ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอนฟังลูกๆ เล่าเรื่องแม่/เรื่องที่ 1 แม่ของผมกับแผ่นหนังโป๊ ตอนจบ

เริ่มโดย spinviper, กันยายน 16, 2016, 06:04:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

ในสมองผมเบลอไปหมด สับสนและไม่รู้ว่าควรจะทำอย่างไรดี ได้แต่เก็บความสับสนไว้ในใจจน วันหนึ่งขณะที่ผมกลับมาจากโรงเรียน ตากับยายออกไปเดินออกกำลังกายข้างนอก ผมเดินกลับเข้าบ้านมาตามปกติโดยไม่รู้ว่าผมได้ทำอะไรผิดพลาดไปแล้ว ผมเดินเข้าไปในห้องนอนของตัวเองผมหน้าจอคอมพ์เปิดอยู่ "ฉิบหายแล้ว" ผมนึกในใจ ยังไม่ทันได้พูดอะไรแม่ก็ฉุดข้อมือผมไปและฟาดฝ่ามือไว้ที่แก้มผมจนหน้าสะบัด น้ำตาแม่ไหลอาบแก้มสองของ "แกรู้แล้วใช่มั๊ย" แม่ถามผม "รู้อะไรครับแม่ แม่ชี้ไปที่หน้าจอคอมพ์ ภาพของผู้หญิงคนนั้นในหนังเรื่องนั้น ซึ่งบัดนี้เป็นที่แน่ชัดแล้วว่า คือแม่บังเกิดเกล้าผมเอง "จริงเหรอแม่" แม่นั่งลงบนเตียงด้วยท่าทีเหนื่อยล้า ผมนั่งลงข้าง ๆ แม่เอามือมาจับที่แก้มผมข้างที่เพิ่งโดนตบเมื่อกี้ พร้อมกับขอโทษเล่าความจริงทุกอย่างให้ฟัง ในช่วงหลายไปที่แม่ไปทำงานในกรุงเทพฯ แม่เริ่มทำทุกอย่างแลกกับเงิน เพื่อจะส่งเสียผมและ ไถ่ที่ดินให้ตาและยาย จนรายจ่ายทางบ้านเราหนักขึ้น แม่จึงต้องเอาตัวเข้าแลกเงินจากการขายบริการทางเพศ จนมีนายหน้าชาวไทยคนหนึ่งมาเสนอให้แม่ไปเล่นหนังกับพวกมัน แม่ที่ไม่อยากมีเงินก้อนติดตัวเพราะเบื่อที่จะขายตัวแล้วจึงตัดสินใจหวังว่าพอได้เงินก้อนเสร็จจะได้ปลดหนี้และกลับไปอยู่บ้านซักที พวกมันจ้างแม่ให้ถ่ายหนังได้ค่าตัวหลายหมื่น นั่นคือเงินก้อนที่มาใช้หนี้ให้ตาและยายจนหมด แม่ให้ผมสัญญาว่าจะไม่เล่าเรื่องนี้ให้ใครฟ้ง โดยเฉพาะตาและยาย แม่ต้องระวังตัวเป็นอย่างมากในการปกปิดตัวเอง โดยย้อมผมดำกลับเหมือนเดิมและใส่เสื้อแขนยาวเพื่อ ปกปิดตำหนิรอยสักตลอด เวลาผ่านไปฝันร้ายของเม่เหมือนจะจบลงแต่ไม่เลย เมื่อในวันนั้น ผมกลับจากโรงเรียนตามปกติ แล้วจู่ ๆ ความรู้สึกก็ดับวูบ ลงไป
ผมมารู้สึกตัวตื่นอีกที ก็รู้ว่าตัวเองถูกมัดติดกับหลักเสามีผ้าปิดปากไว้ โดยมีผู้ชายร่างกำยำ คอยยืนคุมเชิงอยู่
