มาเล่าเรื่องจิง (ดูดนมเมียเมียเลยดูดให้)

มาเล่าเรื่องจิง (ดูดนมเมียเมียเลยดูดให้)

• 167 ตอบ
  • 3407 อ่าน
*

ออฟไลน์ sweater007

• Full Member
  • **
  • 186
  • 125
เรื่องจิง รูปจิง จาก ดูดนมเมียเมียเลยดูดให้ ไปดูรูปจากหมวดรูปได้

ดีคับมีเรื่องเล่าที่ไปเป้นชู้กับเมียคนอื่นโดนที่ผัวเขาไม่รุเรื่องเลยเอาเมียเขามาเป้นปีละผัวมันก็โง่จิงๆ

เข้าเรื่องเลยละกันวันที่ได้ไปเย็ดกันครั้งแรกต้องขอเล่าก่อนว่าปีที่แล้ว2558กำลังโสตพอดีเลิกกับแฟนแฟนเป็นกระหรี่แถวบ้านเรื่องเย็ดเย็ดทุกวันแต่เงินให้มันไม่ได้มันเลยหนีออกบ้านแต่ก็ช่างเถอะ วันเกิดปีที่แล้วได้ไปเที่ยวหาดใหญ่ไปกับเพื่อนกัน3คนเพื่อนที่ไปผู้ชายนะคับไปเที่ยวดูหนังเพราะวันตรงกับวันเกิดเลยไปกันได้ไปพักที่โรงแรมแหลม...หน้าสถานีรถไฟเพื่อนมันไปเที่ยวกระหรี่เรื่องของเพื่อนมันสบายตัวไปเลย แต่ผมหรอไม่ไปเลยนอนเล่นบีท้อกแอดญไปเรื่อยๆได้ไปเจอ ญ คนนึง เรียกพี่เขาว่าพี่นึ่งละกันปกปิดชื่อหน่อยนะคับเพราะเรื่องจริง แอดไปก็เขากดแอดกลับก็ยังไม่ได้คุยไรกันจนกลับบ้านก็คุยถามโน่นนี้นั่นแต่แกว่าโสตมีลูกแล้วแต่ยังไม่เลิกกับผัวพี่นึ่งแกจดทะเบียนไว้  วันเกิดผมเดือน5 คุยกับพี่นึ่งไปได้ไม่กี่วันบอกแกว่าวันหยุดจะไปหาได้ไหมแกบอกว่าได้เลยตกลงสึ้นเดือนไปหาผมก็ไปหาพอไปถึงก็พักที่โรงแรมใกล้ๆขนส่งหาดใหญ่เลยโทรบอกพี่นึ่งให้มาหาที่ห้องแต่แกบอกมาหาได้แปปนึ่งนะพี่นึ่งแกจะไปทำงานตอนบ่าย3ผมมาตอนเที่ยงมาถึงพี่นึ่งแกมาอีกสักพักก็มาหา ลืมบอกตอนนั้นอายุ25พี่นึ่ง31 พอแกมาไอเราก็อายนะเจอแกแกมานอนยุที่เตียงแกเอาเสื้อผ้ามาพร้อมเพื่อที่จะนอนข้างกับผมส่วนผมหรอนอนยุขอบเตียงคุยกับแกพี่นึ่งแกบอกว่ากลัวหรอทำไมไม่มานอนข้างๆเราดันเขิลขนาดนอนเย็ดกับแฟนที่เป้นกระหรี่มาแล้ว2คนเป็นแฟนกันจิงๆนะไม่อายมาอายพี่นึ่งแกแกบอกมานอนใกล้ๆนี่มาพอนอนใกล้ปุบพี่แกก็เข้ามากอดก่อนเลยเราก็ทำไงละกอดพี่แกเลยนอนกอดจูบปากบีบนมถอดเสื้อพี่แกออกดูดนมทั้งบีบทั้งเลียหัวนมแต่เวลาไม่เป้นใจพี่แกตอนไปทำงานแต่แกบอกจะมาตอน4ทุ่มทำความอยากเย็ดไว้ก่อนค่อยมาเย็ดแกแกบอกเย็ดแกก่อนก็ได้ไปเราดันกลัวพี่แกเสียงานเลยบอกค่อยเย็ดมาเย็ดตอน4ทุ่มก็ได้แกบอกได้ๆ พอแกไปทำงาน ไอเราก็นอนรอเมียเขามาเย็ดฟรีๆก็เราเป็นชู้นิหน่ามารุทีหลังว่าแกจดทะเบียรไม่ได้หย่าแต่มาหาลูกมานอนที่บ้านแกนานๆทีแต่แกบอกไม่ให้ผัวแกเย็ดเพราะผัวแกเจ้าชู้มี ญ อื่นย้ายออกจากบ้านแกไปยุกับแฟนใหม่แล้วไม่รุยังไงกลับมาขอคืนดีแต่ก็ไม่ได้เย็ดโดนผมเย็ดยุนี่น่า555 เอามาเข้าเรื่องกันเลย พอแกกลับมาหาผมที่ห้องรอไรละเข้าไปกอดพี่แกบอกอาบน้ำก่อนเราบอกได้แกไปอาบน้ำเสร็จมานอนบนเตียงแกโดดขึ้นเตียงมากอดมาจับควยมาบีบจับผมถอดผ้าพอแกเห็นควยเท่านั้นละก้มลงไปดูดควยทันทีไอเราหรอโดนดูดควยครั้งแรกก็ฟินสิไม่เคยมีใครมาดูดได้แต่เด้า พี่แกเหมือนว่าดูดไม่ค่อยเก่งเท่าไรเสียวนะเสียวมากๆแต่ดูดนั้นไม่แตกเราหรอบอกเงี่ยนละเย็ดกันป่ะพี่แกบอกอยากเย้ดละเลยบอกพี่แกว่ามีถุงป่าวแกบอกไม่มีไอเราหรอควยแข็งแต่งตัวลงไปซื้อถุงยาง พอขึ้นมาจับพี่แกดูดนมเลียซ้ายขวา แกร้องบอกเย็ดเถอะอยากละ ผมบอกอมควยก่อนดิให้มันแข็ง แกก็ไซร์คอมาดูดหัวนมลงไปที่ควย ก้มไปปุบดูดควยดัง จ๊วบๆ แกเคยอมให้หลายควยละตอนที่จะมาให้ผมเย็ดโดนเย็ดหลายควยละพี่แกบอกควยแข็งละผมเลยโยนถุงไปให้แกใส่แกใส่เสร็จปุบจับแกนอนหงายผมเข้าไปค่อมจับควยเขี่ยไปที่หีแกหรอ ร้องครางบอกเย็ดเถอะ ซี้ดดดดดดดดด ผมหรอจับควยเสียบไปปุบร้อนทั้งควยเพราะแกไม่ได้เย็ดกับใครมาหลายเดือน จับได้ก็ซอยไปซอยไปช้าเร็วแกหรอร้องคราง อ้าๆๆ ครางอย่างเดียวจนผมใกล้จะแตกละแกบอกแตกเลยเดียวแกบอกท่าที่แกจะเส็จเราหรอน้ำแตกเต้มถุง แต่แกบอกไม่ต้องถอดแกบอกให้เสียบคาไว้แล้วแกนอนหงายขาตรงให้เรานอนทับควยเสียบคาแล้วแกใหเด้าควยแรงๆไม่ถึง10วิแกน้ำแตกนอนหอบแล้วลุกไปล้างล้างกันเสร็จมานอนที่เตียงแกบอกไปซื้อถุงทำไมแกกินยาคุมยุไอเราหรอไม่บอกเคยแต่เย็ดสดตลอดกระหรี่ก็เย็ดสดนะเริ่มยก2

