ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.5 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 10, 2016, 01:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

กลับมาแล้วจ้า!!!

หลังจากหายไปรับจ้างตามล่าปีศาจใน Witcher มาพักใหญ่ๆ ก็เลยอยากกลับมานั่งแปลงานต่อบ้างซักทีเพราะผมเองก็อยากหันกลับไปแปล One-Shot บ้างอะไรบ้างแล้วล่ะ 5555+

ก็ไม่มีอะไรจะเขียนมากล่ะนะเอาเป็นว่าผมชอบตอนนี้มากเป็นพิเศษละกันเพราะคุณพี่สาวน่ารักมากกก เพราะงั้นผมจึงขอย้ายทีมก่อนละนะฮะ  ::Bloody::

#Teamคุณพี่สาว

ปล.ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด พรุ่งนี้ผมจะแปลตอนที่ 6 ให้เสร็จเลย ถือว่าชดเชยที่หายหน้าหายตาไปนานโครตๆละกัน  ::Thankyou::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคนเองจ้ะ  ::Falling::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

mozzoishijr

HypN♥s

ฮ่ะๆ หายไปนานเลย นึกว่าลืมกันซะแล้ว

ให้กำลังใจกันก่อนเลย เดี๋ยวค่อยกลับมาอ่านเน้อ  ::WooWoo::

พัดลม

::Sweat:: หายไปนานจนลืมเรื่องไปแล้วล่ะ

แต่ว่า อยากลองแบบนี้บ้างจัง  ::Shy::

ว่าแต่เขาจะยอมไหมน๊า  ::Dribbling::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

saintmono01

ควบสองพี่น้องแสนสวย คุณทำบุญด้วยอะไรเนี๊ยะอิจฉาสุดๆ ::Fighto:: ::Fighto:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

atta

น่ารักจัง...การ์ตูนภาพสวย..แปลก็สุดยอด..

ขอบคุณครับ

MyNameGuy

tigerx302

dr_slump

ยกให้ท่านเป็นผู้ดูแลหอเลยละกัน ขอบคุงฮับ!  ::JubuJubu::

hot2day

นึกว่าตกหลุมอากาศหายไปไหนละ หายไปนานแสนนานเลย  ::Reader::
ส่วนตัวชอบอีกตอนมากกว่า ต้องรอดู อิอิ   ::Oops::
ขอบคุณเน้อออ จ๊วบๆ  ::JubuJubu::