" อ้าวไอ้นี่เสือกตื่นไวว่ะ ยังไม่ทันได้คุยอะไรกับแม่มันเลย " เสียงไอ้คนที่อยู่ข้าง ๆ ดังขึ้น พวกมันจับตัวแม่ของผมซึ่งกำลังพยากยามดิ้นรนให้หลุดจากอ้อมแขนพวกมันอยู่  "ไม่ ๆ อย่าทำลูกชั้นนะ" แม่ร้องขอพวกมัน
"ยังจะมีหน้ามาขออีกเหรอ เบี้ยวสัญญารับเงินแล้วหนีมานี่ ไม่แบ่งให้พวกเราสักนิด แหม่ใจร้ายจริง ๆน่ะคนสวย" ไอ้คนที่ดูเหมือนเป็นหัวหน้าพูด กับแม่พร้อมกับพยักหน้ามาที่ไอ้ตัวที่อยู่ข้างผมสักพักผมรู้สึกจุกหน้าท้องอย่างรุนแรง กำปั้นของมันอัดเข้าหน้าท้องผมจนจุกไปหมด "อย่าน่ะ ไม่" แม่ตะโกนห้าม
"ถ้าไม่อยากให้ไอ้หนูนี่เละละก็ ง่าย ๆ เงินที่เอาไปคงหมดแล้วซินะเพราะฉะนั้น มาสร้างงานหาเงินกันใหม่ดีกว่ามาเป็นนางเอกให้เราอีกสักทีสิ แต่คราวนี้พวกเราจะเป็นพระเอกกันเอง" พวกมันพูดพรางหัวเราะชอบใจแล้วพวกมันก็ถือกล้องขึ้นมา แม่มองไปรอบ ๆ มองหน้าดูพวกมันนับสิบ "ไม่ๆๆๆ ไม่เด็ดขาด" แม่ปฏิเสธไม่ทันเสียแล้วพวกมันมล้อมจับตัวแม่เอาไว้ ผมพยายามดิ้นรนสุดแรงเพื่อที่ให้หลุดจากเชือกแล้วไปช่วยแม่ ให้ได้แต่มันมัดผมแน่นเหลือเกิน เสื้อผ้าที่ห่อหุ้ม ร่างของแม่ถูกพวกมันกระชากออกเหลือเพียงยกทรง และกางเกงในสีแดงที่ปกปิดส่วนสงวนเอาไว้ พวกมันกำลังข่มขืนแม่ผม ในขณะเดียวกันนั้นความรู้สึกขัดแย้งเกิดขึ้นในใจ เหมือนมีแรงดันอะไรสักอย่างไหลผ่านท้องน้องผม ควยผมกำลังพองขึ้น บ้าน่ะมันไม่ถูกต้องเลยนั่นแม่ผมน่ะ แต่ความตื่นเต้นมันมีมากขึ้นเรื่อย ๆ ครั้งนี้ผมไม่ได้มองทุกอย่างผ่านจอคอมพ์สิ่งนั้นมันกำลังเกิดขึ้นจริง ๆ "นมใหญ่ฉิบ แม่งรู้นี้กูเป็นเพราเอกเองตั้งแต่คราวนั้นดีกว่า" หนึ่งในพวกมันกระชากยกทรงแม่ออก "จ๊วบบๆๆๆ" พวกมันทั้งเลียทั้งดูดนมแม่อย่างเมามันส์ "อ๊าห์ อย่าทำฉันต่อหน้าลูก ลูกหันไป อย่ามอง อ๊าห์" แม่หันมาบอกผม พวกมันถอดกางเกงในซึ่งเป็นปราการณ์สุดท้ายก่อนที่ พวกมันจะยัดอะไรก็ได้ใส่เข้าไปในร่างการแม่ "แฉะหมด"ล้วว่ะหีอีนี่" มันเอานิ้วแหย่หีแม่ซึ่งกำลังแฉะได้ที่  ก่อนพวกมันจะจับแม่นอนหงาย ไอ้คนแรกเข้ามา ที่หว่างขายัดควยเข้าไป  แล้วกระเด้า "พั่บๆๆๆๆๆ " แม่เอามือยันหน้าท้องมันไว้เพื่อไม่ให้มันเย็ดได้สะดวก นมของแม่กระเพื้อมไปมาทำให้พวกที่เหลืออดไม่ได้ที่จะบีบเต้าขาว ๆนั้นเล่น พร้อมกับยอดถันที่ชูชัน ผมเองก็รู้ว่าแม่เริ่มมีอารมณ์ แล้ว หน้าแม่เริ่มออกสีแดงระเรื่อ "อ๊าๆๆๆๆๆๆ" แม่นอนอ้าปากตาค้างและร้องอยู่อย่างนั้นแบบคนไม่ได้สติ หนึ่งในนั้นเอาควยมายัดปากแม่ พร้อมยัดมันเข้าไปสุดคอยหอย "อ่าห์จะออกแล้ว" ไอ้คนที่กระเด้าหีแม่ร้องขึ้นแม่เอามือยันท้องมันเอาไว้และดิ้นไปมา สายไปเสียแล้ว มันฉีดน้ำกามเข้าไปในร่างของแม่ และเมื่อดึงออกมาน้ำกามนั้นก็ไหลย้อนเลอะพื้นไปหมด "หยุดก่อน" ไอ้คนที่ถ่ายวิดีโอบอก มาดูอะไรสนุกๆ กันก่อนดีกว่า พวกมันจับแม่คุกเข่า ลงที่ผมแล้วรูดซิบกางเกงผมออก ควยที่แข็งโด่เด้งออกมาชี้นห้าแม่ในทันที แม่ผมส่ายหน้า แล้วมองหน้าผม ผมอยากขอโทษแม่เหลือเกิน พวกมันบีบจมูกแม่ผมจนต้องหายใจทางปากจังหวะนั้น มันกดปากแม่ผมเข้าหาควยของผมโดยที่ไม่สามารถขัดขืนได้ ผมรู้อยู่ลึก ๆ ว่าต้องห้ามตัวเองไม่ให้มีอารมณ์แต่ก็ทำไม่ได้ นางกามของผมทะลักเข้าปากแม่ ทำให้แม่ต้องสำลักมันออกมาเลอะน่าอกไปหมด "ไปต่อกันพวกเรา" แล้วมันก็ลากแม่ของผมไปเย็ดกันต่อ ตอนนี้แม่เหมือนไม่เป็นตัวของตัวเองแล้ว บางทีแม่เป็นฝ่ายรุกโดยการขึ้นคร่อมขย่มพวกมันอย่างเมามันส์ ครั้งแล้วครั้งเล่าที่เหมือนแม่ถึงจะสุดยอด "อ๊าห์ๆๆๆๆๆ" เสียงร้องของแม่ช่างน่าฟังมาก แม่กำลังทรมาณ หรือมีความสุขผมคิดในใจ พรัน จ้องมองเรือนร่างอันขาวโพลนที่กำลังขึ้นขย่มควยของพวกมันอย่างเมามันส์ น้ำกามของพวกมันคนแล้วคนเล่าฉีดเข้าไปในร่างของแม่ เต้านมคู่งาม ที่สั่นกระเพื่อมไปมาทุกครั้งเมื่อโดนกระแทกกระทั้น มันช่างเป็นภาพที่สวยงามเหลือเกิน พวกมันยังคงรุมเย็ดแม่เรื่อย ๆ ทั้งปาก ตูด และหีของแม่ ทุกรู พร้อมที่จะรองรับควยทุกขนาดของพวก มัน "อ๊าห์ ๆๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้ว โอ๊วๆๆ" ครั้งแล้วครั้งเล่าที่แม่ครวญครางเสียงดังผมรู้ว่าพวกมันทำให้แม่ถึงสวรรค์ไปแล้ว ทุกอย่างในวันนั้นจบลงที่ร่างขาวโพลนของแม่ที่หายใจรวยรินของแม่ เปรอะเปื้อนไปด้วยน้ำกามพวกมันฉีดน้ำว่าวเลอะทั้งใบหน้า บางส่วนไหลทะลักออกที่มุมปาก หลังจากที่พวกมันฉีดน้ำกามเข้าไป นมของแม่ก็เลอะไปด้วยเมือกขาวขุ่น แม่นอนอยู่อย่างนั้นเกือบชั่วโมงและลุกขึ้นมาแก้มัดให้ผม ก่อนที่ผมจะหาน้ำมาล้างคราบคาวเหล่านั้นออกจากตัวแม่ เรากลับบ้านและตัดสินใจไม่บอกเรื่องนี้กับใคร เพราะมันจะมีผลเสียมากกว่าผล เวลาผ่านมาหลายปีเราไม่เคยลืมเรื่องนี้เลย

johnyred59