ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กระหรี่ที่บ้าน 2 (ขอมาลงค่ะ)

เริ่มโดย patty88, กันยายน 11, 2016, 07:05:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patty88

หายไปพักใหญ่ คนแต่งเซ็งกับผลการแข่งขันโอลิมปิค แต่ไม่นานก็มาแต่งต่อ
บอกไม่ได้ว่ามีกี่ตอนนะค้ะ อยู่ที่อารมย์คุณผัว อิอิ......

2.
ความฝันของผมเป็นจริงแล้ว แม่เอ่ยปากเองด้วย "เอาจริงเหรอแม่ แม่จะเป็นกระหรี่ให้ผมจริงๆเหรอ" "เออสิวะ ต่อไปถ้ามึงเงี่ยนก็มาเย็ดกูนี่ กูเสียดายตัง เอาตังไปให้คนอื่นทำไม ให้กูดีกว่า" ผมรีบควักตังพันนึงในกระเป๋าเสื้อส่งให้แม่ "เอ้านี่แม่ แต่ถ้าแม่จะเป็นกระหรี่ ผมไม่เรียกแม่นะ มันรู้สึกชอบกล" ผมพูดไปอย่างนั้นเอง แต่ในใจนั้นตรงกันข้าม ดีใจเป็นที่สุด "เออ.. เรียกกูอีผิว มาเลย มาล่อกัน" แม่คล้อยตาม เร่งยิกๆให้ผมเย็ด "ผิวจ๋า... พูดเพราะๆหน่อยไม่ได้เหรอ กู-มึง ผมไม่อยากฟัง ฉัน-เธอ พอไหว ผิวพูดได้ไหมจ้ะ.." ผมรู้เพราะแม่ไม่เคยพูดเพราะๆกับใคร แค่ฉัน-เธอก็ดีที่สุดแล้ว "แค่จะเย็ดทำไมต้องพูดเพราะ เอาควยใส่หีก็พอแล้ว มาสิ มาเย็ดกัน" ผมเข้าประกบแม่ทางด้านหลัง ควยดันแนบร่องตูด มือขวากุมเต้าซ้าย มือซ้ายลงไปกุมโคก "เด๋วสิจ้ะ ให้หีมันมีน้ำก่อน ขืนเย็ดตอนนี้ผมก็เจ็บควย ผิวก็เจ็บหี ผิวชอบฝืดๆเหรอจ้ะ" "อี้...มันจะฝืดอะไร หีฉันน้ำแฉะแล้ว มา..มาเย็ดเลย ท่านี่แหละ ขยับตัวออกหน่อยสิ ฉันจะถอดผ้า" ผมถอยตัวออกมานิด

แม่ปลดผ้าถุงลงไปกองกับพื้น ดึงเสื้อคอกระเช้าออกโยนไปบนผ้าถุง ตอนนี้แม่ตัวเปล่าเปลือยอยู่ตรงหน้าผมแต่หันหลังให้ แต่ผมก็เห็นด้านหน้าชัดเจนเพราะเรายืนอยู่หน้ากระจกบานใหญ่พอดี แม่สูงแค่ไหลของผม ผิวไม่ขาวมากเนียนแบบอยู่แต่ในร่มมีริ้วรอยด่างๆบ้างนิดหน่อย ตอนนี้ที่หน้าแม่ตึงเป็นมันเพราะแม่เอาน้ำเงี่ยนของผมมาละเลงทา ตอนนี้มันเริ่มจะแห้งหมาดแล้ว ต่ำลงมาเป็นเต้าขนาดราวๆ 36 หย่อนคล้อยไปตามวัยแต่ก็ไม่มากนัก เต้าคู่นี้แหละที่ให้นมผมกินมาเนิ่นนาน ป้านนมและหัวนมสีคล้ำขนาดเท่าเม็ดลำใยน่าดูดยิ่งนัก ต่ำลงไปอีกเป็นหน้าท้องอูมๆสองชั้นแต่ดูไม่อ้วน ต่ำลงไปจากนั้นเป็นเนินดงหญ้าที่ดูจะแห้งแล้งไปนิด แต่ก็ดูสวยงามมากในสายตาของผม อ้า...แม่ของผม กระหรี่ของผมคนเดียว... ควยผมกระดกงึกๆ น้ำนำเย็ดไหลย้อยออกมาแล้ว

