ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 2 First Blood And First Time

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 18, 2016, 04:04:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

ขอติดตามต่อรัวๆเลยนะครับ ไม่ต้องมีตอนเสียวก็สนุก ฝีมือไม่ตกเลยจริงๆ

patiwat

ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องดีๆมาให้พวกเราอ่าน  จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

เหมือนได้ดูหนัง ดูละครเลยครับ

aissar

ขอคุณครับมีบู้รอบทเสียวต่อไป

Nepkcal13

แหมมม อารมย์ระเบิดภูเขาเผากระท่อมกันเลยทีเดียว นึกถึงเฮียMichael Bayซะงั้น 555+ มายด์สงสัยจะโดนถ่ำมองแน่ๆ จากการคาดเดานะ เพราะเนื้อเรื่องเริ่มต้นค่อยๆปูเรื่องราวไปเรื่อยๆก่อนใช่ป่ะครับ

offroad

อ่านแล้วเห็นภาพเป็นหนัง action เลยครับ สวดยอดมาก ล่วกเพี่ย

Thanakrit Nanthikan

น้องมายจะรอดรึเปล่าเนี่ย ลุ้นๆๆๆ

munkza

เปิดมาก็มีคนตายเลย แต่เนื้อหาอ่านสนุกมากครับผม

knottmild

timshel

โอย มันหยดเลยครับ แล้วน้องมายด์จะโดนอะไรมั้ยนี่

synivorn

ดูท่าน้องมายด์จะโดนไอ้คุณซามะหลอกซะแล้ว

toyokoiln

::Thinking:: สุดครับเรื่องนี้ มันมากกกก

Panya Sripaks

ยิงกินสะบั่นหันแหลกต้องติดตามต่อ

Maxke2540

ขอบคุณครับ ที่แต่งให้ผมได้อ่านสุดยอดคับ

Zomchai Kimwongkul

น้องมายด์ เอาป้าไปเป็นเพื่อนเข้าห้องน้ำด้วยก็ดีนะ