แกจับควยอมๆดูดเลียหัวควยพอควยแข็งแกบออกขอขย่มเองนะแกขย่มไปไม่ถึง10นาทีบอกยอมให้ผมเด้าเรื่อยๆจนน้ำควยร้อนๆแตกในไปตามระเบียบ จากวันนั้นถึงวันนี้ผมว่างก็ไปเย็ดฟรีตลอดโดนที่ผัวแกไม่รุ ผัวแกมีชู้ด่อนแกเลยเอาบ้างแต่ผัวแกไม่ได้นอนที่บ้านแกแต่มานอนได้ตอนมาหาลูก

จากตอนนั้นถึงตอนนนี้แกรักผมนะแต่ติดที่ลูกแกก็ยังห่วงลูกไม่ยอมหย่าผมก็กลายเป้นชู้รอวันที่เป็นผัวเต็มตัว ไปผัวแกไม่ส่งเงินให้ลูกเลยเอาแต่สบายตัวคนเดียว ผมก็เป้นผัว
แทนจนตอนผมนี้จับเย็ดไปเรื่อยๆโดยที่ผัวมันไม่รุเรื่องว่าเมียมันโดนผมเย็ดแตกในนับไม่ถ้วนดูดควยอมควยมากกว่าผัวมันซะอีก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2016, 10:16:27 AM โดย sweater007 »

*

ออฟไลน์ vratkk

• **
  • 118
  • 160
Re: มาเล่าเรื่องจิง (ดูดนมเมียเมียเลยดูดให้)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 11:17:14 AM »
สนุกครับ ขออ่านด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ เจเจ

• Tiny Member
  • *
  • 24
  • 50
Re: มาเล่าเรื่องจิง (ดูดนมเมียเมียเลยดูดให้)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 11:23:34 AM »
ชอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ fixfit

• **
  • 198
  • 116
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 11:30:28 AM »
 ::Fighto::ขอบคุณครับ 

*

ออฟไลน์ exsoldier

• Junior Member
  • 445
  • 417
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 11:35:28 AM »
หืมมม สนุกดีนะครับ ทำไมไม่เจองี้บ้างหว่า -.-

*

ออฟไลน์ thing

• *
  • 25
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 11:39:59 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ kall

• **
  • 59
  • 23
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 11:48:05 AM »
ชอบแนวนี้มากครับ

*

ออฟไลน์ sarulock

• *
  • 29
  • 75
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:01:40 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ mihime

• 404
  • 291
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:18:31 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ somsak672

• Banned!

• 379
  • 351
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:19:29 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ power1961

• *
  • 12
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:29:38 PM »
เป็นเรื่องเป็นราวดี ขอบคุณมากนะ

*

ออฟไลน์ rung20057

• **
  • 236
  • 257
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:30:27 PM »
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ pgh22

• 369
  • 410
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:41:00 PM »
เสียวดีขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ suntaralim

• 368
  • 454
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 12:57:06 PM »
อะไรจะปานนั้น

*

ออฟไลน์ err

• Senior Member
  • 613
  • 542
  • ดอนควาย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 01:06:43 PM »
ดีนะมีเมียของคนอื่นให้เอาฟรีๆ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