แม่ก้มลงเอามือท้าวกระจกถ่างขาออก กรีบหีอูมๆสีคล้ำปลิ้นมาด้านหลัง  "เอาเลยสิ ฉันพร้อมแล้ว เอาท่านี้แหละ อยากลองมานานแล้ว" แม่เอี้ยวตัวหันหน้ามาบอก ผมไม่ได้ทำตามที่แม่บอก แต่กลับนั่งลงกับพื้นขยับสอดตัวเข้าไปอยู่ใต้หว่างขาของแม่ "เด๋วจะ ขอหนุ่มกินหีก่อน หนุ่มไม่เคยกินหีใครเลยนะ ผิวเป็นคนแรก" พูดจบผมก็เอาหน้าซุกเข้าร่องหี สองมือจับขาแม่ยึดไว้ "อุ้ย...วิตถาร มันสกปรกจะตาย ฉันยังไม่ได้ล้างหีนะ อา....อา.....อุ้ย...อูย.....ทำไมมันถึงได้เสียวอย่างนี้ อา..อา..อา..." ผมปาดลิ้นไปตามร่อง บางทีก็เลียไปตามแคมสองข้าง แม่กางขาออกอีกให้ผมเลียได้ถนัดยิ่งขึ้น กรีบหีของแม่อวบอูมแยกออกไม่มากนักผมลงลิ้นเข้าไปไม่ถึงต้องเอามือแบะมันออก "โอ้ย...อา...อา...ซี๊ด.....ซี๊ด...อูย.....โอ....." แม่ครางเสียวได้น่าฟังมาก เมื่อผมปาดลิ้นเข้าไปในร่องหี กลิ่นอับ กลิ่นเยี่ยว กลิ่นคาวๆ ผสมปนเปกันไป แต่ผมชอบ มันทำให้ผมเงี่ยนสุดๆ น้ำหีแม่รสชาดขื่นๆ เค็มๆ แต่ผมว่าอร่อยดี ผมปาดลิ้นเลียกินอย่างติดใจ แม่บิดตัวไปมากางขาออกอีก แม่คงอยากให้ผมลงลิ้นเข้าไปในรูหีแต่มันไม่ถนัดนัก

