ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กะหรี่ที่บ้าน 1 (ขอมาลงค่ะ)

เริ่มโดย patty88, สิงหาคม 19, 2016, 06:11:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suriyamahajit

เจ้าลูกจอมเอาละสิคงเดือดร้อนสะแล้ว

Natsuda Kaewkanokwijit

::Bloody::
อ้างจาก: patty88 เมื่อ สิงหาคม 19, 2016, 06:11:34 ก่อนเที่ยง
สดๆร้อนๆจากNoteคุณผัว เธอแต่งขณะดูโอลิมปิคเช้านี้ค่ะ น่าสนุกเลยขอมาลง

1.
"ไอ้ลูกฉิบหาย การงานก็ทำนิดๆหน่อยๆ ดันมาขอเงินไปเที่ยวผู้หญิง มึงจะเงี่ยนไปถึงไหนวะ เด๋วขอ... เด๋วขอ.... กูไม่ใช่เครื่องพิมพ์เงินนะโว้ย ไอ้หน้าเงี่ยนหี.." เสียงสวรรค์ให้พรมา สำหรับผมมันเป็นเรื่องปกติ แม่ด่าไปอย่างนั้นเอง ด่าเสร็จก็ควักเงินให้
"ก็มันเงี่ยนนี่แม่ ตังที่ผมมีมันไม่พอ อีตัวแถวนี้ถึงจะถูกๆแต่มันไม่ให้ผมเอาแล้ว มันเข็ดควยของผม ผมต้องไปหารุ่นใหญ่ในอำเภอค่าตัวก็หลายตัง ต้องหีใหญ่ๆถึงจะรับควยของผมได้ แม่ก็รู้นี่ว่าควยของผมมันขนาดไหน ไม่รู้เป็นโชคหรือเคราะห์สำหรับผม ควยผมถึงได้ขนาดผิดมนุษย์มนากับคนอื่นเค้า ผมได้เชื้อของใครมานะแม่ ทางพ่อหรือทางแม่ กลุ้มจริงโว้ย...เงี่ยน... เงี่ยน... เงี่ยน..." ผมตอบแม่ไป
"เชื้อใครก็ช่างเถอะ นานแล้วที่กูไม่ได้เห็นควยของมึง ไหน..เอาออกมาให้ดูหน่อยซิ ว่าใหญ่กว่าตอนเด็กๆแค่ไหน" แม่อยากดู ก็ต้องให้ดู ผมนุ่งกางเกงเลอยู่ กระตุกพรืดก็หลุดไปกองอยู่กับพื้น ควยดุ้นเท่ากระบอกข้าวหลามก็ออกมาห้อยโทงเทง มันยังไม่แข็งแต่น้ำเงี่ยนก็แฉะชุ่มหัวเงี่ยงแล้ว แม่ตาโต "อุ้ย....ใหญ่จริงอย่างมึงว่า ใหญ่กว่าของพ่อมึงอีก สงสัยจริงโว้ยว่าได้เชื้อจากใคร ไหน...ปั่นให้แข็งหน่อยสิ กูอยากดูว่ามันใหญ่สุดแค่ไหน" แม่สั่งมา แต่ผมไม่กล้าปั่นควยให้แม่ดู ยืนควยห้อยไปอย่างนั้น
"มากูปั่นเอง..." แม่คว้ามับ แล้วรูดๆ มือแม่สากๆแบบมือแม่ค้า ไม่ได้นิ่มๆเหมือนสาวๆแต่ผมว่ามันทำให้ผมเสียวกว่าเสียอีก ควยมันค่อยๆพองจนเต็มมือแม่ "อูย....ใหญ่...ใหญ่จริงๆ" แม่ยังรูดๆจนมันแข็งเป็ก ใหญ่กว่ามะเขือยาวที่แม่ใช้แน่นอน แถมหัวเงี่ยงยังบานเป็นดอกเห็ดสีแดงก่ำน้ำนำเย็ดไหลซึมออกมาเรื่อยๆ "อา...แม่ อย่ารูดแรง ผมเสียว เด๋วน้ำแตก ผมเสียดายของ" แม่ยังเอานิ้วมาคลึงตรงหัวเงี่ยงผมยิ่งเสียวจนต้องถอยตัวหนีแต่แม่ก็ไม่ยอมปล่อยท่อนลำ "มึงอยู่นิ่งๆสิ กูอยากเห็นมึงน้ำแตก"

