ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 2 First Blood And First Time

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 18, 2016, 04:04:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DoJo

สนุกมากเลยครับ  ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ

darksoulsZ

hanabombam

มันมากมันจริงๆ ยิงกันเลือดท่วมเลย สนุกมากๆครับ

gorncp

ขอบคุณครับ เรื่องยาว อ่านสนุกเลยครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ลุยกันมันสุดๆ เลยครับ ^_^

sun_307

kingkong2016

ไม่เสียว แต่มันมากๆ สนุกมาก ขอบคุณครับ

korn2532

tigereac

สนุกและตื่นเต้นดีครับ ขอบคุณครับ

jibxonly

เนื้อเรื่องน่าติดตามดี ขอบคุณครับ

golem237

สนุกครับ มีฉากยิงกับฉากปะทะใช้ได้เลย แต่บรรยายดูหน่วงๆไปหน่อยนะฮะ ขอบคุณครับ

parapol256

darkdd1999

เห็น"คุยก่อนอ่าน"ปุ๊บรีบมาเมนต์เลย 55555 รออ่านนะครับจริงๆแล้ว โดนแบนไปหลายวันเลยไม่ได้มาอ่าน

intell13

ขอบคุณมากครับ สมกับที่รอคอย

unknowooi

บู้ล้างพลาญสนั่นเมือวนึกว่าอาหลองมาเอง

ขอบคุณครับ