ผมตัดสินใจถอนหน้าออกมา สองมือจับสะโพกแม่ดึงลงมาให้นั่งลงกับพื้น ผมจัดท่าให้แม่ใหม่โดยให้แม่นอนลงไปกับพื้น ส่วนตัวผมเข้าไปอยู่ที่หว่างขาของแม่ มือดันสองขาของแม่ให้แบะออก ส่วนหน้าก็ซุกลงไปที่ร่องหี  แม่เองก็รู้จังหวะ แม่เอาสองมือมาแบะแคมหีออก กรีบหีสีคล้ำข้างในย่นๆแบะออก ติ่งแตดโผล่ออกมาให้ผมยลโฉม ต่ำลงมาเป็นรูเยี่ยวเห็นได้ชัดเจน ต่ำลงไปอีกเป็นรูหีที่เปิดอ้ากลวงโบ๋ว ปากรูมีน้ำเยิ้ม รูหีแม่ที่โดนมะเขือยาวทะลวงทุกวันมันไม่ยอมหุบ พอแบะหีออกมันอ้าเห็นเป็นช่องแดงๆลงไปเลย  "เร็วๆสิ จะทำอะไรก็รีบทำ ฉันเงี่ยนแล้วนะ" แม่เร่งยิกๆ คงอยากควยเต็มที แต่ผมยังไม่อยากเย็ดตอนนี้ ผมต้องการสำรวจร่างกายของแม่ให้ครบถ้วนเสียก่อน ให้สมกับที่รอคอยโอกาศนี้มานาน
แต่.... แม่กลับเร่งยิกๆ ผมเลยต้องตอบสนองแม่ก่อน ยังไงผมก็ยังมีโอกาศสำรวจเรือนร่างของแม่อีกนาน ผมเลยเอาสองนิ้วนำทางก่อน นิ้วชี้กับนิ้วกลางสอดเข้าอย่างสะดวกน้ำเสียวของแม่ออกมาเยอะมาก ชักเข้าออกสองสามทีก็เพิ่มนิ้วนาง มันคับแคบขึ้นอีกนิด "อูย....อา....แยงอยู่นั่นแหละ ฉันจะเอาควยเนื้อ เร็วๆสิ... ไม่ได้เจอควยเนื้อมาหลายสิบปีแล้ว เอาควยเนื้อใหญ่ๆยาวๆอัดมาให้เต็มรูเลย เร็ว...." แม่เร่งอีกแล้ว "จร้า.... ผิว ผิวอย่าเกร็งนะ หนุ่มจะเอาควยเย็ดหีแล้ว" ผมขยับเข้าที่ จับลำควยเอาหัวเงี่ยงรูดขึ้นลงตามแนวร่องหีสองสามที แม่คงไม่ทันใจจับควยผมกดเข้ารูแล้วเด่งเอวขึ้นรับ ก็พอดีกับจังหวะที่ผมจะกดเอวพอดี "ฮึบ....." ลำควยผมจมหายเข้าไปในรูหีแม่เกือบค่อนลำ "อูย..เบาๆหน่อย ควยอย่างกับควยม้า ใหญ่ยาวอย่างนี้หีฉันแหกแน่ๆเลย อา...อา....อา....โอ...." ผมซอยต่อแบบเบาๆสองสามทีก็เกร็งตูดกดควยเข้าไปจนสุดลำ รูหีแม่ขมิบตอดอย่างแรง อูย...เสียวฉิบ... เสียวกว่าที่ผมเคยเย็ดหีใครๆทั้งนั้น ผมถอนควยออกมาจนเกือบหลุดแล้วก็ซอยอยู่ตรงปากรูอีกห้าหกทีแล้วก็กดลงมิดอีกที แม่ถึงกับร้อง โอ้ย.. เสียว.... ผมกดเน้นๆหมุนควงเอวควานหัวควยในรูหีแม่ แม่แอ่นสะโพกตัวสั่นระริก หัวควยของผมเจอกับก้อนเนื้อแข็งๆที่ก้นรู ผมเลยกดบดอัดไปตรงนั้นเน้นๆหลายๆที  "โอ้ย.....เสียว... อย่ากดแรง เด๋วมดลูกแตก ซอยบ้างสิ ซอยยาวๆนะ อา..อา...อา..." แม่ร้องขอ ผมก็ไม่ขัด ขยับเอวซอยยาวๆงัดซ้ายขวาไปสิบกว่าที หัวควยงัดกับมดลูกของแม่ซ้ายบ้างขวาบ้าง  แม่นั้นร้องครวญครางอยู่ตลอดเวลา "อา...โอ....อูย.... อา..... อา.........." สุดท้ายแม่ก็ผวาขึ้นมาดึงตัวผมลงไปกอด ผมก็ทิ้งตัวท่อนบนลงทับแต่เอวผมก็ยังกระเด้าต่อไปเรื่อยๆ บอกแล้วว่าน้ำสองของผมมันนาน แต่แม่แตกไปแล้ว แม่เอาขามารัดที่ตูดผมจนแน่นไม่ให้ผมกระเด้าต่อ ผมก็เลยกดควยจนมิดซึมซาบอาการเสียวของแม่ที่มดลูกมันตอดตึบๆ....

