ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.6 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 11, 2016, 12:06:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

put

ได้เปนพระราชาด้วยอยากเปนมั่งเลยงานนี้ 5555
ขอบคุณครับ

aphroditeszale

MΞLODY

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 12, 2016, 10:58:17 ก่อนเที่ยง
ได้นิยามสั้น ๆ สำหรับบทสรุปเรื่องนี้ละ......
อ่านมาหลายตอนทำให้รู้สึกว่า

.....อ้าว...เฮ้ย.......

มันเป็นยังงี้ได้ไงหว่า   ::HoHo::

ตอนแปลผมก็คิดแบบนั้นล่ะ 5555+

แต่จะด่าพระเอกก็ด่ามันไม่ลงเพราะถ้าเป็นตัวเราเองก็คงจับกดเรียบเหมือนกันแล  ::GiveMe::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Araqius48

ถ้ามีเรียกเก็บเงิน พระเอกคงหมดตัว

tokkatoramma

ขอบคุณครับ งานนี้หญิงรุมชาย ไม่รู้ค่าบริการเท่าไร ::Thinking::

633sqd

habikia

อยากเป็นพระเอกเลยคร้าบบบ ขอบคุณครับ

nsrichantamit

ขอเซต พระราชาด้วยคนครับ ตอนแรก จะสั่ง A B C แต่พอมีเห็นเซตพระราชา เอาเซตนี้ดีกว่า ขอชุดนี้ด้วยครับ

mr.supply

สุดยอดเลยครับ อิจฉาสุดๆ ช่างเป็นฮาเร็มในฝันของผู้ชายทุกคน ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ทำเป็นบ่นนะ แต่สุดท้ายก็ยาวทั้งคืน ทีนนี้ร้อนแรงสุดๆ จริงๆ 555

viperer

ขอบคุณคับ...ชอบจริงๆ นี้มันฮาเร็มชัดๆๆๆ

aholic

Master-V

เยี่ยมครับ เรื่องนี้ได้ฟิวดีจริงๆ