ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.6 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 11, 2016, 12:06:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

นักแปลคนเดิม เพิ่มเติมคือไฟแรงเฟร้อ

ตามที่สัญญาไว้ว่าจะแปลตอนที่ 6 ให้เสร็จภายในพรุ่งนี้ แต่ไฟแรงเกินไปหน่อยเลยแปลเสร็จวันนี้เลยซะงั้น 5555+

สำหรับตอนนี้เราจะกลับไปหาทางฝั่งลีโอน่าจังกันต่อนะฮะ แปลเนื้อเรื่องฝั่งนี้ทีไรแล้วเหนื่อยเป็นพิเศษทุกทีเพราะจะกี่ตอนๆเปิดมาพวกหล่อนก็จัดการเผด็จศึกพระเอกกันอย่างเร็วเลย
แต่พอเห็นลีโอน่าจังใส่ชุดเมดแล้วรู้สึกใจละลายอย่างแรงและหายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยอ่ะ  ::Bloody::

ยังไงก็ขอให้อ่านกันอย่างมีความสุขนะครับ ส่วนตอนหน้าจะออกชาติไหนผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันนะ  ::Crying::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยนะจ๊ะ เพื่ออนาคตที่ดีกว่าในการอ่านผลงานของทุกคนเองจ้ะ  ::Falling::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

scorpionx

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

sabastai

แจ่มเสมอเมื่อมีงานโรงเรียน ขอบคุณคร้าบบ

blurbird

boyza730

elviswhat

ขอบคุณมากครับ จะพระราชาหนือทาสก็ยอมแบบนี้

adas

nekki

ขอบคุณมากครับ
นี้มันปาตี้คอสเพลในฝันชัดๆ 5+

witcha

ราชาแบบนี้ อยากเป็นมากเลยฮะ 555 แต่ไม่นานคงแห้งตาย
ขอบพระคุณครับ

poud

::HeyHey::

เม้นท์มักง่ายอีโมตัวเดียว
แบน 90 วัน

tontarn123

โห เป็นพระราชาเลย 
น่าอิจฉามาก
ขอบคุณครับ

eka1325

พระเอกเรื่องนี้สุดยอด อยากเป็นแบบนี้บ้างจัง