ความจริงคนที่ทำให้ผมเงี่ยนหีก็ไม่ใช่ใครที่ไหน แม่นั่นแหละ แม่ทำผมเงี่ยนมาตั้งแต่ชักว่าวเป็น ผมต้องปั่นควยชักว่าววันละสองสามน้ำทุกวัน แม่ชอบเอามะเขือยาวดุ่นใหญ่ๆมาจากแผงผักที่เราขายในตลาด พอถึงบ้านก็เข้าห้องน้ำทีละนานๆ ผมแอบดูแม่เอามะเขือยาวยัดเข้ารูหีมาตั้งแต่เด็ก ตอนนั้นควยของผมไม่ใหญ่นักแต่ก็ใหญ่กว่าควยของเพื่อนๆรุ่นเดียวกันทุกคน ผมก็พยายามหายามากิน หาน้ำมันมานวดควยกะให้ใหญ่เท่ามะเขือยาวที่แม่เอามายัดหี หวังว่าสักวันหนึ่ง ผมคงได้เอาควยยัดเข้าหีแม่สักครั้ง ด้วยขนาดควยที่แม่พอใจ จนทุกวันนี้ควยของผมก็ขนาดพอๆกับมะเขือยาวที่แม่เอามาใส่หีแล้ว แต่จนแล้วจนรอด ผมก็ไม่กล้าสักที

"อูย.....อูย...แม่... ผม..ผมน้ำจะแตกแล้ว.." แค่มือแม่มารูดลำควยผมก็เสียวจนขนหัวลุก "อะไรกัน แป๊บเดียวก็น้ำจะแตกแล้ว นกกระจอกกินน้ำอย่างนี้กูว่าไม่คุ้มค่าเงินที่เสียไปนะ" แม่ยังรูดควยต่อไม่ยอมเลิก "ก็มันไม่เคยเสียวเท่านี้นี่แม่ กับคนอื่นผมทนได้นาน น้ำแรกอาจจะเร็วหน่อย แต่น้ำสองนานแน่ๆ อูย...แม่ แม่ ผมเสียว....." ผมบิดตัวหนีแต่แม่กำควยผมแน่นดึงไว้ น้ำเงี่ยนมาจ่อที่โคนแล้ว   "ไปทีไรได้แค่สองน้ำเหรอ อย่างนี้จะคุ้มตังกูมั้ยเนี่ย ได้แค่สองน้ำก็หายเงี่ยนแล้วเหรอ" "โอย..แม่ มันเสียวนะ... ไม่หายหรอกแม่ แต่มันหมดเวลา อูย....ผมน้ำจะแตกแล้วนะแม่" แม่ก้มหน้าลงไปดูที่ควยใกล้ๆ ไม่ไหวแล้ว น้ำเงี่ยนของผมพุ่งกระฉูดออกมาอย่างหยุดไม่อยู่ ปืด...ปืด...ปืด..... น้ำขุ่นขาวพ่นใส่เต็มหน้าแม่ แต่แทนที่แม่จะหลบ แม่กลับจับควยของผมให้มันวนพุ่งน้ำใส่ทั่วหน้าของแม่ เท่านั้นยังไม่พอ แม่เอาหน้าเข้ามาชิด จับลำควยของผมถูไถน้ำเงี่ยนละเลงให้เต็มหน้าแม่ เท่านั้นยังไม่พอ แม่อ้าปากอมหัวเงี่ยงแล้วเอาลิ้นเลียไปด้วย อา....เสียวดีฉิบหาย ควยผมพองแข็งจนแทบระเบิด ผมอยากเย็ดหีเต็มที่แล้วแต่ยังไงก็ไม่กล้าขอเย็ดหีแม่
"แม่...แม่.. ขอตัง...." แม่คายควยออกจากปากเงยหน้ามามองผม "ตัง....เอาไปทำไม น้ำมึงก็แตกแล้วนี่" "แม่ดูสิ ควยผมมันแข็งไม่ยอมหด มันอยากเย็ดหีอะ ขอตังหน่อยนะแม่ ผมจะรีบไป" แม่ลุกขึ้นเอามือละเลงน้ำเงียนไปทั่วหน้าแล้วปล่อยไว้อย่างนั้น แม่เห็นผมมองอย่างแปลกใจก็ว่า "ไม่ต้องแปลกใจ เค้าว่าน้ำเงี่ยนผู้ชายมันเป็นยา มันทำให้หน้าตึง กูอยากทดลองดู" แม่บอกแล้วก็ควักตังออกจากชายพก "พวกรุ่นใหญ่มันเอาเท่าไหร่หล่ะ" "ชั่วคราวเบ็ดเสร็จพันห้า ค้างคืนสองพันห้า ผมมีแล้วพันนึง แม่ให้มาอีกพันก็พอ" ผมตอบไป แม่เอาเงินมาคลี่นับๆ แต่ไปๆมาๆก็รวบเงินกำไว้ "กูไม่ให้แล้ว กูเสียดายตัง มึงเอาพันนึ่งมาให้กู กูจะเป็นกระหรี่ให้มึงเอง" ผมฟังแบบไม่เชื่อที่ได้ยิน แต่ควยมันกลับยินดี มันแข็งพองจนแทบระเบิด

มีต่อแน่นอนคะ แต่วันนี้คุณผัวแต่งไว้แค่นี้

ppherbalife

นั่นสิเสียดายตัง  ชักว่าวดีกว่า

คนธรรมดา ธรรมดา