ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แว่นโปรย back to the future

เริ่มโดย areja, กันยายน 09, 2016, 11:12:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

วันนี้เอาหนังชอบสุดอีกเรื่องมาฝาก เมื่อก่อนซื้อเก็บเป็นแผ่นไว้ น้องสาวยืมไปหายซะนี่ พอจะดูรอบที่ 10 มั่ง
ไปถามหา she บอกหาไม่เจอ ป๊าด คราวก่อน หนังสือเพชรพระอุมา 2 ภาคนางเอาไปให้แฟนนางยืมแล้วเลิกกัน
นางไม่ยอมไปเอาคืน นั้นหนังสือสะสมฉันนนนนนนนนน เลยสัญญากับตัวเองเลย จบสำหรับเธอว์
โอกาสจะยืมอะไรฉันอีกตลอดชีวิต ให้ดิ้นตายฉันจะไม่ให้โอกาสเธอยืมอีกเด็ดขาด ฉันไม่เคยให้โอกาสใคร ::Doubt::
พลาด เกินถึงครั้งที่ 3 แม้แต่น้องก็ตาม..

มาเข้าเรื่องเดียวทะยอยลงครบ 3 ภาคที่มีในสมัยนี้นะ ภาค 4 เห็นว่ากำลังถ่ายทำอยู่ใครชอบแนวย้อนเวลา
บอกเลยนี้คือแรงบัลดาลใจในการเขียนงานย้อนเวลาของแว่นในหลายๆเรื่อง..

แว่นเอามาลงต่อ จนครบ 3 ภาคนะคะ 9/9/2559

spr566

หนังเรื่องโปรดเรื่องหนึ่งเลยครับ น่าเศร้าที่พระเอกคิอ ไทเคิล เจ ฟอกซ์เป็นโรคพาร์กินสันมาหลายปีแล้วครับ

preneko

ขอบคุณครับ คิดถึงทั้งสามภาคเลยเรื่องนี้  ::Thankyou::

tongah

ขอบคุณมากครับ   อยากจะดูพอดีครับ

phacha

dr_zembe

ขอบคุณนะครับ แต่ผมดาวน์โหลดไม่ได้อ่า เศร้า T_T