ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอนฟังลูกๆ เล่าเรื่องแม่/เรื่องที่ 1 แม่ของผมกับแผ่นหนังโป๊

เริ่มโดย spinviper, กันยายน 14, 2016, 04:19:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

สิบกว่าปีที่แล้วในยุคที่เรายังไม่มี 3G ใช้กัน บ้านใครมีเน็ตใช้นี่บ้านนั้นอย่างหรูเลย ตอนนั้น แม่ของผมในวัย 32ปีต้องไปทำงานที่กรุงเทพฯ ส่วนผมเรียน โรงเรียนแถวบ้านนั่นแหละผมอาศัยอยู่กับตาและยาย ตอนนั้นผมอายุสักประมาณ 15 – 16 ได้ บ้านผมก็เป็นบ้านหลังหนึ่งละที่มีคอมพ์ใช้แต่ไม่ได้ต่อเน็ต ส่วนใหญ่ก็ใช้พิมพ์งาน เปิดดูหนังแค่นั้นแหละ เรื่องของเรื่องก็มีอยู่ว่า สมัยนั้น มันมีเพื่อนผมคนหนึ่งมันหารายได้เสริมด้วยการ ไรท์ แผ่นหนังอย่างว่าขายต้องยอมรับครับว่าผมเองก็เป็นลูกค้าคนหนึ่งของมัน จะวันดีคืนดีหรือวันร้ายคืนร้ายไม่ทราบวันนั้น ผมไปที่บ้านมันแล้วก็ถามหาหนังโป๊เด็ด ๆ สักเรื่องไว้ดูเพื่อผ่อนคลาย
"ไปกูว่ามึงเข้ามาเลือกเองดีกว่าเอาแบบที่มึงชอบอันไหน กูไรท์ให้" มันบอกผมพลางมองซ้ายขวาก่อนพาผมเข้าบ้านไป
ผมนั่งดูภาพที่มันตัดมาจากหนังแต่ละเรื่องแจ่ม ๆ ทั้งนั้นความจริงแล้วผมอยากจะเหมามันซะให้หมดแต่ ถ้าทำอย่างงั้นเงินจะซื้อการ์ตูนเล่มใหม่จะหมดไปด้วย แล้วมันก็คิดค่าไรท์แพงชิบ ผมจึงเลือกดูได้แค่เรื่องเดียว ผมไล่ดูไปเรื่อยๆ จนมาสะดุดกับภาพที่มันตัดมาจากหนังเรื่องหนึ่ง เป็นภาพของฝรั่งสองคนกำลังรุมล้อมผู้หญิงผิวขาว หุ่นอวบอัดเต็มไม้เต็มมือในชุดหนังรัดรูปสีดำ เว้าขาสูงจนถึงสะโพก ชุดมันรัดเสียจนเต้าขาวๆ แทบทะลักออกมา
"ไม่หรอกเราตาฝาดแหง๋" ผมรำพึงอยู่ในใจ ผมเลื่อนดู ภาพชุดนั้นเรื่อย ๆ บ้าไปแล้วแว๊บแรกผมมองผู้หญิงคนนี้เหมือนแม่ไม่มีผิด แต่เมื่อดูสีผม แม่ไว้ผมสีดำ ส่วนผู้หญิงคนนี้ไว้ผมสีน้ำตาลทอง และมีรอยสักรูปกุหลาบที่ ไหล่ซ้ายซึ่งแม่ผมไม่เคยมี ทำให้ผมคิดว่าคงคิดมากไปเอง ผมเลื่อนดูรูปเซ็ทนี้เรื่อย ๆ จนถึงรูปสุดท้าย  เป็นรูปที่มองเห็นหน้าชัด ๆ ใบหน้านั้นถูกละเลงไปด้วยน้ำกามจนเลอะเทอะไปหมด แต่เค้าหน้าและแววตานั้นดูยังไงก็คล้ายแม่มาก "ไม่ใช่หรอกแค่คนหน้าเหมือน" ผมเลือกหนังเรื่องนี้กลับบ้านไป เมื่อถึงบ้านผมรีบเอาแผ่นที่ว่านี้ใส่เข้าไปในคอมพ์เปิดดูทันที
