ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นางบำเรอของปีศาจ 3

เริ่มโดย spinviper, มีนาคม 23, 2019, 11:59:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

......เบื้องหน้าของแซนดร้า เธอเห็นร่างของหญิงสาวที่หายไปพวกนั้นนอนแน่นิ่ง ร่างกายของพวกเธอเปรอะเปื้อนไปด้วยของเหลวสีขาวไปทั่วร่าง แซนดร้ารีบเข้าไปดูพวกเธอยังหายใจยังมีชีวิตอยู่เพียงแต่อยู่ในสภาพอ่อนเพลียมากและของเหลวพวกนั้นไม่ต้องบอกก็รู้ว่ามันคืออะไร "มาแล้วเหรอ แม่คนสวย"เสียงแหบพร่าสากหู แต่ฟังดูชัดเจนดังขึ้น แซนดร้าพยายามมองหาที่มาของเสียงแต่ไม่ทันที่เธอจะขยับตัว บางสิ่งที่เหมือนเถาวัลย์ ก็ได้เลื้อยมายึดแขนและขาของแซนดร้าไว้ "นี่มันอะไรกัน" แซนดร้าพยายามดิ้นให้หลุดพ้นจากพันธนาการนั้น แต่แล้วก็มีเถาวัลย์อีกสองอัน โผล่มาตรงหน้าของแซนดร้า มันมีลักษณะเหมือนดอกไม้ตูมๆ เมื่อมันบานออก ก็มีเกสรคล้ายๆ ลิ้นสะบัดไปมา แล้วมันก็พุ่งเข้าใส่เต้าของแซนดร้าทันที "อ๊า"แซนดร้าเผลครางเพราะถูกพวกมันจู่โจมแบบไม่ตั้งตัว ดอกไม้เหล่านั้นกำลังดูดนมของแซนดร้า เกสรข้างในของมันทำหน้าที่คล้ายลิ้น มันเลียหัวนมของแซนดร้า แซนดร้ารู้สึกถึงความสากเวลามันเลียหัวนมของเธอไปมา
"ปีศาจอย่างข้าไม่สามารถออกจากความมืดได้ ข้าเลยต้องเปลี่ยนมนุษย์สองคนนั่น สองคนที่พาเจ้ามาให้กลายเป็นพวกข้าข้าส่งกระแสจิตเข้าไปครอบคลุมจิตใจโสมมของพวกมัน ให้พวกมันพาเหยื่อของข้ามาที่นี่ และเจ้าก็กลายมาเป็นเหยื่อของข้า แต่รู้สึกว่าเหยื่ออย่างเจ้าจะไม่ธรรมดาซะด้วยซิ  หึหึหึ" เสียงนั้นยังคงพูดกับแซนดร้า พร้อมกับมีเถาวัลย์อีกอันเลื้อยมาที่หว่างขาของเธอมันมีลักษณะคล้ายๆ ดอกเห็ดขนาดใหญ่ๆ "แกเป็นใคร อ๊า" ซานดร้าฝืนถามมันออกไปทั้งที่ยังเสียงจากการโดนเล่นหัวนมนั้นอยู่ "เจ้านายของแกรู้ดี ตอนที่แกต่อสู้กับลิ่วล้อของข้า แกมีแหวน มันคืออาวุธเวทย์ของเจ้า แต่ตอนนี้เจ้าไม่มีมันแล้วเจ้าคงทำอะไรไม่ได้สินะ" สิ้นเสียงนั้นเถาวัลย์ดอกเห็ดก็มุดเข้าไปในหีของซานดร้าทันที "โอ๊ยๆๆ นี่แกต้องการอะไรจากฉันนะ อย่านะเอามันออกไปแกเข้ามาลึกเกินไปแล้ว" แซนดร้าร้องและพยายามดิ้นหนีหลังจากที่เจ้าเถาวัลย์ดอกเห็ดมันเลื่อนเข้าเลื่อนออกในร่างเธอเธอรู้สึกได้เลยว่ามันเข้าไปลึกจนสุดมดลูกของเธอ "ข้าได้พลังงานมาจาก การถึงจุดสุดยอดของเหล่าผู้หญิงที่ข้าสมสู่ด้วยมันจะเป็นพลังงานอันมหาศาลให้ข้าและเมื่อข้าได้พลังนี้ถึงจุดๆ หนึ่งข้าก็จะไม่ต้องกลัวแสงสว่างอีกต่อไปในวันที่เขตอาคมของ โลกรัตติกาลเสื่อมลง วันนั้นตรงกับคืนจันทรคราสบนโลกนี้ พวกข้าส่วนหนึ่งได้หนีมายังโลกนี้ กิเลสตัณหาและความโสมมของมนุษย์มันเป็นพลังงานที่ดีของพวกข้า ไม่นานเมื่อพลังของข้าเพิ่มขึ้นข้าจะเปลี่ยนโลกนี้ ให้ปกคลุมไปด้วยความมืดและเมื่อนั้นข้าจะยึดทั้งโลกรัตติกาลและโลกนี้" มันคุยกับแซนดร้า แต่เหมือนแซนดร้าจะไม่ได้ฟังมันเพราะตอนนี้เธอกำลังเสียวซ่าน จากเจ้าดอกเห็ดที่มันกำลังเลื่อนเข้าออกในกายเธออยู่ ตอนนี้น้ำหล่อลื่นของเธอมาชโลม เจ้าดอกเห็นนั้นจนชุ่มไปหมด ภายในของเธอกำลังตอดมันจนมันรู้สึกได้ "อ๊า อ๊า เสร็จแล้ว" แซนดร้าร้องลั่น เจ้าดอกเห็ดรู้ถึงสึกถึงพลังของแซนดร้าที่หลั่งไหลเข้ามาในตัวมัน "รู้สึกเจ้าจะมีความต้องการทางเพศสูงพอดูเลยน่ะ หึหึหึ อย่างนี้สิข้าชอบ" เจ้าดอกเห็ดกระทุ้งเข้าไปในร่างของซานดร้าอย่างรุนแรงพร้อมกับปล่อยของเหลวบางอย่างเข้าไปข้างในนั้น ทันทีที่ภายในของซานดร้าได้สัมผัสกับของเหลวของมันเธอรู้สึกเหมือนความหื่นกระหายของเธอเพิ่มขึ้น ในขณะที่หีเธอบีบรัด เจ้าดอกเห็ดนั้นเพื่อนจะให้มันปล่อยของเหลวเข้ามาเยอะขึ้น "เมือกพวกนี้มันอะไรกัน ทำไมถึงรู้สึกอบอุ่นและรู้สึกดีแบบนี้นะ อ๊า" แซนดร้านึกในใจตอนนี้เธอเหมือนรู้สึกล่องลอยราวกับอยู่บนสวรรค์  "เจ้าคงชอบมันสินะ มันเป็นมันจะทำให้เจ้ารู้สึกดี และทำให้เจ้าเสร็จเร็วขึ้น" ตอนนี้ตรงหน้าแซนดร้ามีดอกเห็ดอีกอันปรากฏขึ้นมันพยายามจะมุดเข้าปากแซนดร้า "ยิ่งถ้าฉันเสร็จมากขึ้นเท่าไหร่พลังงานของแกก็จะเพิ่มขึ้นใช่รึเปล่า"  แซนดร้าจับเจ้าดอกเห็ดนั้นแล้วพูดกับมัน "ใช่แล้ว" แซนดร้าเลียไปที่ดอกเห็ดนั้น ตอนนี้แซนดร้าเริ่มรู้สึกว่าเถาวัลย์ทุกอันมีปฏิกิรียาแปลก ๆ มันทำทุกอย่างกับเธออย่างรุนแรง และดูดลุกลี้ลุกลน "อื้ม" เธอครวญครางเมื่อมันดูดหัวนมเธอแรงขึ้น "แก กินความเสียวของพวกเราเป็นอาหาร แต่ยอมรับเถอะแกเองก็เสียวเหมือนกัน" แซนดร้าพูดกับมันอ่อนที่เธอจะอมดอกเห็ดอีกอันเข้าไป เธอปล่อยให้มันเลื้อยลึกไปจนเกือบสุดคอหอย ในขณะที่ดอกเห็ดข้างล่างก็ยังคงเข้าออกในมดลูกของเธออยู่อย่างนั้น "ก็ไม่เลวนะความรู้สึกแบบนี้" ตอนนี้เจ้าดอกเห็ดเองก็เริ่มเสียวไปพร้อมกับ แซนดร้า และแล้วเจ้าดอกเห็ดดอกที่สามก็เลื้อยเข้ามาทะลวงเข้าไปในตูดของแซนดร้า แซนดร้าสะดุ้งเพราะความเจ็บปวดแล้วก็ควบคุมมันไว้ไม่นาน เจ้าดอกเห็ดมันก็เสร็จในตัวแซนดร้าอีกครั้งคราวนี้มันเสร็จในตัวแซนดร้าทั้งสามรู แซนดร้ากลืนของเหลวที่คล้ายอสุจิของมันจนหมด เธอปล่อยให้มันหลั่งมาตัวเธอเยอะเท่าที่จะเยอะได้ เธอยังคงดูดเจ้าดอกเห็ดที่อยู่ในปากของเธอ พร้อมกับขมิบรูหีและรูตูดเพื่อบีบรัดดอกเห็ดอีกสองดอกที่เหลือด ดูเหมือนว่าเจ้าดอกเห็ดที่เธอดูดอยู่นั้นมันจะเสียวจากการกระทำของแซนดร้ามาก มันรีบดึงตัวเองออกจากปากของแซนดร้า ของเหลวสีขาวข้นทะลักออกมา แซนดร้าจับมันเอาไว้ "จะไปไหน อยากให้ฉันเสร็จไปไม่ใช่เหรอ มาทำกันต่อสิ" แซนดร้าจับมันอมเข้าไปเหมือนเดิม "อ่าห์ บ้าน่าผู้หญิงคนนี้มันอะไรกัน" เสียงแหบพร่าครวญครางอย่างบอกไม่ถูกว่ามันกำลังมีความสุขหรือทรมาณ มันค่อยๆ วางแซนดร้าลงกับพื้นตอนนี้เจ้าดอกที่อยู่ในหีของแซนดร้ากำลังจะดึงตัวของมันออกแต่แซนดร้าจับเอาไว้ และเธอนั่งทับดอกที่ตูดเธอไว้ เธอขย่มมันอย่างรุนแรง "แกอยากทำให้ฉันเสร็จเองนะ" แซนดร้าคายดอกเห็ดที่อยู่ในปากออกมาแล้วพูดกับมันก่อนที่จะอมมันกลับไปเหมือนเดิม เธอขย่มเจ้าสองดอกที่อยู่ข้างล่างพร้อมอมและดูดเจ้าดอกที่ปากของเธอเอาไว้ "ไม่นะถ้าเป็นอย่างนี้เราจะเป็นคนที่ถูกดูดพลังซะเอง" เจ้าดอกเห็ดคิดในใจ มันใช้พลังนั้นสร้างของเหลวในการกระตุ้นให้ผู้หญิงถึงจุดสุดยอดถ้าเป็นผู้หญิงธรรมดา ก็คงจะถึงได้ไม่ยาก แต่กับแซนดร้าเธอสามารถควบคุมระดับความรู้สึกได้ แล้วแซนดร้าก็ทำให้มันแตกอีกครั้ง คราวนี้มันหลั่งออกมาเยอะมาก มันฉีดของเหลวเข้าตัวแซนดร้า "ไม่นะ เราจะเสร็จไม่ได้ ถ้าเราเสร็จมันจะดูดพลังเราได้" แซนดร้ารำพึงในใจ ในขณะที่มันฉีดน้ำเข้าไปในตัวเธอ คราวนี้เธอถึงกับสำลัก   "คุณคะ ช่วยฉันที" แซนดร้านึกถึงอเล็กซ์พยามยามตั้งสติ เรียกความรู้สึกกลับมาในขณะที่เจ้าดอกเห็ดก็ฉีดน้ำเข้าไปในตัวเธอเพื่อกระตุ้นความรู้สึกของเธอเรื่อย "แม่ครับ รีบๆกลับมานะครับ" ชั่ววูบนั้นแซนดร้าเห็นหน้าของไมเคิล ลูกชายที่เธอรักสุดดวงใจ แล้วเธอก็ได้ความรู้สึกกลับมาตอนนี้เถาวัลย์ทุกเส้นมันเริ่มเหี่ยวลง และปล่อยตัวเธอออกเธอดึงเจ้าดอกเห็ดในรูหีและรูตูดเธอออก น้ำของมันไหลทะลักออกมา "มันตายแล้วเหรอ" เธอเดินตามทิศทางที่เถาวัลย์พวกนั้นมา แล้วก็พบกับร่างจริงของมัน ร่างมันดูคล้ายมนุษย์ในท่อนบน และท่อนร่างเป็นเถาวัลย์ มันนอนแน่นิ่งแล้วก็ สภาพเหี่ยวเฉา ทันใดนั้น ก็มีบางสิ่งลักษณะคล้ายอุโมงค์เกิดขึ้นในอากาศ มันดูดเจ้าเถาวัลย์นั้นไป มันพยายามดิ้นหนี แต่ก็หมดแรงต่อต้าน
"ทำดีมากแซนดร้า" เสียงที่แซนดร้าคุ้นเคยดังขึ้น เสียงของจอมปีศาจ "นี่มันอะไรกัน " แซนดร้าถาม "มันคือหนึ่งในพวกกบฏ ตอนนี้เจ้าจัดการมันได้แล้ว ข้าคงพามันกลับไปไม่ได้หากมันยังเข้มแข็งอยู่ ขอบใจเจ้าแซนดร้า ข้างหน้านี้มีบ่อน้ำให้เจ้าชำระล้างร่างกายอยู่ ห่างจากนี้ออกไป แหวนของเจ้าตกอยู่จงใช้จิตของเจ้าตามหาและไปเก็บมันมาไว้กับเจ้าดังเดิมขอให้โชคดีนะแซนดร้า" จอมปีศาจพูดกับเธอแล้วหายไป แซนดร้าพาร่างเปลือยเปล่าเดินไปตามถนนพร้อมกับเหล่าหญิงสาวที่หายตัว เธอเดินผ่านร้านเสื้อผ้า แล้วขโมยเสื้อผ้ามาใส่เธอใช้จิตสัมผัสจนมาถึงที่ๆ แหวนของเธอตก  ตอนนี้เธอคิดถึงไมเคิ้ลลูกชายของเธอมาก "จากนี้ไปเราต้องเจออะไรอีกนะ คุณคะ ฉันจะพาคุณกลับมาให้ได้" แซนดร้ารำพึงกับตัวเอง....To be continued

peddo

เป็นการต่อสู้ที่น่าตื่นเต้นมาก และดีใจที่นางเอกสามารถเอาชนะมันได้
ขอบคุณ​ครับ​

Asura4237

คุณแซนดร้า ปะทะ มนุษย์เถาวัลย์ 555+

suriyamahajit

ohodaya

ต่อสู้เพื่อให้สนุก เสพสุขให้สบาย