขาก็แยงลิ้นแหวกกลีบร่องหีนุ้ยอย่างเมามัน จนนุ้ยสั่นเหมือนภูเขาไฟระเบิดอย่างต่อเนื่องลาวาไหลเละไปหมด

ทั้งตัว ก่อนที่เขาจะใช้มือทั้งสองข้างยกสะโพกของนุ้ยลอยข้ามมานั่งทับตัวเขาจน นุ้ยรู้สึกว่านั่งทับดุ้นควยแข็งๆ ที่นุ้ยคุ้นเคยเป็นอย่างดีพอก้มไปดูก็ตกใจหน้าร้อนผ่าวทันที เพราะตั้งแต่เป็นสาวมาและรู้จักการเย้ดกับผู้ชายก็ยังไม่เคยเห็นควยใหญ่ขนาดนี้ เคยเห็นแต่ในรูปที่เพื่อนเอามาให้ดูกัน ควยของ ชน ดูขนาดแล้วน่ากลัว จนนุ้ยขนลุกซู่ ขนาดใหญ่เท่ากระบอกไฟฉายทีเดียว

ชน ไม่รอช้าคงเห็นนุ้ยกำลังตะลึงในความเป็นชายของเขา เขาจับมือนุ้ยมาคว้ากระบอกไฟฉายประจำตัวของเขา มันร้อนอุ่นมือแข็งแรงแต่ก็หยุ่นมือดี เขาถามนุ้ยว่าชอบไหม

นุ้ยไม่ตอบพยายามเบือนหน้าหนี แต่มือก็ยังจับอยู่ นุ้ยทำอะไรไม่ถูกเงอะๆงะๆ ชน ปล่อยมือนุ้ยพร้อมกับคว้าแผ่นหนังที่มีปุ่มเล็กๆรอบๆดูน่ากลัวมาใส่ครอบหัว ควยขนาดเขื่อง

มาจ่อตรงร่องหีของนุ้ยแล้วถูไถไปมา ครั้งนี้เป็นประสบกามครั้งแรกของนุ้ยที่มานาดแล้วโดนหมอนวดล่วงล้ำของสงวนนุ้ยแบบจริงจัง แต่ตอนนั้นนุ้ยรู้สึกเสียวมากจนทำอะไร

ไม่ถูก จากประสบการณ์ของเขา ชน จากนั้นเขาจึงสอดควยของเค้าชำแรกเข้ารูหีนุ้ยเข้ามาทีละนิดทีละนิดทำเอานุ้ยเสียวซ่านเพื่มมาดขึ้นเรื่อย ๆ เค้าพยายามทำกับนุ้ยด้วยความนุ่มนวล และร้อนแรงสลับกันไปมา จนนุ้ยหลงติดในรสกาม ที่เขามอบให้นุ้ยระลอกแล้วระลอกเล่า พอมันเข้ารูหีนุ้ยมิดดุ้นแล้วจากนั้น อะไร ? จะเกดขึ้นต่อำแตงไม่ต้องเล่ายาวแล้วนะค่ะ

ด้วยความมันจากการเย็ดอย่างต่อเนื่อง ชนทำนุ้ยน้ำแตกไปนับครั้งไม่ถ้วนไปมาชักติดในเค้าเข้าแล้ว เนื่องจากกำลังติดพันและนุ้ยยังไม่หายอยากในรสกามาที่เค้ามอบให้นุ้ย นุ้ยจึงขอต่อเวลาออกไปอีก 1 ชั่วโมง เราเย็ดกันต่อจนรู้สึกพอใจ นุ้ยรู้สึกว่าตัวเบาสบายหายเครียด เราอาบน้ำด้วยกัน และนุ้ยก็เป็นฝ่ายเสร็จ ชนอีกครั้งหนึ่งส่งท้ายจนได้

ชน ชมว่านุ้ยก้นสวย เย็ดแล้วไม่เบื่อ ยิ่งเวลานุ้ยยืนก้มโค้งให้เขาเอาจากด้านหลัง เขาบอกว่าเคยเย็ดลูกค้ามาหลายรายทั้งฝรั่ง แขก ไทย จีน ญี่ปุ่น ไม่เคยเจอผู้หญิงซิงๆ คนไหนตูดกลมน่าฟัดแบบนุ้ยมาก่อน วันนี้เลยขอเย็ดให้สะใจสักครั้งเถอะ

นุ้ยได้ยินถึงกับยอมแอ่นกระดกและส่ายก้นไปตามจังหวะการเย็ดของเขา จน ชน น้ำแตกปล่อยน้ำเงี่ยนเฉอะแฉะเต็มรูหีและมดลูกนุ้ยไปหมด จากนั้นนุ้ยรีบล้างตัวอาบน้ำใส่กระโปรงแต่หากางเกงในไม่เจอ ต้องรีบออกมาพบเพื่อน โล่งดีจังเลยค่ะ พอเพื่อนถามนุ้ยก็บอกว่านวดอย่าง เดียวค่ะแต่เผลอหลับไป แต่นุ้ยชักเริ่มติดใจในลีลาการนวดของ ชน แล้วค่ะ รู้อย่างนี้มาตั้งนานแล้ว หลังจากนั้นนุ้ยก็แอบเพื่อนไปนวดคนเดียวค่ะ และได้ลองแบบนวดในอ่างจาคูซี่เลยค่ะ นุ้ยกับชนสนิทกันมากขึ้นจนเดี๋ยวนี้นุ้ยไม่ต้องไปนวดที่นั่นแล้วเวลานุ้ยอยากหรือมีตวมต้องการขึ้นมานุ้ยก็จะโทรนัดขนออกมาเย็ดกันข้างนอกเดี๋ยวนี้นุ้ยพาเค้ามาเย็ดที่บ้านเลยค่ะ ไว้จะเล่าให้ฟังอีกนะคะ

"นุ้ย" ค่ะ

thep59

hanabombam

ลีลาคุณหมอสุดยอดจริงๆ เล่นซะลูกค้าติดใจเลย

lek30

johnywalker

Tualatin

ชีวิตเราลิขิตเอง

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

Sephiroth

Warute