จะว่าไปแล้ว ได้เย็ดกับแม่ทำผมเสียวควยมากกว่าที่เคยเย็ดกับใครๆทั้งหมด หีที่ใฝ่ฝันแล้วเอามาจินตนาการชักว่าวตั้งแต่เด็ก ไม่เคยคิดว่าจะได้เย็ดจริงๆเลย ตลอดมาก็นึกกลัวว่าแม่จะหาผัวใหม่ แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่มีใครจีบแม่ติด แม่ไม่ยอมไปเอากับใครแถมใครมายุ่มย้ามแกด่าเสียเตลิดเปิดเปิง ไม่ใช่ว่าแกไม่เงี่ยน แม่เอามะเขือยาวบ้างแตงร้านบ้าง ยัดเข้ารูหีแทบทุกวัน เสร็จแล้วยังเอามาทำกับข้าวให้ผมกินอีก แอบดูมานาน แม่ไม่ได้ล้างหัวผักพวกนั้น เอามาทำกับข้าวเลย ผมไม่รู้ว่าในใจแม่คิดยังไง แต่ผมก็ชอบนะ กินไปควยก็แข็งไป

"อา...อย่าเพิ่งขยับนะ ให้ชั้นซึบซับความเสียวก่อน ....ไม่ได้เสียวอย่างนี้มานานแล้ว" ควยผมพองกระดกงึกๆอยู่ในรูหีของแม่ ยัง...ผมยังไม่แตก ยังไงคืนนี้ต้องมีอีกหลายน้ำ กระหรี่ที่บ้านมันดีอย่างนี้แหละไม่มีกำหนดเวลา อิอิ..... 

areja

กฏ-กติกากระดาน คลิปหลุด ,คลิปมือถือ, คลิปทางบ้าน
:>>
https://xonly8.com/index.php?topic=164483.new#new
:ตัวอย่าง :>>https://xonly8.com/index.php?topic=164480.new#new

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะจากบล๊อคส่วนตัว หรือขอมาลงเวปใดล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
        ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบอย่างนั้นได้ ก็ไป..
        ถ้ามา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ  เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ
       ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

สำหรับสมาชิกที่นำผลงานมาแบ่งปัน ตั้งชื่อกระทู้ให้หลีกเลี่ยง คำหยาบของ อวัยวะเพศ และ เย็ด ถ้าเตือนครบ 3 ครั้งจะแบน
ถ้าปฏิบัติตามกติกาไม่ได้ ก็อย่านำผลงานมาลงแบ่งปัน คลิปใดซ้ำขอลบออกทันที
เช่นกันนะคะ

อนุโลมให้ ซ่อนลิงค์งานดักปลิงได้ 1  คลิปในโพสต์ 1 หากลงเกิน 3  คลิปขึ้นไปซ่อนลิงค์คลิปได้
1 คลิป ที่คิดว่าเด็ด ในแต่ละโพสต์นั้น
(อนุมัติเพิ่มเติมให้เริ่มใช้การซ่อนคลิปได้ 25/6/2559: 15:03 น
  ห้าม!! ลงคลิปเด็กอายุต่ำกว่า 18 ปีโดยเด็ดขาด 23/8/2559
.)

songsak

ขอบคุณครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ

finex

elviswhat

suriyamahajit

เป็นการประหยัดอัดยายขนมยายไม่มีกำหนดเวลายาวไปเลยว่างั้น

tom053795786

triplexxx

DR.MAN

งานนี้ ยสตน ยาวๆไปเลยครับ แม่ลูกชูชื่น

สบายตัวกันไป

zeekky

ncmcrewzaki

150 ไบท์เท่านั้น
รองรับบางตัวของ Discuz! โค๊ด

avazon

ขอบคุณครับ น่าติกตามมาลงไวๆนักครับ

somc217

วิน วิน ทั้งแม่ทั้งลูก เพราะหายหงี่ทั้งสองคน แถมไม่ต้องเสียเงินอีกต่างหาก
รอติดตามตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

คนธรรมดา ธรรมดา