ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาแลกรูปหลุด เน็ตไอดอล นางแบบ ตัวอย่าง

เริ่มโดย oI2ealo, กันยายน 16, 2016, 06:50:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oI2ealo

ผมมีรูปหลุด เนต ไอดอล นางแบบ +วาร์ปอยูพอสมควร

อยากหาแลก เผือเจออันที่ยังไม่มี จะ เนตไอดอล นางแบบ หรือนักศึกษาก็ได้ครับ แต่ขอมีวาร์ปนะ

แลกอย่างเดียวนะครับไม่ขาย

แลก1-1นะ รอบละคน ขอคนมีจริงๆนะ

pm มาเลยครับ

ตัวอย่าง

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

trigun147

ไม่มีอะไรไปแลกอะครับ  ::Crying:: ::Crying::

แต่อยากได้ ขอความกรุณาวาปให้หน่อยได้ไหมครับ

oI2ealo

nongnoo69

อยากแลกนะครับ แต่ไม่มีเลย ทำแบบนี้เอาปืนมายิงเลยดีกว่า ทรมานกันเกินไปแล้ว ::Crying::

oI2ealo

นักศึกษาอะไรก็ได้ครับ

กิ๊ก แฟนเก่าไรเงี้ย

แค่มีวาร์ป   ::GiveMe::

พัดลม

เด๊วผมเอามาปล่อยให้เองก็ได้
มีในสต๊อกอยู่ แต่กี่คนไม่รู้
มันเยอะ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kakung

huadoor

คุณ oI2ealo ครับ ที่นี่เป็นสังคมแห่งการแบ่งปันนะคุณ ถ้าคุณจะมาตั้งกระทู้ทำนองนี้(ข้าไม่แจกมีอะไรมั้ย.......ต้องแลกเปลี่ยนกันเท่านั้นOKป่ะ)
ผมว่าไปเล่นเว็ปอื่นเหอะคุณ ทุกคนที่นี่เค้ามีอะไรดีๆแจ่มๆ เค้าก็เอามาShare กับเพื่อนๆ สมาชิก
ทุกคนที่เอาของเด็ดๆมาแจกนั้น ก็ไม่มีใครเค้าต้องการสิ่งใดเพื่อแลกเปลี่ยนเลย............มีคุณ(มึง) นี่แหล่ะครับ
รายแรกของเว็ปเลย ที่มีนิสัยแบบนี้!!!!!  ::Angry::

ปล.แล้วเวลาที่คุณเข้ามาโหลด Clipsโป๊-หนังโป๊-ภาพโป๊ จากเว็ปนี้ล่ะ มี่เพื่อนสมาชิกคนไหนเค้าขอ Clipsโป๊-หนังโป๊-ภาพโป๊
เพื่่อเป็นการแลกเปลี่ยนจากคุณบ้าง มันก็ไม่มี เพราะทุกคนเค้ามีใจอยากจะแจกให้กันและกันแบบฟรีๆ ไงเพื่อน........คิดใหม่ ทำใหม่
ซะด้วย ก่อนที่จะไม่มีใครคบค้าสมาคม!!