ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริงของผม (ภาค 0)

เริ่มโดย Judy, พฤศจิกายน 10, 2017, 04:25:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

สวัสดีท่านผู้อ่านทุกท่านครับผม ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านนะครับ อยากจะย้ำอีกครั้งนะครับว่าเรื่องที่เล่ามาทั้งหมดคือเรื่องจริง หลักฐานก็พอมีไห้ดูบ้าง ท่ามีโอกาสจะเอามาลงไห้ดูกันครับ วันนี้ผมจะมาเล่าช่วงผมอายุ 10 ขวบไห้ฟังครับ หลังจากที่เกรินมาแต่แรกไห้ฟัง อย่างที่พูดไปในตอนแรกๆ จู๋ผมนั้นมันไม่เหมือนชาวบ้านชาวช่องเค้า จำได้ว่าวันนั้นตอนพักเที่ยงโรงเรียนทำบวชฟักทองให้กิน แล้วผมกินเย่อะมาก พอกินเสร็จก็ออกไปวิ่งเล่นตามประสาเด็ก เล่นได้ไม่นานครับ อ้วกแตกสิครับ มีแต่ฟักทองทั้งนั้น เล่อะเสื้อผ้านักเรียนหมด แต่ก็ไม่ใช่อุปสรรคในการเล่นของผมได้ จนเข้าเรียนช่วงบ่าย อาจารย์ประจำชั้นก็เข้าสอนปรกติ ขอใช้นามสมมุตินะครับว่าอาจารย์แขไขละกัน ครูแขไขพึ่งย้ายมาโรงเรียนเราเป็นเทอมแรกครับ ย้ายมาจากทางภาคใต้ แกจะเป็นคนไม่ค่อยขาวเท่าไหร่ หน้าตาดุๆ ผอมๆ พูดติดภาษาใต้ด้วยนะครับ ฟังๆแกพูดก็ตลกดี แต่แกเป็คคนใจดีครับ ชอบหานู้นหานี้มาไห้กินบ่อยๆ โดยเฉพาะน้ำมะขามเปียก มันอร่อยมากเป็นอะไรที่ไม่เคยกินมาก่อน อ่าวนอกเรื่องอีกละ ครับนั่นแหละครับอาจารย์แขไข พอแกมาเจอสภาพผมที่เต็มไปด้วยคราบอ้วก แกก็รีบพาผมไปห้องน้ำทันที ห้องน้ำโรงเรียนผมมันจะอยู่ห่างจากอาคารเรียนไปพอสมควร แล้วช่วงนั่นเด็กก็เข้าห้องเรียนไปหมดแล้ว พอถึงห้องน้ำแกก็บอกไห้ผมถอดชุดออก ใครจะไปกล้าถอดละครับ อายก็อาย แกก็ทำเสียงดุใส่ผม แกก็บอกท่าไม่ล้างอ้วกออกมันก็เหม็นไปทั้งห้อง ผมก็เลยต้องจำใจถอด แต่พอผมกำลังจะถอดผมก็เหลือบไปเห็นประตูห้องน้ำยังเปิดอยู่ แกก็เหมือนจะรู้แกก็เลยเอื้อมมือไปปิดประตูทั้งๆที่แกก็ยืนประจันหน้ากับผมแบบนั้นแหละ ห้องน้ำนักเรียน มันก็จะแคบๆ มีคอห่าน มีอ่างน้ำที่ทำด้วนปูน แล้วก็จะเหม็นๆฉี่ นึกภาพออกนะครับ ในตอนที่ผมกุลีกุจอในการถอดเสื้อผ้านั้น อาจารย์แกก็จ้องผมแขม็งเลยครับ สมัยนั่นผมยังไม่รู้จักใส่กางเกงในเลย ใส่แต่กางเกงซ้อนมา ผมถอดจนหมดจนเหลือแต่กางเกงขาสั้นที่ใส่ซ้อนมา อาจารย์ก็บอกถอดออกไห้หมด ที่นี้ผมเปลือยเลยครับ ล้อนจ้อน คราวนี้อาจารย์เงียบฉี่เลยครับ ไม่ได้พูดอะไรทั้งสิ้น แต่ตาแกมองที่จู๋ผมแขม็งเลยครับ สักพักแกไม่พูดพร่ำทำเพลงเลยครับ อยู่ดีๆแกก็เอามือมาจับจู๋ผมซะอย่างนั่น ผมนี้สะดุ้งโย่งเลย อาจารย์มีบอกด้วยนะว่า "ไม่เป็นไรเงียบๆไว้ เดี๋ยวครูจะล้างจู๋ไห้" ปากแกก็พูดมือแกก็เริ่มขยับ อย่าเรียกว่ามือเลย ต้องเรียกว่านิ้ว แกไช้นิ้วชี้กับนิ้วโป้งคีบจู๋ผม รูดเข้ารูดออก แกก็บอกจะล้างนะครับแต่ไม่เห็นใช้น้ำเลย สำคัญตรงนั้นไม่ได้เปื้อนอ้วกเลย มันไม่ได้รู้สึกเสียวนะครับ มันจักจี้มากกว่า แต่อยู่ๆทำไมมันถึงได้แข็งก็ไม่รู้ สักพักแกก็บอกไห้ผมนั่งลงตรงขอบอ่างน้ำ แล้วแกก็นั่งลงต่อหน้าผม แกพูดกับผมว่า "รับปากกับครูอย่างหนึ่ง ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นหลังจากนี้ เธอจะไม่เล่าไห้ใครฟัง ท่าไม่อย่างนั้นครูจะตีเธอ" อะไรสมัยนั่นก็ไม่หน้ากลัวเท่ากับโดนตีหลอกครับ ยิ่งไปกว่านั่น คืองง ไม่รู้ครูจะทำอะไร ต่อมาแกก็ลุกขึ้น ลงมานั่งทับที่ตัวผม แกเอามือล้วงเข้าไปด้านล่างกระโปรงแก คือตอนนั้นผมมองไม่เห็นนะครับว่าแกล้วงเข้าไปในกระโปรงอกทำไม มือแกข้างหนึ่งยังอยู่ในกระโปรงนะครับ อีกมือแกยันข้างฝาไว้ เผื่อแกจะได้ไม่ทิ้งน่ำหนักลงมาในตัวผมมาก พอแกนั่งทับลงมา ความรู้สึกแรกที่ได้รับคือ เปียกครับ แล้วก็จักจี้ มันคงโดนขนตรงหอยครูอะครับ แล้วสักพัก ไอ้จู๋ของผมมันก็หลุดเข้าไปในหอยของคุณครู บอกตรงๆนะครับตอนนี้นผมไม่รู้สึกอะไรเลยนอกจากจักจี้ตรงโหนกจู๋ของผม แต่ครูนี้สิครับ หลับตาปี๋เลย พอแกชั่งน้ำหนักแกได้แกก็เอามือทั้งสองข้างมากอดผมแน่นเลยครับ แล้วแกก็เริ่มบดหอยแกใส่จู๋ผม เสียงหายใจแกแรงมากครับ บวกกับบริเวณนั่นเงียบ ไม่มีใครผ่านไปผ่านมาเลย แกทำอยู่ไม่ถึงสิบทีครับ แกก็ทำเสียง "อึ๊ๆ"อยู่ในลำคอ บวกกับแกบดหนักขึ้น แล้วแกก็ถอนหายใจยาว สักพักแกก็ลุกจากตัวผม จู๋ผมยังแข็งอยู่เลยครับ แต่ว่ามีน้ำจากไหนก็ไม่รู้ไหลเต็มขาผมเลย แล้วแกก็ตักน้ำราดตัวผม ล้างคราบอ้วก คราบน้ำแกออกจากตัวผม พอล้างเสร็จแกก็บอกไห้ผมรอแกอยู่ในห้องน้ำ สักพักแกก็กลับมาพร้อมกับชุดนักเรียนใหม่เอียมมาไห้ผม มารู้ที่หลังเอาเป็นชุดเอาไว้แจกเด็กยากไร้ แล้วผมก็จะได้อยู่แล้ว แหมมันประจวบเหมาะจิงๆ ก่อนจะออกจากห้องน้ำแกก็ย้ำกับผมว่าห้ามเล่าเรื่องนี้ไห้ใครฟังเด็จขาด แล้วแกก็ล้วงเอาถุงพลาสติกมาไห้ผมเก็บเสื้อผ้าที่เปื้อนอ้วกใส่ พอก่อนเลิกเรียนก็มีรายการแจกเสื้อนักเรียนกัน ผมนี้ไม่ต้องไปต่อแถวกับเพื่อนเลย แน่นอนครับนี้ไม่ใช่ครั้งแรกและครั้งเดียวแน่นอน ระยะเวลาก็ล่วงเลยมาเรื่อยๆ ผมก็ใช้ชีวิตเด็กบ้านนอกตามปรกติ หาปูหาปลา เล่นน้ำห้วย เตะฟุตบอลกับเพื่อนๆไปเรื่อย จนช่วงใกล้เปิดเทอมภาคเรียนแรก ช่วงนั้นพวกอาจารย์เค้าก็เริ่มมาเตรียมตัวเปิดเทอมกันละ เป็นช่วงที่พวกผมไปหายิ่งกิ้งกาแถวๆโรงเรียน มัยชุมดี พวกผมกะลัดเลาะไปตามรั้วโรงเรียน จนไปถึงบริเวณห้องเรียนของผม ผมก็มองไปทางห้องผม เห็นประตูหน้าต่างเปิด ผมก็คิดว่าสงสัยอาจารย์แขไขมาเตรียมตัวเปิดเทอม ในระหว่างที่ผมกำลังจะเดินผ่านห้องตัวเองพ้น ผมก็ได้ยินเสียงอาจารย์แขไขเรียกชื่อผม "เด็กชายจ่อย" ผมกับเพื่อนสี่ห้า หั่นขวับไปพร้อมกัน เห็นอาจารย์แกกำลังยืนเท้าสะเอวอยู่หน้าห้องในชุดกระโปรงจีบรอบสีดำ เสื่อคอปกสีขาวรัดรูป วันนั้นผมจำได้ติดตาเลย เพราะแกแต่งตัวสวยมาก พวกผมพากันยืนตะลึงอยู่แป๊บหนึ่ง อาจารย์ก็เรียกผมเข้าไปหา ผมก็วิ่งเข้าไปหา แถมในมือมีกิ่งก้าคอเขียวสี่ห้าตัวติดมือไปด้วย พอวิ่งไปถึงอาจารย์ตกใจกิ่งก่าที่ผมถือไปด้วย "ยิ่งมันมาทำไม มันบาปนะ" แกบอก ผมก็บอก "ยิ่งไปก้อยครับ" แล้วแกก็ถามผมว่า"กินข้าวเที่ยงมายัง" ผมก็ตอบ "กินแล้วครับ" "งั้นวันนี้มาช่วยครูจัดของหน่อย บอกเพื่อนๆเธอกลับไปก่อน" ได้ยินดังนั้นผมก็รีบวิ่งไปบอกเพื่อนๆที่รออยู่ไห้กลับไปก่อน พร้อมยกกิ่งก่าคอเขียวไห้เพื่อนๆไป แอบเสียดายนิดๆกว่าจะยิงได้แต่ละตัว พอจัดการกับเพื่อนๆเสร็จผมก็วิ่งตามครูเข้าไปในห้อง แกก็ใช้ผมจัดนั่นจัดนี้ไป นานครับเกือบสองชั่วโมง ผมก็เริ่งเซ็งไละอยากออกไปเล่นกับเพื่อน แกก็บอกผมพอได้แล้ว แล้วก็ปิดประตูหน้าต่างซะ ผมนี้รีบเลยครับ เพราะจะได้กลับละ พอปิดเสร็จ แกก็บอกผมไปล็อคห้อง ผมคิดในใจ เอาแล้ว แล้วแกก็เรียกผมไปหาแกก็นั่งอยู่เก้าอี้ ผมก็ยืนอีกฝากของโต๊ะ สภาพเหมือนนักเรียนมาส่งงานครู แกก็ถามผมว่าได้เอาเรื่องวันนั้นไปบอกใครเหรอเปล่า ผมก็ตอบตามตรงว่าไม่ได้เล่าไห้ใครฟังครับ แกก็เรียกผมไปยืนใกล้ๆ แกก็บอกผมไห้เอาเสื่อมาปูตรงหลังโค๊ะครู ผมก็ทำตามอย่างว่าง่าย แล้วแกก็บอกไห้ผมนอนลง แกก็ยื่นหนังสือเรียนสามสี่เล่มมาไห้ผมหนุนหัว แกก็พูดกับผมว่า ไหนถอดเสื้อผ้าออกไห้หมดเหมือนวันนั้นสิ ผมก็กุลีกุจอลุกมาถอดเสื้อผ้า ตอนนั่นไม่อายละครับเพราะเคยทำมาละ อิอิ พอถอดเสื้อผ้าเสร็จผมก็กลับมานอนที่เดิม แกก็ลุกมานั่งข้างๆผม แกก็ทำเหมือนเดิมครับ เอามือมารูดๆจู๋ผม ทำอยู่ไม่นานครับจู๋ผมก็แข็ง แล้วแกก็ลุกขึ้นถอดกาวเกงในแกออก แต่แกไม่ยอมไห้ผมเห็นหอยแกเลยครับ พอแกนั่งทับผมแกก็เอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงจับจู๋ผมใส่ในหอยของแก รอบนี้แกไม่บดครับ แกโยกเลย แต่ดูแกจะพยามยามไม่ไห้จู๋ผมหลุด แกโยกสั้นๆ แล้วก็โยกเร็วขึ้น ตอนนี้แกไม่เก็บเสียงละครับ แกครางออกมา "อื้อๆ" แกโน้มตัวลงมาทับผมเต็มตัวเลย แกทำอยู่แปปเดียวครับ แล้วแกก็ครางอื้อ ยาวๆเหมือนแกเสร็จเร็วมาก แกพักหายใจอยู่แปปหนึ่ง แกก็ยืดตัวขึ้น ดึงแขนผมไห้ลุกขึ้นในท่านั่ง แล้วแกก็ถลกเสื้อคอปกแกขึ้นไปค้างไว้บนหน้าอกแก แล้วแกก็ควักนมแกออกมาจากชุดชั้นใน อื้อหือ เต็มๆเลยครับ นม เห็นแกผอมๆแต่หน้าอกแกใหญ่มาก ปานนมก็ใหญ่ หัวผมสีน้ำตาลเข้มๆ แกก็ถามผมนะครับว่าอยากดูดนมครูไหม ผมได้แต่ผงกหัวหงึกๆ แกก็จับนมแกป้อนใส่ปากผม ผมก็ดูดใหญ่เลยครับ นมแกเต็มปากผมมากๆ แกก็เริ่มครางในลำคอขึ้นมาอีก แล้วแกก็เริ่มโยกเอวแกต่อครับ แกกดหัวผมใส่นมแกแน่นเลยครับ แกบอกผมให้ดูดนมแกแรงๆ ครูน้ำจะออกแล้ว ผมก็ดูดใหญ่เลยทรนี้ แกทั้งโยกทั้งบดอยู่แปปเดียวครับ แกก็คราวอื้อใน ลำคอยาวๆ แล้วแกก็นิ่งไปพักหนึ่ง พอก็ลุกจากตัวผมจู๋ผมเปียกไปด้วยน้ำใสๆเต็มหว่างขาเลยครับ แล้วแกก็เอาผ้าขนหนูจากกระเป๋าแกมาเช็ดจู๋ผมไล่ไห้ผมลุกขึ้นไปใสาเสื้อผ้า แถววันนั้นได้ตังกินหนมด้วยตั้งร้อยหนึ่งแนะ พอออกจากห้องครูผมก็แวะเล่นกัยเพื่อนๆจนเย็น พอกลับบ้านก็เอาตังให้แม่ แกก็ตกใจใหญ่เอาเงินที่ไหนมาเย่อะแยะ ผมก็บอกอาจารย์แขไขไห้ ผมไปจัดห้องช่วยแก และนั่นเป็นครั้งสุดท้ายของผมกับอาจารย์แขไขครับ พอผมจบป.สี่ แกก็ย้ายไปโรงเรียนอื่น จบละครับฝากคอมเม้นเย่อะๆด้วยนะครับ เรื่องผมกับแม่มีอีกเย่อะมาก ท่ามีโอกาสจะมาเล่าให้ฟังอีกครับ

grut1247

สงสัยจะได้ขนาดตั้งแต่เด็ก ครูแกเลยอดไม่ไหว

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

tanee

hanabombam

อาจารย์แขไข ย้ายไปสอนเสียวที่ รร อื่นอีก

swss2511

swbkk

แหม.....ครูแขไข ไหงฟันแล้วทิ้งน้าาาาา ต้องรับผิดชอบน้องเขาด้วยล่ะ

springer95

ประสบการณ์แต่เด็กเลย สงสัยจะใหญ่คับซอย ตั้งกะเด็ก  ::Bloody::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สนุกมากครับ ครูแขไข กับเด็กน้อย เด็กน้อยได้จิมิไป 2 รอบเอง

werrlet

สงสัยครูแขไขคงของขาดเลยเอากับเด็ก

johnywalker

ทำไมครูแขไขไม่เอากะเทียนไขนะ

ซีดานครับ

บรรยายได้ใจมากครับ เสียดายอาจารย์เอาแบบรีบๆ ลูกศิษย์เลยไม่ได้แสดงฝีมือเต็มที่เลย 55 ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