ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 7 – ติดบ่วง

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 10, 2016, 10:06:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aty13

ถึงจะไม่ใช่แนวสุขนิยม แต่สนุกมากๆครับ

meowmeng

คราวนี้ก็เหลือแต่คนโต

ตอนแรกผมนึกว่าคนโตจะเสร็จart ซะแล้วหรือว่าartจะควบ2

br007

ขอบคุณครับ

สงสารบอล เลยตกกระป๋องเลย

pisanuman3

somc217

ชอบทุกๆตอนครับ
ขอบคุณมากๆ ในน้ำใจที่ได้นำเรื่องสนุกๆมาแบ่งปันกันครับ

manee

ติดบ่วงไปแล้ว สองสาว แต่ผมว่าผู้อ่านนี้สิครับ ติดหนึบ ขอบคุณครับ

olemantu

สองพี่น้องติดบ่วงไปแล้วทั้งคุู่..และดูทีท่าว่าจะไม่อยากหลุดจากบ่วงด้วยซิ..บ่วงชีวิตจะลากเธอไปเกี่ยวพันกันอีกตอนไหน
อยากรู้จังงงง

kalampee

yuta279

ติดบ่วงไปแบบถอนตัวไม่ขึ้นไปทั้ง 2 คนเลย แต่ดูเหมือนจะติดใจพ่วงไปด้วยนี่สิ
ขอบคุณสำหรับบทความดีๆ ครับ

navy868

biggiggog

::Hmmm::ตัวละครมันพัวพันกันเหมือนงูกินหางหรือปล่าวเนี่ย
ขอบคุณมากๆครับ

spr566

midnightblusie

น่าติดตามทุกตอนจริงๆครับ
ขอบคุณมากครับ

winter042

ขอบคุณครับ ยอดเยี่ยมเหมือนเดิม รอตอนต่อไปนะครับ

inputpy

อ่านได้ทุกแนว ขอแค่ท่าน ass เขียนมาให้อ่านก็ขอบคุณมากๆละครับ