หนังเปิดเรื่องมาที่ผู้หญิงคนดังกล่าวเต้นยั่วยวนฝรั่งสองคนที่กำลังนั่งชักว่าวอยู่ แล้วฝรั่งทั้งสอง (มีนิโกรคนหนึ่งควยยาวมาก) ก็ลุกขึ้นมาโลมเล้าเรือนร่างอันอวบอัดจนชุดแทบปรินั้น ในขณะที่ไอ้มืดกำลังแลกลิ้นอย่างดูดดื่มกับริมฝีปากคู่งามนั้น อีกคนก็ปลดเกาะอกที่เกาะเนินถันคู่งามคู่นั้นออก แล้วดูดนมเสียงดัง "จ๊วบ" ดังลอดหูฟังของผมอย่างหื่นกระหาย พร้อมกับมือที่เคล้าคลึงเรื่อนร่างอันยั่วยวนของสาวไฟแรงคนนั้นไปทั่ว ราวกับจะขยี้เนื้อขาวๆ นั้นให้แหลกคามือ นิ้วเรียว ๆ และมือเล็ก ๆ ของสาวเจ้าก็ไม่อยู่นิ่ง เธอกำควยยาวใหญ่ของพวกมันถอกไปมา
ผมเริ่มดึงน้องชายออกมาจากกางเกงแล้วสาวขึ้นลงเบาๆ สายตาจับจ้องอยู่ที่หน้าจอมองดูภาพของสาวสวยที่นั่งลงพร้อมกับค่อย ๆ อมควยของพวกมันสลับไป   "โอ๊วว เยส" พวกมันครางด้วยความเสียวซ่าน แล้วพวกมันก็จับเธอขึ้นเตียง ปลดชุดหนังสีดำที่เคยปิดบังร่างเธอเอาไว้ออกทั้งหมด เธอนอนหงายและถ่างขาออกก่อนที่ไอ้มืดจะเอาควยดำมะเมื่อมมหึมาไปจ่อที่รูหีของเธอ "โอ๊ะ" เสียงของสาวเจ้าร้องขึ้นเมื่อไอ้มืด กดควยทีเดียวมิดด้าม ผมเองก็ต้องสะดุ้งเหมือนกันเพราะเสียงนั่นคล้ายเสียงของแม่ผมอุทานเวลาตกใจ " โอ๊ะๆๆๆๆๆ" เธอร้องตามจังหวะที่มันกระแทกกระทั้น เสียจนเต้านมอันเต่งตึงนั้นกระเพื่อมไปมา ผมเองก็รุ้สึกสับสนเหลือเกิน เสียงเธอคล้ายแม่ของผมมาก ร่างนั้นถูกกระแทกกระทั้นอย่างไร้ความปราณี แล้วมันก็ยกร่างของเธอขึ้น ในท่าลิงอุ้มแตง ไอ้ฝรั่งอีกคน เอาควยใส่เข้าทางตูด ตอนนี้ทั้งรูหีและรูตูดของเธอ มีควยของพวกมันเสียบอยู่ "โอ๊ยๆๆๆๆๆ อ๊า ๆๆๆๆ " เธอร้องครวญครางเสียงดัง อย่างเจ็บปวด ปะปน ความเสียว
กล้องจับไปที่สีหน้าที่เสียวซ่านของเธอ มันเหมือนกำลังเห็นแม่ตัวเองโดนเย็ดยังไงไม่รู้ ร่างนั้นถูกยกขึ้นลงก่อนที่พวกมันจะเปลี่ยนท่า ตอนนี้ไอ้ฝรั่งดึงควยออกจากรูตูดของเธอ แล้วจับเอาควยยัดเข้าใส่รูหีของเธอกระเด้าเธอจากข้างหลัง ส่วนไอ้มืดเปลี่ยนทิศมาอยู่ที่หัวเธอ เธอจับเอวมันไว้เพื่อไม่ให้ตัวเองล้ม แล้วกำควยของไอ้มืดมาทั้งดูด ทั้งเลีย ท่าทางราวกับเอร็ดอร่อยมาก