ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 2 First Blood And First Time

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 18, 2016, 04:04:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boymm

kaithai

มาโพสก่อนไก่โห่อีก
นอนไม่หลับ หรือตื่นเช้า ครับเนี่ย อิอิ

asean

สนุกสนานมาก ต้องบอกว่ามันส์สุดๆน่าจะตรงกว่านะ ขอบคุณครับ

bartaa

surway2532

star_war

สนุุกสุดยอดครับ อย่างนี้ต้องติดตาม ขอบคุณที่แต่งให้อ่านครับ...

akkarak

มันมากเลยครับ งานนี้เดายากอยู่  ::Doubt::
งานนนี้มีจัดกันรึเปล่านะ  ::Sweat::
ขอบคุณครับ

anupan_2764

ผมชอบเรื่องนะครับ มีบู๊ มีเงื่อนงำน่าติดตาม
ติดตามไปหาบทพิสวาท 555 ว่าจะออกมาเป็นไง
ขอบคุณครับ

0915666141

::Evil::มันส์เลือดกระฉูด แถมทันสมัยเหตุการณ์โลกจริงๆ

areja

ขอบคุณมากคร้า คุณ cd13579 ตอนนี้จัดกันซะห้างสะเทือน กระหน่ำยิงเป็นหนัง ฉลองเลย ฮ้าฮ่า ::HoHo:: ฮา
จบตอนนี้เห็นนางเอง ( หรือเปล่า )ขึ้นมา แว๊ปๆ แต่งานนี้เป็นแขกขวาฝั่งอานอนตะวันออกกลางแน่ๆ
ต้องตามลุ้นว่าจะฝ่าวิฤตตัวประกัน และจู่โจมเคลียพื้นที่ได้เร็วแค่ไหนในตอนหน้า..

iammaa

pong244

naitoom

ดุเดือด อ่านจนลืมเรื่องสะกดผิด แต่จะพยายามแจ้งมาให้แก้ครับ
ประโยคแรกของตอนนี้เลย    18 07 2561 / 13.37 น ภายในห้างที่จัดนิทรรศการ

หมวดเข้ม: "นี้มีมันเกิดบ้าอะไรขึ้นครับพี่"

"มันวางระเบิดตามในกระเป๋าตามที่มึงบอกอะแหละ แต่.....

ดนัย: "หรือว่ามันเน้นสังหารข้าราชการ ถ้าทำแบบนั้นไประเบิดเวทีทิ้งข้าราชการไม่ตายเยอะกว่าไงวะ......

................กันเป็นระนาวดุจใบไม้ล่วงร่วง

................พวกมันเดินเข้ามาต้อนคนไปร่วมรวมกัน.........

ดนัยมองเห็นชายคนนึงยืนบังร่างภรรยากับลูกน้อย...............

ทันทีจะที่เขาหันกลับมาก็พบปืน................

kriangbaac

สนุกสุดมัน ลุ้นครับลุ้น ขอบคุณครับ

pj4105

ขอบคุณครับ  ตกลงเป็นเรื่องเสียวหรือสงคราม  งง