บทเพลงแห่งน้ำกามยังคงบรรเลงไปเรื่อย ๆ พวกมันกระหน่ำเย็ดเธอ อย่างไม่ปราณีในทุกท่าทาง เธอขึ้นคร่อมควยไอ้มืด แล้วขย่มมันอย่างเมามัน "อ๊าๆๆๆๆๆ" เสียงร้องอันเซ็กซี่ของเธอ ดังผ่านหูฟังของผม มันทำให้ผมเร่งถอกควยเร็วขึ้น ตอนนี้บนจอเป็นภาพของควยไอ้มืดโผล่เข้าออกในรูหีของเธอ สังเกตมีน้ำขาว ๆ เป็นฟองชโลมควยของมันอยู่  แล้วทันใดนั้นไอ้ฝรั่งก็ เอาควยมาอุดปากเธอไว้ กล้องค่อยๆ ซูม เข้ามาที่สองเต้าอวบอิ่มที่กระเพื่อมขึ้น ๆ ลง ๆ ตามแรงขย่มของเธอ แล้วภาพก็ค่อย ๆ ตัดมาที่ ใบหน้าของเธอ เธอนั่งคุกเข่าลง โดยมีพวกมันสองคน เอาควยจ่อหน้าเธออยู่ ทุกอย่างกำลังจะจบลง ควยของไอ้ฝร่งพ่นน้ำกามจำนวนมหาศาล ใส่แก้มขาวอมชมพูนั้น มันเอาควยที่เลอะน้ำกามถูละเลงไปทั่วใบหน้าอันงดงาม ก่อนที่จะวนเข้าไปในปากแดง ๆ เรียวงาม เธอดูด น้ำกามของมันไม่เหลือซักหยด แล้วมันก็ดึงควยออกจากปากเธอไปพร้อมกับเมือกเป็นสายยืดยาว ที่ปนระหว่างน้ำลายของเธอกับน้ำควยของมัน หลังจากนั้นไอ้มืดก็จับหัวเธอ เข้ามาหาควยมันพร้อมกับกดควยเข้าไปในปากเธอจนมิด มันกระเด้าสองสามที แล้วดึงควยออกมาพร้อมกับน้ำกามจำนวนมากมายมหาศาล ที่ทะลักออกมาจากการสำลักของเธอ กล้องจับให้เห็นเมือกสีขาวขุ่น ไลผ่านร่องริมฝีปากผ่านลำคอเรียวงาม และหน้าอกอวบอิ่มชูชันคู่นั้น ไปจนเลอะทั่ว เรือนร่างของเธอส่วนผมเองก็เสร็จพร้อมพวกมันไปที่หน้าจอนั่นแหละ
ผมไม่ได้ดูหนังเรื่องนี้อีกเลย จนกระทั่งวันที่แม่กลับมาบ้าน ผมลุกลี้ลุกลนกับการซ่อนแผ่นหนังพวกนี้กลัวแม่จะมาเห็น แล้วผมก็ดันนึกถึงหนังเรื่องนี้ขึ้นมา มันมีคนหน้าตาคล้ายแม่เราขนาดนี้เลยเหรอ เย็นวันที่แม่กลับมามันทำให้ผมอึ้งไปชั่วขณะ
"นี่แม่ไปทำผมสีน้ำตาลทองมาเมื่อไหร่ครับ" ผมถามแม่ด้วยความตกใจ
"หลายเดือนแล้วนะทำไมเหรอลูก" แม่ตอบผมและถามกลับมาด้วยความแปลกใจ
"ป่าวครับไม่มีอะไร" ผมตอบกลับไป
"ร้อนจัง" แม่พูดพลางถอดเสื้อนอกออกเหลือแต่เสื้อแขนกุดตัวใน
" บ้าน่า นี่มันอะไรกัน ดอกกุหลาบแดงที่ไหล่ซ้ายนี่ เธอคนนั้น คือแม่เราจริงๆ เหรอ"

songsak

neoglaradar

hanabombam

ทั้งผมทั้งรอยสัก เหมือนกันอย่างเหลือเชื่อ จะใช้ไหมเนี่ย ลุ้นจัง